Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Anh

Soi Kèo Brighton - Nottingham

29/3/2025 9:24:50 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Brighton vs Nottingham 00h15 ngày 30/03. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận Brighton vs Nottingham hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Brighton - Nottingham

Chuyên gia nhận định Brighton vs Nottingham

Brighton và Nottingham đang có phong độ tốt tại cúp FA và mở ra hy vọng giành danh hiệu. Trở lại với trận tứ kết diễn ra đêm nay, Brighton là đội bóng có được sự tự tin hơn khi thi đấu trên sân nhà.

Song song, Những chú chim mòng biển đang duy trì được sự ổn định khi thắng tới 5 và chỉ hòa 2 lần ở 7 trận đấu mới đây tại mọi đấu trường – tính trong 90 phút chính thức.

Tại cúp FA, Brighton vừa có 2 trận đấu thăng hoa khi đánh bại những đối thủ đáng gờm đến từ giải Ngoại Hạng Anh là Chelsea và Newcastle.

Dù vậy, sẽ là thiếu sót nếu không nhắc tới Nottingham. Lúc này, Nottingham đang có phong độ ấn tượng ở mùa giải 2024/25 và vị trí thứ 3 trên BXH Ngoại hạng Anh là minh chứng rõ rệt.

Tại đấu trường cúp FA, lịch thi đấu của Nottingham có phần dễ thở hơn khi chạm mặt Luton Town, Exeter City hay Ipswich Town. Dù vậy, với đội hình nhiều cầu thủ đang có đạt phong độ cao và phong độ tốt, Nottingham hứa hẹn đem tới 90 phút khó khăn dành cho Brighton.

Phân tích tỷ lệ Brighton vs Nottingham

Tỷ lệ trận đấu: Brighton không thắng theo châu Á cả 2 trận đấu vừa rồi chạm mặt Nottingham. 2/3 trận đấu mới đây của Brighton có tỷ số hòa. Nottingham bất bại 4 trận đấu mới đây và tại cúp FA Anh, họ đều có tỷ số hòa trong 90 phút chính thức ở 2 trận đấu vừa rồi.

Tổng bàn thắng trong trận: 2/3 trận đối đầu vừa rồi trên sân của Brighton có tỷ số không quá 2 bàn/trận. Trận đấu mới đây của Brighton tại cúp FA Anh có tỷ số hòa 1-1 trong 90 phút chính thức. Đây cũng là kết quả trận đấu vừa rồi của Notttingham tại cúp FA Anh.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Nottingham

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ BRIGHTON VS NOTTINGHAM: 1-1



Tag: Soi Kèo Brighton - Nottingham Soi Kèo Nottingham Soi Kèo Brighton

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com