Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Tây Ban Nha

Bước ngoặt với Vinicius

2/1/2026 7:38:15 - Soi Kèo
Soi Kèo - Real Madrid và Vinicius Junior chuẩn bị nối lại các cuộc đàm phán gia hạn hợp đồng sau thời gian dài gián đoạn.

Bước ngoặt với Vinicius

Từ ngày 1/1, Vinicius bước vào 18 tháng cuối cùng của hợp đồng hiện tại. Mốc thời gian nhạy cảm buộc Real Madrid phải ưu tiên xử lý dứt điểm vấn đề, tránh kéo dài gây ảnh hưởng đến kế hoạch nhân sự. Tờ AS tiết lộ khoảng cách về tài chính giữa đề nghị của CLB và yêu cầu của Vinicius hiện chỉ còn khoảng 15%, mức chênh lệch được đánh giá là hoàn toàn có thể thu hẹp.

Vinicius chủ động điều chỉnh mức kỳ vọng, chấp nhận nhượng bộ so với yêu cầu ban đầu. Đây được xem là tín hiệu tích cực, đặc biệt sau giai đoạn đôi bên từng rơi vào thế giằng co. Dù từng xuất hiện thông tin về mối quan hệ với HLV Xabi Alonso và những phản ứng không mấy thiện cảm từ khán đài Bernabeu, ban lãnh đạo Real Madrid vẫn thể hiện rõ lập trường muốn tiếp tục đặt niềm tin vào cầu thủ chạy cánh 25 tuổi.

Về phía Vinicius, tuyển thủ Brazil cũng mong muốn gắn bó lâu dài với đội bóng Hoàng gia. Thời điểm này mang ý nghĩa đặc biệt với cá nhân anh, bởi phong độ trong những tháng đầu năm 2026 sẽ được theo dõi sát sao. Khi Kylian Mbappe phải nghỉ thi đấu vì chấn thương, Vinicius được kỳ vọng sẽ trở thành điểm tựa lớn nhất trên hàng công, gánh vác trọng trách ghi bàn và tạo đột biến.

Những đóng góp trên sân cỏ lúc này không chỉ có ý nghĩa về chuyên môn, mà còn có thể tác động trực tiếp đến tiến trình đàm phán hợp đồng. Một Vinicius bùng nổ sẽ giúp Real Madrid tự tin hơn trong việc chốt thỏa thuận, đồng thời củng cố vị thế của anh tại sân Bernabeu.



Tag: Vinicius

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com