Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Anh

Soi Kèo Brentford - West Ham

7/1/2023 10:37:55 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Brentford vs West Ham 00h30 ngày 8/1. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Brentford vs West Ham hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Brentford - West Ham

Tỷ lệ Brentford vs West Ham: 0:0

Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận định Brentford vs West Ham

Brentford đối đầu West Ham là một trong số ít cặp đấu hiếm hoi giữa 2 đội bóng thuộc Ngoại hạng Anh. Đáng chú ý, chỉ mới cách đây 1 tuần, Brentford và West Ham đã gặp nhau ở vòng 18. Hôm ấy dù có ưu thế về mặt sân bãi nhưng West Ham đã phải nhận thất bại sấp mặt với tỷ số 0-2.

Trận thua nói trên một lần nữa cho thấy West Ham vẫn chưa vượt qua được cuộc khủng hoảng đã khiến họ rơi xuống nhóm cuối trên BXH. Nếu chỉ tính các giải quốc nội thì đội bóng thành London không thắng 6 trận vừa qua, với 2 hòa, 4 thua.

Trên sân khách, West Ham còn gây thất vọng hơn khi chỉ hòa và thua kể từ đầu tháng 9 trở lại đây, với 7 trận liên tiếp. Trong khi đó, Brentford sau khi quật ngã West Ham trong ngày cuối cùng của năm 2022 đã khiến tất cả phải ngả mũ khâm phục với chiến thắng 3-1 trước Liverpool.

Đó là trận đấu mà Brentford đã chơi tuyệt hay khi khiến các ngôi sao bên phía “Lữ đoàn đỏ” hoàn toàn câm lặng. Cần biết rằng, trước đó không lâu Brentford cũng hạ Man City 2-1 ngay tại Etihad. Trong bối cảnh đội ngũ thiết lập TLCA áp mức kèo 0:0, nên chọn đội chủ nhà.

Soi kèo Brentford vs West Ham

Tỷ lệ châu Á (0:0): Brentford đang là địa chỉ đỏ trên sàn giao dịch khi toàn thắng theo châu Á 4 trận vừa qua. Trên sân nhà, đội bóng này cũng thắng kèo 4/6 trận gần đây. Trong khi đó, West Ham chỉ hòa và thua theo châu Á 3 lần xuất quân mới nhất.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): Trên sân nhà, Brentford đều ghi bàn ở 6 trận vừa qua nhưng lại không một lần giữ sạch lưới. Kịch bản tương tự xảy ra ở 5 trận sân khách gần đây của West Ham. Nhiều khả năng trận đấu sẽ sớm chạm mốc 3 bàn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Brentford -0

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ BRENTFORD vs WEST HAM: 2-1



Tag: soi kèo Brentford vs West Ham soi kèo West Ham soi kèo Brentford

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com