Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định

Nhận định Soi Kèo Barcelona vs Athletic Bilbao, 02h30 ngày 18/04

17/4/2021 7:56:20 - Soi Kèo
Nhận định Barcelona vs Athletic Bilbao 02h30 ngày 18/04, chung kết Cúp Nhà vua Tây Ban Nha. Phân tích soi kèo Barcelona đấu với Athletic Bilbao chính xác.

Nhận định Soi Kèo Barcelona vs Athletic Bilbao, 02h30 ngày 18/04

Nhận định, soi kèo bóng đá Barcelona đấu với Athletic Bilbao

Cuối tuần trước, chuỗi phong độ bất bại của Barcelona đã bị Real Madrid chặn đứng ở con số 9 trận. Như đã biết, đội quân của HLV Koeman đã nhận thất bại với tỷ số 1-2 trên sân của đại kình địch Real Madrid tại giải VĐQG Tây Ban Nha.

Dẫu vậy, đây không phải kết quả thảm họa đối với Barcelona bởi họ vẫn còn nguyên cơ hội cạnh tranh ngôi vương tại giải VĐQG. Lúc này, Messi cùng đồng đội tạm thời đứng ở vị trí thứ 3 và chỉ kém hai đội đầu bảng Real Madrid và Atletico lần lượt 1 và 2 điểm.

Ngoài mục tiêu tại giải VĐQG, Barcelona đang đứng trước cơ hội giành danh hiệu siêu cúp Nhà vua Tây Ban Nha khi họ đi tới trận chung kết mùa này và đối thủ chỉ là cái tên ưa thích Athletic Bilbao.

Trở lại với trận chung kết diễn ra đêm nay, Barca là đội bóng sáng cửa hơn khi sở hữu phong độ ổn định và từng thắng 3, hòa 1 trong số 4 trận vừa rồi đụng độ Athletic Bilbao.

Trong khi đó, Athletic Bilbao thi đấu sa sút trong ba tháng trở lại đây và giới đầu tư sẽ phải thận trọng khi gửi gắm niềm tin vào đội bóng xứ Basque. Chi tiết, Athletic Bilbao chỉ thắng 2 trận trong số 15 trận gần nhất tại mọi đấu trường.

 

Tỷ lệ Barcelona vs Athletic Bilbao: 0:1
Tỷ lệ O/U: 3
Chuyên gia nhận định: Barcelona -1
Dự đoán: Barcelona 2-0 Athletic Bilbao


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com