Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định

Nhận định Soi Kèo Torino vs Inter Milan: Áp lực ngàn cân

13/3/2022 7:12:18 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Torino vs Inter Milan lúc 02h45 ngày 14/03. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Torino vs Inter Milan hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Soi Kèo Torino vs Inter Milan: Áp lực ngàn cân

Tỷ lệ Torino vs Inter Milan: 3/4:0
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Torino vs Inter Milan

Bất chấp được chơi trên sân nhà song với phong độ thất thường, Torino khó tránh khỏi một thất bại ở trận đấu đêm nay. Cụ thể, đội bóng thành Turin vừa thua 3 và chỉ có được 3 trận hòa ở 6 vòng đấu mới đây tại giải VĐQG Italia.

Lúc này, áp lực đàng được đè nặng lên vai thầy trò HLV Juric khi đối thủ của họ là đội nhì bảng Inter Milan. Nếu xét về phong độ, Inter Milan hoàn toàn vượt trội đối thủ khi toàn thắng 2 trận đấu mới đây.

Theo đó, họ lần lượt đánh bại Liverpool với tỷ số 1-0 tại cúp C1 châu Âu và vùi dập Salernitana với tỷ số 5-0 tại giải quốc nội.

Ngoài phong độ lấn lướt, lịch sử đối đầu cũng đang ủng hộ Inter Milan. Nên biết, Dzeko cùng đồng đội toàn thắng cả 5 trận đối đầu mới đây trước Torino và 3 trong số đó có tỷ số cách biệt ít nhất 2 bàn/trận.

Soi kèo Torino vs Inter Milan

Tỷ lệ châu Á (3/4:0): Torino chỉ thắng 4 lần, hòa 7 và thua tới 16 trận trong số 27 trận gần nhất chạm mặt Inter Milan. Hiện tại, Torino là lựa chọn thiếu tin cậy khi thua kèo 4, hòa 1 và thắng đúng 1 lần ở 6 trận mới nhất.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): Có tới 4/5 trận đối đầu vừa qua giữa Torino và Inter Milan có ít nhất 3 bàn/trận. 2 trận sân nhà mới đây của Torino có kết thúc với tổng số bàn thắng tương tự.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Inter Milan -3/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ TORINO VS INTER MILAN: 1-2



Tag: Torino Inter Milan soi keo

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com