Trang Chủ English Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


  Kết Quả Bóng Đá

» Nhấn vào trận đấu để xem dự đoán chi tiết và kèo.

Giờ Trận Score
Croatia Prva HNL 10/05 22:00NK Osijek - Istra 1961 Pula0 - 1
Uruguay Primera Division 10/05 22:00Defensor Sporting - Juventud de Las Piedras1 - 2
Luxembourg National Division 10/05 22:00Union Titus Petange - F91 Dudelange3 - 0
Bulgaria Relegation Group 10/05 21:45Botev Vratsa - Septemvri Sofia1 - 1
India Super League 10/05 22:00NorthEast United - Chennaiyin FC4 - 1
Sweden Division 1 10/05 22:00Vasalunds IF - Pitea IF1 - 2
Belarus Premier League 10/05 21:00Naftan Novopolotsk - BATE Borisov0 - 0
England Premier League 10/05 21:00Nottingham - Newcastle1 - 1
Azerbaijan Premier League 10/05 21:00Turan Tovuz - Karvan Yevlakh1 - 0
Malaysia TM Super League 10/05 21:00Kelantan The Real Warriors - Johor Darul Takzim1 - 14
Italy Serie A 10/05 21:00Fiorentina - Genoa0 - 0
England Premier League 10/05 21:00Crystal Palace - Everton2 - 2
Poland Ekstraklasa 10/05 20:45Wisla Plock - Motor Lublin0 - 4
Netherlands Eredivisie Playoff 10/05 02:00De Graafschap - Almere City FC2 - 2
Slovenia 1. SNL 10/05 21:00NK Primorje Ajdovscina - NS Mura0 - 2
England Premier League 10/05 21:00Burnley - Aston Villa2 - 2
Romania Relegation Group 10/05 21:00FC Botosani - Petrolul Ploiesti1 - 1
Germany 2. Bundesliga 10/05 19:30Hertha Berlin - Greuther Furth2 - 1
Spain Primera Division 10/05 20:00Mallorca - Villarreal1 - 1
Malaysia TM Super League 10/05 20:15Kuala Lumpur City - Negeri Sembilan FC2 - 2
Germany 2. Bundesliga 10/05 19:30Preussen Munster - Darmstadt1 - 1
Russia Premier League 10/05 20:00Zenit Sankt Peterburg - FC Sochi2 - 1
Singapore Premier League 10/05 19:30Lion City Sailors - Albirex Niigata SIN0 - 2
Ukraine Premier League 10/05 20:30SC Poltava - Shakhtar Donetsk0 - 4
Denmark Championship Group 10/05 20:00FC Nordsjaelland - FC Midtjylland0 - 0
China Super League 10/05 19:35Zhejiang Professional - Tianjin Jinmen Tiger1 - 1
Czech Republic National League 10/05 20:30Banik Ostrava B - Usti nad Labem1 - 2
Sweden Allsvenskan 10/05 20:00Kalmar - Halmstads2 - 0
Kazakhstan Premier League 10/05 20:00Aktobe - Kaisar Kyzylorda3 - 0
India Super League 10/05 19:30Kerala Blasters - Mohammedan Kolkata3 - 1
Norway Eliteserien 10/05 20:30Rosenborg - Lillestrom2 - 0
Armenia Premier League 10/05 20:00Ararat - Urartu0 - 1
Singapore Premier League 10/05 19:30Hougang United FC - Tampines Rovers0 - 1
Belgium Championship Group 10/05 19:30KAA Gent - Anderlecht1 - 1
Indonesia Super League 10/05 20:00PSIM Yogyakarta - Malut United2 - 0
Spain Segunda Division 10/05 20:00FC Andorra - Las Palmas5 - 1
Poland First League 10/05 20:30GKS Tychy - Ruch Chorzow0 - 4
Spain Primera Division RFEF Group 1 10/05 20:15Lugo - Zamora CF1 - 3
China Super League 10/05 20:00Qingdao Hainiu - Dalian Yingbo3 - 1
Germany 2. Bundesliga 10/05 19:30Fortuna Dusseldorf - Elversberg3 - 1
Estonia Meistriliiga 10/05 19:30Nomme Kalju - Flora Tallinn0 - 1
Finland Veikkausliiga 10/05 20:00FC Lahti - IFK Mariehamn1 - 1
Sweden Allsvenskan 10/05 20:00AIK Stockholm - Djurgardens2 - 4
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Buriram United - Lamphun Warriors1 - 1
Thailand Thai League 1 10/05 19:00BG Pathum United - PT Prachuap3 - 0
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Chonburi - Nakhon Ratchasima FC2 - 1
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Rayong FC - Bangkok United1 - 1
Taiwan Premier League 10/05 19:00Taipower - Taichung Futuro1 - 2
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Sukhothai FC - Muangthong United3 - 0
Sweden Division 1 10/05 19:00Atvidabergs - Trelleborgs1 - 2
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Kanchanaburi Power - Ratchaburi FC0 - 1
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Ayutthaya United - Port Bangkok1 - 4
Thailand Thai League 1 10/05 19:00Chiangrai United FC - Uthai Thani1 - 0
Poland Ekstraklasa 10/05 18:15Piast Gliwice - GKS Katowice0 - 0
Italy Serie A 10/05 18:30Verona - Como0 - 1
Russia Premier League 10/05 17:30FC Orenburg - Krylya Sovetov Samara1 - 0
Spain Primera Division RFEF Group 1 10/05 18:00Osasuna B - Talavera de la Reina2 - 1
Poland First League 10/05 18:00Polonia Warszawa - Gornik Leczna2 - 1
China Super League 10/05 18:00Shenzhen Peng City - Shandong Taishan1 - 2
Spain Primera Division RFEF Group 2 10/05 18:00Sevilla Atletico - Eldense2 - 2
South Korea K League 2 10/05 18:00Gyeongnam FC - Gimhae FC 20082 - 1
China Super League 10/05 17:30Qingdao West Coast - Wuhan Three Towns1 - 1
Kazakhstan Premier League 10/05 18:00Ulytau Jezkazgan - Kairat Almaty1 - 1
Czech Republic National League 10/05 16:15Viktoria Zizkov - Sparta Prague B0 - 3
Indonesia Super League 10/05 16:30Persita Tangerang - Persijap Jepara0 - 3
Czech Republic National League 10/05 16:15Slavia Prague B - Taborsko2 - 1
Indonesia Super League 10/05 16:30Persija Jakarta - Persib Bandung1 - 2
Japan J1 League 10/05 16:00JEF United Chiba - Machida Zelvia0 - 2
South Korea K League 1 10/05 15:30FC Anyang - Jeonbuk Hyundai Motors1 - 1
Japan J1 League 10/05 15:00Nagoya Grampus - Kyoto Sanga FC3 - 0
Japan J1 League 10/05 14:00FC Tokyo - Tokyo Verdy2 - 1
Russia First League 10/05 15:00FC Ufa - Rotor Volgograd1 - 0
Japan J1 League 10/05 14:00Gamba Osaka - Sanfrecce Hiroshima0 - 1
Japan J2 League 10/05 14:00Ehime FC - Kataller Toyama0 - 2
Japan J1 League 10/05 15:00Kashiwa Reysol - Kawasaki Frontale1 - 0
Japan J1 League 10/05 13:00Shimizu S-Pulse - Avispa Fukuoka1 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Roasso Kumamoto - FC Ryukyu0 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Shonan Bellmare - Yokohama FC0 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Oita Trinita - Sagan Tosu0 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Gainare Tottori - Giravanz Kitakyushu1 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Tochigi SC - Blaublitz Akita0 - 0
Japan J1 League 10/05 13:00Vissel Kobe - Fagiano Okayama0 - 3
Japan J2 League 10/05 12:30Zweigen Kanazawa - Albirex Niigata1 - 1
South Korea K League 2 10/05 13:00Seongnam FC - Jeonnam Dragons0 - 0
Japan J2 League 10/05 13:00Montedio Yamagata - SC Sagamihara2 - 3
Japan J1 League 10/05 13:00Yokohama F. Marinos - Kashima Antlers1 - 1
Japan J2 League 10/05 13:00Tokushima Vortis - Nara Club1 - 2
Japan J2 League 10/05 13:00Fukushima United - Jubilo Iwata4 - 2
Japan J2 League 10/05 13:00Matsumoto Yamaga - Fujieda MYFC0 - 0
USA Major League Soccer 10/05 10:30San Jose Earthquakes - Vancouver Whitecaps1 - 1
USA Major League Soccer 10/05 10:30Portland Timbers - Sporting Kansas City6 - 0
Honduras Liga Nacional 10/05 10:15Real Espana - Olimpia Tegucigalpa3 - 1
USA Major League Soccer 10/05 07:30New England Revolution - Philadelphia Union2 - 1
USA Major League Soccer 10/05 07:30Atlanta United - Los Angeles Galaxy1 - 2
Honduras Liga Nacional 10/05 08:00Motagua Tegucigalpa - Olancho FC1 - 2
USA Major League Soccer 10/05 08:30FC Dallas - Real Salt Lake3 - 1
Paraguay Primera Division 10/05 07:00Nacional Asuncion - Sportivo Trinidense2 - 1
USA Major League Soccer 10/05 09:15Nashville SC - D.C. United2 - 2
Venezuela Primera Division 10/05 08:00Universidad Central - Academia Puerto Cabello3 - 1
USA Major League Soccer 10/05 09:30Colorado Rapids - St. Louis City0 - 1
Peru Liga 1 10/05 09:00Alianza Lima - Sporting Cristal1 - 1
Ecuador Serie A 10/05 08:00Independiente del Valle - Barcelona Guayaquil1 - 0
Brazil Serie A 10/05 08:00Bahia BA - Cruzeiro MG1 - 2
Guatemala Clausura Final Stage 10/05 08:00Municipal - Deportivo Mixco5 - 0
Brazil Serie B 10/05 08:15Juventude RS - Criciuma SC0 - 0
Brazil Serie B 10/05 07:30CRB AL - Operario PR3 - 0
Bolivia Primera Division 10/05 07:30Real Tomayapo - San Antonio Bulo Bulo1 - 0
Venezuela Primera Division 10/05 08:30Deportivo Tachira - Carabobo FC3 - 1
USA Major League Soccer 10/05 07:30Charlotte FC - FC Cincinnati2 - 2
Bolivia Primera Division 10/05 03:00CDT Real Oruro - Universitario de VintoHoãn
Venezuela Primera Division 10/05 04:00Deportivo La Guaira - Portuguesa Acarigua1 - 1
Slovakia 2. Liga 08/05 23:00Dukla Banska Bystrica - Banik Lehota pod Vtacnikom4 - 1
Brazil Serie B 10/05 05:30Ponte Preta SP - Sport Recife PE1 - 3
Brazil Serie B 10/05 06:00Ceara CE - Atletico GO0 - 1
Ecuador Serie A 10/05 05:30Aucas Quito - Universidad Catolica Quito2 - 1
Bolivia Primera Division 10/05 05:15Guabira Montero - Gualberto Villarroel San Jose3 - 0
Slovakia 2. Liga 08/05 23:00MSK Povazska Bystrica - Pohronie Dolna Zdana1 - 1
Uruguay Primera Division 10/05 05:30Central Espanol - Racing Club Montevideo2 - 0
Ecuador Serie A 10/05 05:00Guayaquil City - Deportivo Cuenca0 - 1
Brazil Serie B 10/05 05:00Athletic Club MG - Cuiaba MT0 - 0
USA Major League Soccer 10/05 04:30CF Montreal - Orlando City2 - 0
Brazil Serie A 10/05 05:00Fluminense RJ - Vitoria BA2 - 2
Argentina Primera Nacional 10/05 05:00Atletico de Rafaela - Gimnasia y Tiro1 - 0
Paraguay Primera Division 10/05 04:452 de Mayo - Rubio Nu2 - 0
Peru Liga 1 10/05 04:15Atletico Grau - Cienciano1 - 2
Portugal Liga Portugal 2 10/05 03:30Benfica B - Academico de Viseu0 - 2
Portugal Liga Portugal 2 10/05 03:30Vizela - Uniao Leiria1 - 0
Argentina Primera Nacional 10/05 03:30San Martin de San Juan - Patronato de Parana1 - 1
Iceland First Division 09/05 03:15Njardvik - Fylkir Reykjavik2 - 0
Iceland First Division 09/05 04:00IR Reykjavik - Grindavik2 - 2
Vietnam V.League 1 08/05 19:00SHB Da Nang - Becamex Ho Chi Minh City2 - 0
Bahrain Premier League 10/05 00:00Al-Shabab Manama - Sitra Club1 - 3
Tunisia Ligue Professionnelle 1 08/05 23:00Stade Tunisien Tunis - US Ben Guerdane0 - 0
Bahrain Premier League 10/05 00:00Al-Khalidiya - Al-Muharraq1 - 2
Tunisia Ligue Professionnelle 1 08/05 23:00Olympique Beja - JS El Omrane2 - 1
Bahrain Premier League 10/05 00:00Al-Ahli Manama - Al-Hidd0 - 1
Iceland First Division 09/05 03:15Leiknir Reykjavik - Afturelding Mosfellsbaer0 - 3
Argentina Primera Nacional 10/05 02:30Temperley - Deportivo Maipu0 - 5
Poland First League 10/05 01:30Znicz Pruszkow - Polonia Bytom1 - 4
Spain Segunda Division 10/05 03:00Malaga - Sporting Gijon2 - 1
France Ligue 2 10/05 02:00Annecy - Rodez AF1 - 2
France Ligue 2 10/05 02:00Nancy - Dunkerque3 - 2
Germany 2. Bundesliga 10/05 02:30Nurnberg - Schalke 043 - 0
Ecuador Serie A 10/05 02:30Tecnico Universitario - Delfin Manta4 - 0
Italy Serie A 10/05 02:45Lecce - Juventus0 - 1
France Ligue 2 10/05 02:00Red Star Paris - Montpellier1 - 1
Israel Championship Group 10/05 01:30Maccabi Haifa - Beitar Jerusalem3 - 0
Argentina Primera Nacional 10/05 02:30San Miguel - Estudiantes Buenos Aires1 - 1
Poland First League 10/05 01:30Stal Mielec - Puszcza Niepolomice1 - 1
France Championnat National 10/05 01:30Bourg Peronnas - Valenciennes1 - 0
Scotland Championship Group 10/05 03:00Motherwell - Hearts1 - 1
France Ligue 2 10/05 02:00Lavallois - Boulogne2 - 1
France Championnat National 10/05 01:30Le Puy Foot 43 Auvergne - Dijon1 - 2
Brazil Serie A 10/05 03:00Coritiba PR - Internacional RS2 - 2
Brazil Serie B 10/05 03:00Goias GO - Vila Nova GO1 - 0
Morocco Botola 10/05 03:00Raja Casablanca - Wydad Casablanca0 - 1
Uruguay Primera Division 10/05 02:30Danubio Montevideo - Albion Montevideo0 - 1
France Ligue 2 10/05 02:00Bastia - Le Mans0 - 2
Poland First League 10/05 01:30Wieczysta Krakow - Miedz Legnica0 - 1
France Championnat National 10/05 01:30Caen - Concarneau0 - 0
Peru Liga 1 10/05 02:00Deportivo Moquegua - ADT Tarma2 - 2
France Championnat National 10/05 01:30Orleans - Fleury 912 - 0
Argentina Primera Nacional 10/05 02:00San Telmo - Atletico Mitre0 - 0
Slovakia Championship Group 10/05 02:30Zeleziarne Podbrezova - Slovan Bratislava1 - 2
France Ligue 2 10/05 02:00Clermont Foot - Guingamp1 - 0
France Ligue 2 10/05 02:00Grenoble Foot 38 - Troyes1 - 0
France Ligue 2 10/05 02:00Reims - Pau5 - 3
USA Major League Soccer 10/05 02:30Chicago Fire - New York Red Bulls1 - 3
Slovenia 1. SNL 10/05 02:15NK Maribor - Olimpija Ljubljana0 - 1
France Championnat National 10/05 01:30Chateauroux - Sochaux2 - 1
France Championnat National 10/05 01:30Rouen - Versailles 781 - 3
Argentina Primera Nacional 10/05 02:00Tristan Suarez - Ferrocarril Midland1 - 3
France Championnat National 10/05 01:30Stade Briochin - Quevilly-Rouen3 - 0
Romania Championship Group 10/05 02:00Universitatea Cluj - Rapid Bucuresti1 - 0
Spain Primera Division RFEF Group 1 10/05 03:00Cacereno - Real Madrid Castilla1 - 0
Saudi Arabia Professional League 10/05 02:00Al-Fayha - Al-Qadsiah Khobar1 - 2
Argentina Primera Nacional 10/05 02:00Deportivo Moron - Los Andes0 - 0
Spain Primera Division 10/05 03:00Real Sociedad - Real Betis2 - 2
Israel Championship Group 10/05 01:30Hapoel Tel Aviv - Maccabi Tel Aviv1 - 1
France Ligue 2 10/05 02:00Saint Etienne - Amiens5 - 0
South Africa Premier Soccer League 10/05 02:00Magesi - Orlando Pirates0 - 3
Poland Ekstraklasa 10/05 02:15Gornik Zabrze - Zaglebie Lubin0 - 2
Bahrain Premier League 10/05 00:00Malkia - Al-Riffa0 - 2
Spain Primera Division 10/05 00:30Atletico Madrid - Celta Vigo0 - 1
England Premier League 10/05 00:30Manchester City - Brentford3 - 0
Croatia Prva HNL 10/05 00:45NK Varazdin - Lokomotiva Zagreb1 - 1
Turkey Super Lig 10/05 01:00Eyupspor - Caykur Rizespor4 - 0
Slovakia Championship Group 10/05 00:00MFK Zemplin Michalovce - DAC Dunajska Streda2 - 1
Turkey Super Lig 10/05 01:00Alanyaspor - Kayserispor3 - 1
Czech Republic National League 10/05 00:00SK Prostejov - Dynamo Ceske Budejovice1 - 1
Faroe Islands Premier League 10/05 00:00B36 Torshavn - KI Klaksvik1 - 1
Slovakia Relegation Group 10/05 00:00MFK Ruzomberok - AS Trencin4 - 3
Turkey Super Lig 10/05 01:00Galatasaray - Antalyaspor4 - 2
Germany Bundesliga 10/05 00:30Wolfsburg - Bayern Munchen0 - 1
Turkey Super Lig 10/05 01:00Istanbul Basaksehir - Samsunspor3 - 0
Turkey Super Lig 10/05 01:00Kocaelispor - Fatih Karagumruk0 - 1
Slovakia Relegation Group 10/05 00:00Tatran Presov - MFK Skalica3 - 0
Spain Primera Division RFEF Group 1 10/05 00:30Ponferradina - Real Aviles3 - 1
Denmark Promotion Group 10/05 01:00Esbjerg - Kolding3 - 0
Spain Segunda Division 10/05 00:30Valladolid - Real Zaragoza2 - 0

1 « 61 63 » 128



Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com