Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá Bóng Đá Quốc Tế

Messi và Ronaldo được ví như... "người đẹp tựa SIÊU SAO"

20/3/2025 9:38:21 - Soi Kèo
Soi Kèo - Cựu tuyển thủ Pháp Emmanuel Petit đã so sánh Lionel Messi và Cristiano Ronaldo với "những người phụ nữ đẹp" bởi cả hai đều sở hữu sức hút riêng.

Messi và Ronaldo được ví như... "người đẹp tựa  SIÊU SAO"

Mới đây, tham gia vào cuộc tranh luận về chủ đề người xứng đáng với danh xưng "GOAT" (Cầu thủ xuất sắc nhất mọi thời đại) giữa Messi và Ronaldo, Emmanuel Petit đã không thể đưa ra lựa chọn và so sánh hai siêu sao kể trên với "những người phụ nữ đẹp" với sức hút riêng, đồng thời nêu tên 7 cầu thủ xứng đáng được xếp vào hàng ngũ huyền thoại.

Cụ thể, Petit chia sẻ: "Cristiano Ronaldo sắp cán mốc 1000 bàn thắng, nhưng tôi không thể nào chọn giữa cậu ấy và Lionel Messi. Chuyện đó chẳng khác gì hỏi tôi thích siêu xe nào nhất, món ăn nào ngon nhất hay người phụ nữ nào đẹp nhất. Messi, Ronaldo, Pele, Diego Maradona, Michel Platini, Johan Cruyff, Zinedine Zidane - đừng bắt tôi chọn! Tôi yêu mến tất cả bọn họ".

Hiện tại, cả Messi và Ronaldo đang bước vào những năm cuối cùng trong sự nghiệp, thế nhưng cả hai vẫn là trụ cột của cả các đội bóng cũng như đội tuyển quốc gia trong việc chinh phục các danh hiệu cao quý.



Tag: Messi Ronaldo

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com