Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Anh

Đội bóng đau khổ nhất Premier League lúc này

25/8/2024 7:50:43 - Soi Kèo
Soi Kèo - Tối 24/8 (giờ Hà Nội), Everton thua đậm 0-4 trước Tottenham ở vòng 2 Premier League mùa 2024/25 trong bối cảnh rắc rối tài chính chưa buông tha CLB.

Đội bóng đau khổ nhất Premier League lúc này

HLV Sean Dyche nói với Sky Sports: "Cho đến khi tôi nhận được thông báo, sẽ không có bất kỳ khoản tài chính nào để thay đổi tình hình (về việc mua sắm - PV). Đây chính là tình trạng của Everton. Chúng tôi phải bán những cầu thủ lớn. Đó là những khó khăn không bao giờ có hồi kết tại Everton".

"Everton kết thúc mùa giải trước một cách mạnh mẽ, rồi bán một cầu thủ (Amadou Onana - PV) đang phát triển, đóng vai trò rất quan trọng. Sau đó, chúng tôi đưa những cầu thủ khác vào, bắt đầu lại quá trình này, giúp họ phát triển, trưởng thành và trở thành trụ cột. Đó là một chu kỳ cứ lặp đi lặp lại", nhà cầm quân người Anh nói thêm.

HLV Dyche thừa nhận Everton không thể mua sắm hiện tại. Đội bóng vùng Merseyside có 2 lần bị trừ điểm, tổng cộng 8 điểm, ở mùa giải trước do vi phạm Quy tắc Lợi nhuận và Bền vững của Premier League.

Hè 2024, "The Toffees" thu về 71 triệu bảng từ việc bán cầu thủ, bao gồm thương vụ đẩy Amadou Onana sang Aston Villa với giá 50 triệu bảng. Thế nhưng, đội chủ sân Goodison Park không có người thay thế.

Trước khi Premier League 2024/25 khởi tranh, HLV Dyche cho hay: "Không chỉ những cầu thủ được đề cập, bất kỳ ai cũng có thể bị bán. CLB cần cân bằng tài chính tốt hơn".

Theo báo cáo tài chính của Everton, CLB lỗ hơn 500 triệu bảng trong 5 năm gần nhất. Điều này buộc đội bóng phải bán tất cả ngôi sao để có tiền trả nợ và tránh việc tiếp tục bị trừ điểm do vi phạm luật.

Dễ hiểu khi Everton khởi đầu mùa giải 2024/25 theo cách tệ hại. Ở trận khai màn, họ thua thảm 0-3 trước Brighton và giờ là thất bại 0-4 trước Tottenham, qua đó đứng chót bảng Premier League với hiệu số âm 7.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com