Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Quốc Tế

Messi quyết định ghế nóng Inter Miami?

23/11/2024 7:9:8 - Soi Kèo
Soi Kèo - Theo nhiều nguồn tin, tiếng nói của Messi ảnh hưởng rất lớn đến người được chọn dẫn dắt Inter Miami FC trong mùa bóng tới.

Messi quyết định ghế nóng Inter Miami?

Sau khi huấn luyện viên Gerardo Martino thông báo về ý định từ chức tại CLB Inter Miami, nhiều đồn đoán cho rằng, người kế thừa sẽ là đồng đội cũ của Messi là Xavi Hernandez hay Javier Mascherano.

Dù vậy, Guillem Balague, nhà báo người Tây Ban Nha khẳng định Xavi không có ý định gia nhập Inter Miami và đang muốn rời xa bóng đá một thời gian trước khi tái xuất ở châu Âu với ưu tiên hàng đầu là làm việc ở Giải Ngoại hạng Anh.

Trong khi đó, Mascherano, HLV tuyển trẻ Argentina, cũng từng là đồng đội với Messi trên tuyển quốc gia và cả CLB Barca đang rất sáng cửa dẫn dắt Inter Miami.

Trước những sự lựa chọn này, tiếng nói của Messi giờ đây sẽ ảnh hưởng rất lớn đến người được chọn dẫn dắt Inter Miami FC trong mùa bóng tới. Messi sẽ sở hữu cổ phần tại Inter Miami khi treo giày với điều khoản trong hợp đồng gia nhập đội bóng.

Do đó, mong muốn của siêu sao Argentina sẽ có phần ảnh hưởng đến chiếc ghế huấn luyện viên của đội bóng và 2 người bạn cũ ở Barcelona.

Theo chương trình Tot Costa nổi tiếng của Đài phát thanh Catalunya, Messi đã được Chủ tịch câu lạc bộ Barcelona Joan Laporta đích thân mời lễ kỷ niệm 125 năm thành lập đội bóng xứ Catalunya vào ngày 29/11. Nguồn tin này cho biết thêm, Barca đã xác nhận sự hiện diện của Messi và theo kế hoạch, siêu sao người Argentina sẽ có vai trò quan trọng trong buổi lễ.

Dẫu vậy, vẫn có những lo ngại về việc liệu tiền đạo người Argentina có tham dự hay không. Mối quan hệ căng thẳng giữa Messi và Chủ tịch Laporta trong những năm qua khiến một số người hâm mộ nghi ngờ về sự hiện diện của ngôi sao này.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com