Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá

Chuyển nhượng bóng đá 30/1: Chelsea 'vô đối' vụ Haaland, sao MU ra đi

30/1/2021 8:13:55 - Soi Kèo
Chelsea 'vô đối' vụ Haaland, sao Manchester United ra đi, Liverpool sẽ mua trung vệ,... là các tin chính của chuyển nhượng sáng ngày 30/1.

Chuyển nhượng bóng đá 30/1: Chelsea 'vô đối' vụ Haaland, sao MU ra đi

Chelsea được khẳng định 'vô đối' trong cuộc đua Haaland

Chuyên gia Kaveh Solhekol của Sky Sports tin rằng Chelsea có thể tận dụng hoàn cảnh các câu lạc bộ khác đang gặp khó khăn tài chính để có thể 'một mình một ngựa' tiếp cận Haaland.

Solhekol nói: "Bởi vì đại dịch, hầu hết các CLB sẽ không có tiền để chi tiêu trong mùa hè, nhưng Chelsea là ngoại lệ và điều đó thể hiện ở mùa hè năm ngoái, họ coi đó là một cơ hội".

Chelsea, Chuyển nhượng, Haaland

 

Chelsea có đủ tiền để chiêu mộ Haaland. Ảnh: Getty

Arsenal đàm phán thương vụ tuyển thủ Anh 23 tuổi

Arsenal đang thảo luận với các câu lạc bộ khác về trường hợp của Ainsley Maitland-Niles khi cầu thủ này muốn được ra sân nhiều hơn. Gareth Southgate đã nói rõ rằng ông sẽ chỉ chọn những cầu thủ đang chơi bóng thường xuyên lên tuyển Anh.

Lingard chính thức ra đi

West Ham đã ký hợp đồng với tiền vệ Jesse Lingard của Manchester United dưới dạng cho mượn đến cuối mùa giải, sau khi hoàn tất việc ký hợp đồng mua đứt với Said Benrahma.

Tờ PA tiết lộ West Ham đồng ý trả MU 1,5 triệu bảng phí mượn. Cả Newcastle lẫn West Brom đều muốn có sự phục vụ của Lingard nhưng MU chấp nhận West Ham bởi CLB này đồng ý trả phần lương đến cuối mùa giải của tiền vệ này.

Chuyển nhượng bóng đá, chuyển nhượng hôm nay, Manchester United, Chelsea, Liverpool

Lingard gia nhập West Ham. Ảnh: Getty

Liverpool sẽ mua trung vệ

Trước tình hình vô cùng nghiêm trọng của hàng phòng ngự, HLV Jurgen Klopp đã thúc giục BLĐ Liverpool lao vào TTCN sẽ khép lại trong 2 ngày tới để tìm một gương mặt mới.

Sokratis rời Arsenal để đến CLB mới

Sau khi chia tay Arsenal, Sokratis Papastathopoulos đã có bến đỗ mới. Trung vệ Hy Lạp hồi hương khoác áo Olympiacos theo dạng chuyển nhượng tự do, trong giao kèo có thời hạn 2 năm rưỡi.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com