Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Tây Ban Nha

Soi Kèo Atletico - Getafe

4/2/2023 9:38:56 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Atletico vs Getafe 00h30 ngày 5/2. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Atletico vs Getafe hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Atletico - Getafe

Tỷ lệ Atletico vs Getafe: 0:1 1/4

Tỷ lệ O/U: 2

Chuyên gia nhận định Atletico vs Getafe

Getafe đang đối diện với một cuộc khủng hoảng về phong độ khi liên tiếp trắng tay ở 4 vòng vừa qua. Ở vòng đấu gần nhất, đội bóng ngoại ô Madrid bị Betis quật ngã với tỷ số 1-0 ngay trên sân nhà. Thất bại này khiến họ tiếp tục chôn chân trong nhóm cầm đèn đỏ với 3 điểm ít hơn khu vực an toàn.

Ở vòng 20 này, Getafe nhiều khả năng sẽ tiếp tục nhận trái đắng khi phải làm khách của Atletico Madrid, đội bóng đứng thứ 4 trên BXH với 3 điểm nhiều hơn đội bám đuổi gần nhất.

Atletico Madrid sau khi để thua Barcelona rồi bị Almeria cầm hòa đã lấy lại phong độ, thể hiện qua việc bỏ túi trọn vẹn 6/6 điểm tối đa ở 2 vòng gần đây, lần lượt trước Valladolid và Osasuna. Ở 2 trận này, họ ghi tổng cộng 4 bàn đồng thời giữ sạch lưới.

Atletico Madrid đang có thành tích đối đầu rất tốt trước Getafe. Theo thống kê, đội bóng áo đỏ trắng thắng tới 19/22 lần gần đây chạm trán Getafe. Riêng trên sân nhà họ đang có mạch 12 trận thắng liên tiếp trước đối thủ này, 9 trong số đó có cách biệt từ 2 bàn trở lên.

Soi kèo Atletico vs Getafe

Tỷ lệ châu Á (0:1 1/4): Atletico Madrid toàn thắng theo châu Á 3 lần gần nhất phải chấp Getafe 0:1 1/4. Lúc này họ cũng đang có mạch 4 trận liên tiếp vượt kèo thành công, một trong số này phải chấp đối thủ trên 1 bàn.

Tỷ lệ O/U (2): Atletico Madrid đều ghi tối thiểu 2 bàn/trận ở 2 trận sân nhà vừa qua phải chấp trên 1 bàn. Trong lần gần nhất tiếp đón Getafe, Atletico Madrid ghi 4 bàn, thủng lưới 3 lần. Nên chọn mốc trên mức tổng bàn mà đội ngũ thiết lập TLCA đưa ra.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Atletico -1 1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ATLETICO vs GETAFE: 3-0

 



Tag: soi kèo Atletico vs Getafe soi kèo Atletico soi kèo Getafe

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com