Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá

Chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh

14/2/2022 7:57:7 - Soi Kèo
Soi Kèo - PSG 'lôi kéo' N’Golo Kante; Cesar Azpilicueta đến Barca; MU gia hạn De Gea

Chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh

Tin chuyển nhượng cầu thủ Ngoại hạng Anh ngày 14/2:

Chuyển nhượng cầu thủ:

 

PSG đang thuyết phục N’Golo Kante của Chelsea trở lại Ligue 1. (Nguồn: Getty Images)

N’Golo Kante chưa có quyết định khi PSG muốn mời về sân Công viên các Hoàng tử ở Paris

Nguồn TMW cho biết, lãnh đạo PSG đang liên hệ với N’Golo Kante từ Chelsea về việc trở lại Paris vào Hè này.

Tuyển thủ Pháp có hợp đồng tại Stamford Bridge đến tháng 6/2024 và PSG được biết Kante vẫn chưa đưa ra quyết định sẽ chơi ở đâu trong mùa giải tới.

Gia đình của Kante vẫn sống ở Paris và từ lâu đã thúc giục anh trở lại quê nhà.

Ở thời điểm hiện tại, Kante đang tập trung cho Chelsea, nhưng PSG sẽ tiếp tục tìm cách lôi kéo để thuyết phục cầu thủ 30 tuổi trở lại Ligue 1.

Chuyển nhượng cầu thủ:
Cuối mùa giải, đội trưởng Chelsea - Cesar Azpilicueta xong thỏa thuận gia nhập Barca. (Nguồn: Getty Images)

Khả năng, Hè này, Cesar Azpilicueta và Andreas Christensen sẽ đến Barca

Tờ Sport (Tây Ban Nha) tiết lộ, đội trưởng Chelsea, Cesar Azpilicueta đã có một “thỏa thuận về nguyên tắc” gia nhập Barca theo dạng chuyển nhượng tự do cuối mùa khi hết hợp đồng với sân Stamford Bridge.

Azpilicueta đã có một sự nghiệp tuyệt vời cùng Chelsea, đạt mọi danh hiệu cấp CLB cùng sắc xanh mà mới nhất là chức vô địch FIFA Club World Cup.

Tuy nhiên, có vẻ ngôi sao 32 tuổi giàu kinh nghiệm đã chuẩn bị cho một cuộc sống trở lại quê nhà, chơi cho Barca.

Theo Sport, đôi bên đã đạt được thỏa thuận, và Azpilicueta sẽ trở thành cầu thủ Barca vào Hè này.

Ngoài ra, có khả năng đồng đội ở Chelsea là Andreas Christensen cũng sẽ theo chân Azpilicueta đến Nou Camp.

Nếu điều này xảy ra sẽ là tổn thất lớn cho Chelsea, nhất là khi một cầu thủ quan trọng khác là Antonio Rudiger cũng chưa đồng ý đề nghị ký mới và hợp đồng sẽ hết vào cuối mùa.

Chuyển nhượng cầu thủ:
Man Utd tùy chọn gia hạn tự động với thủ môn David de Gea.

David de Gea đang hưởng lương cao nhất của thủ môn ở Man Utd

De Gea chơi xuất sắc và góp công nhiều nhất hơn bất cứ cầu thủ MU nào ở mùa giải này

The Sun loan báo, MU sẵn sàng đề nghị David de Gea hợp đồng dài hạn mới, 6 tháng sau khi tưởng người gác đền Tây Ban Nha phải khăn gói rời Old Trafford.

De Gea sa sút mùa trước nhưng đã trở lại với phong độ tốt nhất ở chiến dịch hiện tại. Anh chính là người chơi ổn định, hay nhất trong mùa giải đầy biến động đang diễn ra với MU.

Việc De Gea nhận giải Cầu thủ hay nhất Premier League tháng 1 càng nói rõ hơn giá trị của anh với Quỷ đỏ.

Thỏa thuận hiện tại của De Gea với MU còn không đầy 18 tháng nữa và CLB có tùy chọn tự động gia hạn thêm 12 tháng.

Ở hợp đồng trước, MU mất 18 tháng đàm phán với phía De Gea trước khi đạt thỏa thuận nên lãnh đạo đội dự kiến đẩy nhanh tiến độ trong lần gia hạn này.

Tại MU, chỉ có Ronaldo hưởng lương cao hơn De Gea - 375.000 Bảng/tuần, cao nhất thế giới dành cho 1 thủ môn.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com