Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định

Nhận định Soi Kèo Swindon Town vs Man City: Show diễn của kép phụ

7/1/2022 7:21:48 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Swindon Town vs Man City lúc 03h00 ngày 08/01. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Swindon Town vs Man City hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Soi Kèo Swindon Town vs Man City: Show diễn của kép phụ

Tỷ lệ Swindon Town vs Man City: 2 1/4:0
Tỷ lệ O/U: 3 1/2

Chuyên gia nhận định Swindon Town vs Man City

Man City đang vững vàng đứng ở ngôi đầu bảng xếp hạng Ngoại hạng Anh và lúc này, họ có thể chia sức cho đấu trường cúp FA Anh vào cuối tuần này. Chi tiết, thầy trò HLV Guardiola sẽ có trận đấu làm khách trên sân của đội bóng tí hon Swindon Town và không bất ngờ nếu Man City sẽ có vé đi tiếp.

Thực tế, dù chỉ tung ra đội hình B song NHM vẫn đánh giá cao Man City sẽ giành thắng lợi với tỷ số cách biệt. Nên nhớ, trong tay chiến lược gia Tây Ban Nha đang sở hữu đội hình dự bị với nhiều hảo thủ như Grealish, Ake, Zinchenko, Mahrez, Kayky…

Đáng lưu ý, đối thủ của The Citizens ở trận đấu này chỉ là đội bóng không cùng đẳng cấp Swindon Town. Cần nhớ, Swindon Town đang là cái tên thi đấu tại giải hạng 3 Anh và thua kém đối thủ về mọi mặt.

Với cục diện hiện tại, Swindon Town sẽ chủ động buông xuôi để dồn sức cho mục tiêu thăng hạng lên chơi giải hạng 2 Anh.

Soi kèo Swindon Town vs Man City

Tỷ lệ châu Á (2 1/4:0): Swindon Town không phải tập thể có thể tin tưởng khi vừa để thua kèo tới 5/7 trận mới đây. Trái ngược, Man City là địa chỉ đáng tin khi thắng liên tiếp 6 trận gần nhất. Lưu ý, Man City toàn thắng cả 5 trận đối đầu vừa rồi trước Swindon Town và đều là những trận đấu có tỷ số cách biệt.

Tỷ lệ O/U (3 1/2): Trận gần nhất của Swindon Town có tổng cộng 7 bàn thắng được ghi. 3/5 trận đấu mới đây của Man City có ít nhất 4 bàn thắng được ghi mỗi trận. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Man City -2 1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SWINDON TOWN VS MAN CITY: 1-5



Tag: Swindon Town Man City

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com