Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định

Nhận định Soi Kèo Hertha Berlin vs Freiburg, 23h30 ngày 06/05, VĐQG Đức

06/05/2021 10:10:14 - Soi Kèo
Nhận định Hertha Berlin vs Freiburg 23h30 ngày 06/05, vòng 30 VĐQG Đức. Phân tích soi kèo Hertha Berlin đấu với Freiburg chính xác.

Nhận định Soi Kèo Hertha Berlin vs Freiburg, 23h30 ngày 06/05, VĐQG Đức

Nhận định, soi kèo bóng đá Hertha Berlin đấu với Freiburg

Mang về 4 điểm ở 2 vòng đấu gần nhất, Freiburg đã có tổng cộng 41 điểm và hơn nhóm cầm đèn đỏ tới 12 điểm. Đây là khoảng cách an toàn, đảm bảo cho đội chủ sân Olympiastadion Berlin tấm vé trụ hạng trước 4 vòng đấu.

Không được thảnh thơi như đối thủ, Hertha Berlin vẫn đang phải chắt chiu từng điểm số trong cuộc chiến trụ hạng. Đội bóng thủ đô hiện đứng ở vị trí áp chót, kém vị trí an toàn 3 điểm. Tuy nhiên, cơ hội dành cho Hertha Berlin vẫn khá rộng mở khi họ thi đấu ít hơn 2 trận so với các đối thủ xếp trên.

Trong bối cảnh đội khách không còn quá nhiều động lực, Hertha Berlin đang đứng trước cơ hội rất lớn để thu về 3 điểm, qua đó thoát ra khỏi khu vực nguy hiểm.

Phong độ của Hertha Berlin thời gian qua là khá ấn tượng khi bất bại 5/6 trận vừa qua, thắng kèo 5/6 trận và thất bại duy nhất diễn ra trên sân của Dortmund.

Xét theo thành tích kèo. Đội bóng của HLV C. Streich để thua theo châu Á liên tiếp 3 trận sân khách vừa qua, chỉ ghi vỏn vẹn 1 bàn. Trong quá khứ, Freiburg cũng không thắng liên tiếp 4 trận làm khách của Hertha Berlin (thua 2).

 

Tỷ lệ Hertha Berlin vs Freiburg: 0:1/2
Tỷ lệ O/U: 2 1/2
Chuyên gia nhận định: Hertha Berlin -1/2
Dự đoán: Hertha Berlin 1-0 Freiburg


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com