Soi Kèo dự đoán Athlone Town vs Cork City
🏆
Ireland First Division
Athlone Town
2 - 1
Kết Thúc
Cork City
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
3.54
X
3.77
2
1.83
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.817
X2
1.205
12
1.202
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
1.482
Không
2.44
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Athlone Town vs Cork City
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà03/08/26 • First Division
Cork City
3 - 2
HT: 3 - 1
Athlone Town
22/05/26 • First Division
Athlone Town
0 - 3
HT: 0 - 0
Cork City
27/03/26 • First Division
Cork City
4 - 1
HT: 2 - 1
Athlone Town
11/10/24 • First Division
Athlone Town
4 - 1
HT: 1 - 1
Cork City
09/08/24 • First Division
Cork City
0 - 0
HT: 0 - 0
Athlone Town
31/05/24 • First Division
Athlone Town
1 - 0
HT: 1 - 0
Cork City
29/03/24 • First Division
Cork City
1 - 0
HT: 0 - 0
Athlone Town
14/10/22 • First Division
Athlone Town
3 - 2
HT: 1 - 2
Cork City
05/08/22 • First Division
Cork City
6 - 1
HT: 3 - 0
Athlone Town
06/05/22 • First Division
Athlone Town
1 - 2
HT: 1 - 0
Cork City
25/03/22 • First Division
Cork City
4 - 1
HT: 3 - 1
Athlone Town
03/09/21 • First Division
Cork City
3 - 1
HT: 3 - 0
Athlone Town
18/06/21 • First Division
Athlone Town
0 - 2
HT: 0 - 1
Cork City
Thống Kê Đối Đầu: Athlone Town vs Cork City
Số Trận: 10
Tổng bàn thắng:
35
Trên 0.5 bàn
9 trận
Trên 1.5 bàn
7 trận
Trên 2.5 bàn
7 trận
Trên 3.5 bàn
5 trận
Hai đội ghi bàn
6 trận
Athlone Town
VS
Cork City
16
Tổng bàn thắng
16
3
Trận thắng
6
1
Sạch lưới
3
1.6
Ghi bàn trung bình
2.286
6
Thắng Hiệp 1
3
1.2
Bàn thua trung bình
0.714
5
Số trận Hòa
0
2
Số trận Thua
1
4
H1 Hòa
1
0
H1 Thua
3
29.5%
Nhà cái dự báo Hòa
21.9%
32.2%
Nhà cái dự báo Thua
12.3%
Athlone Town
Thắng: 45.1%
Thắng: 45.1%
Cork City
Thắng: 74.7%
Thắng: 74.7%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý độc giả đến với chuyên mục soi kèo bóng đá của chúng tôi! Trận đấu giữa Athlone Town và Cork City sắp tới hứa hẹn sẽ mang đến nhiều diễn biến thú vị, đặc biệt với sự chênh lệch rõ rệt về phong độ và đẳng cấp giữa hai đội. Dưới đây là phân tích chi tiết từ chuyên gia:
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Cuộc đối đầu giữa Athlone Town và Cork City sẽ là trận đấu một chiều khi đội khách Cork City đang thể hiện phong độ hủy diệt và là ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch. Athlone Town, với vị thế là đội chủ nhà, sẽ phải đối mặt với thử thách cực lớn trước một Cork City đang bất bại và có hàng thủ cực kỳ vững chắc. Đây là cơ hội để Cork City tiếp tục củng cố ngôi đầu bảng, trong khi Athlone Town sẽ cố gắng hạn chế tối đa số bàn thua và tìm kiếm một điểm số danh dự.
2. PHÂN TÍCH ATHLONE TOWN (ĐỘI CHỦ NHÀ)
* Phong độ tổng thể: Athlone Town đang trải qua một giai đoạn khá khó khăn. Sau 10 trận đấu, họ chỉ giành được 3 chiến thắng, 2 trận hòa và đã để thua tới 5 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng cạnh tranh hạn chế của họ.
* Hàng công: Ghi được 10 bàn thắng sau 10 trận, trung bình 1 bàn/trận. Đây là một hiệu suất chấp nhận được nhưng không đủ để tạo ra đột biến trước các đối thủ mạnh.
* Hàng thủ: Điểm yếu lớn nhất của Athlone Town nằm ở hàng phòng ngự. Với 16 bàn thua sau 10 trận (trung bình 1.6 bàn/trận), họ cho thấy sự lỏng lẻo và dễ bị xuyên phá. Việc chỉ có 1 trận giữ sạch lưới càng khẳng định vấn đề này.
* Thố...
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Cuộc đối đầu giữa Athlone Town và Cork City sẽ là trận đấu một chiều khi đội khách Cork City đang thể hiện phong độ hủy diệt và là ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch. Athlone Town, với vị thế là đội chủ nhà, sẽ phải đối mặt với thử thách cực lớn trước một Cork City đang bất bại và có hàng thủ cực kỳ vững chắc. Đây là cơ hội để Cork City tiếp tục củng cố ngôi đầu bảng, trong khi Athlone Town sẽ cố gắng hạn chế tối đa số bàn thua và tìm kiếm một điểm số danh dự.
2. PHÂN TÍCH ATHLONE TOWN (ĐỘI CHỦ NHÀ)
* Phong độ tổng thể: Athlone Town đang trải qua một giai đoạn khá khó khăn. Sau 10 trận đấu, họ chỉ giành được 3 chiến thắng, 2 trận hòa và đã để thua tới 5 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng cạnh tranh hạn chế của họ.
* Hàng công: Ghi được 10 bàn thắng sau 10 trận, trung bình 1 bàn/trận. Đây là một hiệu suất chấp nhận được nhưng không đủ để tạo ra đột biến trước các đối thủ mạnh.
* Hàng thủ: Điểm yếu lớn nhất của Athlone Town nằm ở hàng phòng ngự. Với 16 bàn thua sau 10 trận (trung bình 1.6 bàn/trận), họ cho thấy sự lỏng lẻo và dễ bị xuyên phá. Việc chỉ có 1 trận giữ sạch lưới càng khẳng định vấn đề này.
* Thố...
Dự đoán 1X2 Athlone Town vs Cork City
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Athlone Town vs Cork City
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Athlone Town vs Cork City
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Athlone Town vs Cork City kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Athlone Town vs Cork City
Ngoài tip bóng đá miễn phí Athlone Town vs Cork City bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Athlone Town vs Cork City
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Athlone Town vs Cork City với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Athlone Town vs Cork City
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Athlone Town vs Cork City
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Athlone Town vs Cork City.
VIP TIP Athlone Town vs Cork City
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Athlone Town vs Cork City
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Athlone Town vs Cork City
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Athlone Town vs Cork City kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Athlone Town vs Cork City
Ngoài tip bóng đá miễn phí Athlone Town vs Cork City bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Athlone Town vs Cork City
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Athlone Town vs Cork City với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Athlone Town vs Cork City
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Athlone Town vs Cork City
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Athlone Town vs Cork City.
VIP TIP Athlone Town vs Cork City
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818 Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |












