Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Anh

Khác biệt của Manchester United

2/12/2024 6:0:54 - Soi Kèo
Soi Kèo - Manchester United tạo loạt thống kê ấn tượng trong trận thắng Everton 4-0 ở vòng 13 Premier League.

Khác biệt của Manchester United

Trong 7 trận cuối cùng dưới triều đại Erik ten Hag, MU thắng 1, hòa 4 và thua 2, ghi 8 bàn, để thủng lưới 11 bàn. Ngược lại, 7 trận đầu tiên sau khi Ten Hag bị sa thải, "Quỷ đỏ" thắng 5, hòa 2. Họ ghi tới 19 bàn và chỉ thủng lưới 6 bàn.

Ruben Amorim trở thành huấn luyện viên đầu tiên trong lịch sử Manchester United giúp đội nhà dẫn trước với cách biệt từ 2 bàn trở lên trong hiệp một ở trận ra mắt sân Old Trafford tại đấu trường Premier League.

Thong ke Manchester United anh 2

Trong 3 trận dẫn dắt MU, Amorim dần tạo nên sự khác biệt khi CLB chủ sân Old Trafford ghi 8 bàn, thủng lưới 3 bàn. Trước đó, nửa đỏ thành Manchester chưa bao giờ thắng trận đấu nào ở Premier League với cách biệt 4 bàn trong kỷ nguyên Ten Hag.​​​​​​​

Thong ke Manchester United anh 3

Manchester United ghi được 4 bàn trở lên trong một trận đấu ở Premier League lần đầu tiên kể từ tháng 4, khi họ đánh bại Sheffield United 4-2.​​​​​​​

Thong ke Manchester United anh 4

Andre Onana là thủ môn có nhiều trận giữ sạch lưới nhất tại Premier League mùa giải này (6). Ở những phút cuối, thủ thành người Cameroon có tình huống bay người cản phá xuất sắc, giúp "Quỷ đỏ" tránh khỏi bàn thua.​​​​​​​

Thong ke Manchester United anh 5

Cá nhân Bruno Fernandes lột xác hoàn toàn kể từ khi Ten Hag bị sa thải. Trong 7 trận gần nhất, tuyển thủ Bồ Đào Nha ghi 4 bàn và có thêm 3 kiến tạo. Chỉ riêng 4 trận vừa qua ở Premier League, Fernandes có riêng cho mình 2 bàn, 3 kiến tạo.​​​​​​​

Thong ke Manchester United anh 6

Amad Diallo cũng chơi rất hay với 2 bàn và 4 kiến tạo trong 4 trận ra sân gần nhất. Trước Everton, cầu thủ này dẫn đầu dàn sao MU ở loạt thông số như qua người thành công (4), tắc bóng chuẩn xác (3), tạo ra cơ hội (3) và có 2 kiến tạo.

​​​​​​​

Thong ke Manchester United anh 7

Màn trình diễn tốt của các cầu thủ trên hàng công giúp MU cải thiện phong độ. Marcus Rashford có 3 bàn trong 2 trận gần nhất ở Premier League. Cá nhân Joshua Zirkzee lập được cú đúp trận này dù đứng trước nguy cơ bị bán.

Thong ke Manchester United anh 8


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com