Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Quốc Tế

Kroos tỏa sáng trong ngày trở lại tuyển Đức

24/3/2024 9:53:37 - Soi Kèo
Soi Kèo - Rạng sáng 24/3, Kroos góp một pha kiến tạo giúp tuyển Đức đánh bại Pháp 2-0 ở trận giao hữu trên sân Parc Olympique Lyonnais.

Kroos tỏa sáng trong ngày trở lại tuyển Đức

Ngay ở tình huống giao bóng, Toni Kroos khống chế bình tĩnh rồi thực hiện đường chuyền táo bạo đến chân Florian Wirtz. Ngôi sao đang khoác áo Bayer Leverkusen làm CĐV tại Parc Olympique Lyonnais câm lặng với một cú sút xa đẳng cấp. Bóng găm thẳng vào lưới, trước sự bất lực của thủ thành Brice Samba.

Lưới của tuyển Pháp rung lên khi đồng hồ chỉ sang giây thứ 7. Đây cũng chính là pha lập công sớm nhất lịch sử đối đầu giữa hai cường quốc bóng đá thế giới. Với Kroos, anh có đường kiến tạo sau 998 ngày vắng bóng trong màu áo tuyển quốc gia Đức.

Sau bàn thua, Pháp đẩy cao đội hình. Cánh trái với sự góp mặt của Kylian Mbappe là hướng tấn công chính của nhà đương kim á quân World Cup. Trong hiệp một, "Les Bleus" chỉ có một cơ hội đáng kể, đó là pha đối mặt thủ môn của Mbappe. Ter Stegen đã kịp băng ra thu hẹp góc sút, cứu thua cho Đức.

Khi hiệp hai mới diễn ra được 4 phút, Wirtz lại ghi dấu ấn khi xé toang hàng thủ Anh bằng một đường chuyền dài cho Jammal Musiala. Ngôi sao thuộc biên chế Bayern rê bóng qua thủ môn rồi trả ngươc để Kai Havertz dứt điểm vào lưới trống, nhân đôi cách biệt cho đội khách.

Trong thời gian còn lại, Đức chủ động cầm bóng khiến Pháp không thể tổ chức tấn công. Chủ nhà hoàn toàn bất lực, thậm chí còn suýt phải nhận thêm bàn thua thứ 2, thứ 3, sau những pha dứt điểm hiểm hóc của Robert Andrich hay Maximilian Mittelstadt.

Trận đấu khép lại với thắng lợi 2-0 dành cho Đức. Ở lượt trận giao hữu tiếp theo vào ngày 27/3, Pháp sẽ đối đầu Chile, trong khi Đức gặp Hà Lan.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com