Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá

MU kiếm khoản lớn, Pogba chọc tức Ronaldo

12/11/2021 8:56:30 - Soi Kèo
Soi Kèo - MU bội thu trong tháng Giêng, Pogba chọc tức Pogba, Messi khiến PSG thấp thỏm là những tin chuyển nhượng mới nhất hôm nay, 12/11.

MU kiếm khoản lớn, Pogba chọc tức Ronaldo

MU bội thu trong tháng Giêng

MU kiếm khoản lớn, Pogba chọc tức Ronaldo

Close

MU dự kiến thu về một khoản lớn qua việc bán đi một số cầu thủ như Martial, Lingard

Đội chủ sân Old Trafford có thể ngân sách 78 triệu bảng qua việc bán hàng loạt cầu thủ trong kỳ chuyển nhượng mùa Đông – tháng 1/2022.

MU được cho đang xem xét chiêu mộ 1 tiền vệ trung tâm ở phiên chợ giữa mùa và muốn vậy, trước hết họ cần phải thanh lý bớt trong đội hình.

Và những cái tên được loan báo nằm trong danh sách chuyển nhượng của MU gồm Phil Jones (4,5 triệu bảng), Van de Beek (22,5 triệu bảng), Lingard (19,8 triệu bảng) và Martial (31,5 triệu bảng) – theo định giá của Transfermarkt.

Nếu tìm được những CLB mua với giá phù hợp, MU có thể tăng thêm ngân sách 78 triệu bảng, đủ dư dả để bổ sung 1 tiền vệ trung tâm mà đang là vấn đề trong đội hình của Solskjaer.

MU hè qua mang về Jadon Sancho, Raphael Varane và Ronaldo nhưng màn trình diễn của toàn đội khá kém khiến Solskjaer đối mặt nguy cơ bị sa thải.

Pogba đòi hỏi quá đáng MU, gây căng thẳng Ronaldo

MU kiếm khoản lớn, Pogba chọc tức Ronaldo
Pogba được cho đòi lương cao nhất Ngoại hạng Anh mới gia hạn hợp đồng MU

MU đang kém vui lại thêm những tin đồn tương lai Paul Pogba dễ làm xáo trộn thêm tình hình ở Old Trafford.

Cụ thể, theo tờ L’Equipe, Pogba được cho đã nói với lãnh đạo MU, anh sẵn sàng đặt bút ký hợp đồng mới nhưng với điều kiện phải trở thành cầu thủ nhận lương cao nhất Ngoại hạng Anh!

Báo chí Anh đánh giá, nếu đây là yêu cầu từ Ronaldo thì còn hợp lý, đây lại là Pogba khá thất thường. Chưa kể, đòi hỏi của tiền vệ người Pháp, nếu đúng là vậy thì còn dẫn đến căng thẳng trong nội bộ MU.

Bởi lẽ, Ronaldo hiện chính là cái tên số 1 đình đám nhất ở Old Trafford, đương nhiên anh có những quyền lợi đặc biệt và cả là số 1 về lương, thưởng. Và với tính cách của CR7 sẽ không chấp nhận làm số 2, trong bất cứ khía cạnh nào.

MU được cho xác định để Pogba ra đi miễn phí, sau khi anh từ chối gia hạn hồi đầu hè.

Messi sẵn sàng xung trận cùng Argentina, PSG thấp thỏm

MU kiếm khoản lớn, Pogba chọc tức Ronaldo
Messi ưu tiên cống hiến cho tuyển Argentina khiến PSG không khỏi sốt ruột

Hãng truyền thông Argentina, TyC Sports cho hay, Messi đã tham gia tập luyện đầy đủ cùng tuyển Argentina trước các trận vòng loại World Cup 2022, làm khách Uruguay (6h ngày 13/11) và tiếp Brazil (6h30 ngày 17/11).

Chân sút 34 tuổi đã không thi đấu từ 29/10 sau khi được Pochettino rút ra từ đầu hiệp 2 trận PSG 2-1 Lille do gặp vấn đề về cơ.

Sau đó, Messi nghỉ 2 trận liên tiếp của PSG, tái đấu Leipzig ở Cúp C1 và gặp Bordeaux ở Ligue 1.

Phía đội bóng Paris đã tỏ ra bức xúc, khi Messi còn đang điều trị chấn thương nhưng vẫn được gọi lên tuyển Argentina.

Và theo tin mới nhất, HLV trưởng tuyển Argentina, Scaloni tỏ ra tự tin Messi có thể xung trận đấu Uruguay cũng như Brazil.

M10 được cho quyết sát sánh cùng tuyển Argentina bởi một kết quả thuận lợi sẽ đưa họ giành vé sớm đến World Cup tại Qatar vào năm sau và Messi không muốn bỏ lỡ điều này.

Điều đáng kể, Messi vẫn chưa ghi bàn cho PSG tại Ligue 1.

L.H


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com