Soi Kèo dự đoán AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
🏆
Portugal Liga Portugal 2
AVS Futebol SAD
0 - 1
Kết Thúc
Sporting CP B
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
1.888
X
3.322
2
3.655
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.212
X2
1.82
12
1.28
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
* Màu dọc đặc trưng chủ nhàChưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.
Thống Kê Đối Đầu: AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
AVS Futebol SAD
VS
Sporting CP B
1
Tổng bàn thắng
14
0
Trận thắng
1
0
Sạch lưới
0
0.333
Ghi bàn trung bình
1.4
0
Thắng Hiệp 1
4
2
Bàn thua trung bình
2.2
1
Số trận Hòa
2
2
Số trận Thua
7
1
H1 Hòa
2
2
H1 Thua
4
30.7%
Nhà cái dự báo Hòa
31.8%
37.9%
Nhà cái dự báo Thua
36.6%
AVS Futebol SAD
Thắng: 29.5%
Thắng: 29.5%
Sporting CP B
Thắng: 37.1%
Thắng: 37.1%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Hàng thủ của Sporting CP B đang gặp vấn đề nghiêm trọng với tỷ lệ thủng lưới trung bình 2.2 bàn/trận.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa AVS Futebol SAD và Sporting CP B dựa trên những dữ liệu thống kê chi tiết.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu này chứng kiến sự đối lập rõ rệt về phong độ và sức mạnh giữa hai đội. AVS Futebol SAD đang trải qua chuỗi trận đáng thất vọng, thể hiện sự yếu kém toàn diện từ hàng công đến hàng thủ. Trong khi đó, Sporting CP B đang có một mùa giải khá thành công, với lối chơi tấn công hiệu quả và hàng phòng ngự tương đối chắc chắn. Dựa trên các chỉ số, Sporting CP B rõ ràng là đội được đánh giá cao hơn rất nhiều và được kỳ vọng sẽ giành trọn 3 điểm trong chuyến làm khách này.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI NHÀ: AVS Futebol SAD
AVS Futebol SAD đang cho thấy một hình ảnh cực kỳ đáng báo động.
* Thành tích tổng thể: Qua 3 trận đấu được thống kê, họ chưa giành được chiến thắng nào (0 thắng, 1 hòa, 2 thua).
* Hàng công yếu kém: Với chỉ 1 bàn thắng ghi được (trung bình 0.333 bàn/trận), AVS có lẽ là một trong những đội có hàng công tệ nhất. Họ gặp khó khăn lớn trong việc xuyên phá hàng phòng ngự đối phương.
* Hàng thủ lỏng lẻo: Ngược lại, số bàn thua lên đến 6 bàn (trung bình 2 bàn/trận) cho thấy sự yếu kém rõ rệt của tuyến phòng ngự. Việc không giữ sạch lưới trận nào (0 clean sheet) càng củng cố nhận định này.
* Phong độ hiệp 1: AVS cũng thường xuyên gặp bất lợi ngay từ hiệp 1, với 0 thắng, 1 hòa và 2 thua khi kết thúc 45 phút đầu tiên. Điều này cho thấy họ thường bị đối thủ áp đảo từ sớm.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra cho AVS chỉ là 29.5%, cho thấy họ là đội cửa dưới rõ rệt.
Kết luận: AVS Futebol SAD đang trong khủng hoảng, thiếu cả khả năng ghi bàn lẫn phòng ngự vững chắc.
---
3. PHÂN TÍCH ĐỘI KHÁCH: Sporting CP B
Sporting CP B thể hiện một bộ mặt hoàn toàn khác, đầy tích cực.
* Thành tích tổng thể: Với 10 trận đấu được thống kê, Sporting CP B đã giành được 6 chiến thắng, 1 hòa và chỉ để thua 3 trận. Đây là một thành tích rất ấn tượng.
* Hàng công bùng nổ: Họ đã ghi tới 18 bàn thắng (trung bình 1.8 bàn/trận), cho thấy sức mạnh tấn công đáng gờm.
* Hàng thủ chắc chắn: Số bàn thua là 11 bàn (trung bình 1.1 bàn/trận), một con số chấp nhận được, thể hiện sự ổn định của hàng phòng ngự. Họ cũng có 2 trận giữ sạch lưới.
* Phong độ hiệp 1: Sporting CP B thường nhập cuộc tốt và chiếm ưu thế, với 5 chiến thắng ở hiệp 1, 4 hòa và chỉ 1 lần bị dẫn trước khi kết thúc hiệp đấu đầu tiên.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra cho Sporting CP B là 38.7%, cao hơn đáng kể so với đối thủ, khẳng định vị thế cửa trên.
Kết luận: Sporting CP B là một đội bóng có lối chơi cân bằng, mạnh mẽ trong tấn công và đủ chắc chắn trong phòng ngự, thường xuyên tạo lợi thế từ sớm.
---
4. ĐỐI ĐẦU VÀ PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY
* Lịch sử đối đầu: Không có dữ liệu đối đầu trực tiếp được cung cấp, nên chúng ta sẽ tập trung vào phong độ gần đây của hai đội.
* Phong độ gần đây:
* AVS Futebol SAD: 3 trận gần nhất (theo dữ liệu) cho thấy họ hòa 1 và thua 2. Hiệu số bàn thắng bại là 1-6 (-5). Rõ ràng đang gặp vấn đề lớn.
* Sporting CP B: 10 trận gần nhất (theo dữ liệu) có 6 thắng, 1 hòa, 3 thua. Hiệu số bàn thắng bại là 18-11 (+7). Đội khách đang có phong độ rất cao và ổn định.
Sự chênh lệch về phong độ là cực kỳ rõ ràng, Sporting CP B đang ở vị thế tốt hơn rất nhiều.
---
5. KÈO TÀI/XỈU
* AVS có hàng thủ yếu (thủng lưới 2 bàn/trận) và Sporting CP B có hàng công mạnh (ghi 1.8 bàn/trận). Điều này cho thấy khả năng Sporting CP B sẽ ghi nhiều bàn.
* AVS ghi rất ít bàn (0.333 bàn/trận), nhưng Sporting CP B cũng để thủng lưới 1.1 bàn/trận, không phải là quá chắc chắn.
* Tổng số bàn thắng trung bình dự kiến của trận đấu (dựa trên khả năng ghi bàn của Sporting B và khả năng thủng lưới của AVS) có thể dao động từ 2 đến 3 bàn.
* Với sức tấn công của Sporting CP B và hàng thủ tệ hại của AVS, khả năng trận đấu có nhiều bàn thắng là khá cao. Sporting CP B có thể tự mình ghi 2-3 bàn.
Lựa chọn: TÀI
---
6. KÈO HIỆP 1
* AVS thường xuyên gặp bất lợi và thua ở hiệp 1 (2/3 trận).
* Sporting CP B thường xuyên thắng hoặc hòa ở hiệp 1 (5 thắng, 4 hòa trong 10 trận).
* Với sức mạnh vượt trội và khả năng nhập cuộc tốt, Sporting CP B rất có thể sẽ tạo lợi thế hoặc thậm chí dẫn bàn ngay trong 45 phút đầu tiên.
Lựa chọn: Sporting CP B thắng Hiệp 1 (hoặc chấp Hiệp 1)
---
7. KÈO CẢ TRẬN
* AVS chưa thắng trận nào, thể hiện sự yếu kém về mọi mặt.
* Sporting CP B có tỷ lệ thắng cao và phong độ ổn định.
* Tỷ lệ nhà cái cũng nghiêng hẳn về Sporting CP B.
Lựa chọn: Sporting CP B thắng Cả trận (hoặc chấp Cả trận)
---
8. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
Dựa trên phân tích, Sporting CP B sẽ chiếm ưu thế hoàn toàn. AVS rất khó ghi bàn, trong khi Sporting CP B sẽ có nhiều cơ hội.
* AVS ghi bàn trung bình 0.333, thủng lưới 2.0.
* Sporting B ghi bàn trung bình 1.8, thủng lưới 1.1.
Dự đoán một chiến thắng cách biệt cho đội khách mà không để thủng lưới hoặc chỉ thủng lưới một bàn.
Tỷ số dự đoán: AVS Futebol SAD 0 - 2 Sporting CP B
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu này chứng kiến sự đối lập rõ rệt về phong độ và sức mạnh giữa hai đội. AVS Futebol SAD đang trải qua chuỗi trận đáng thất vọng, thể hiện sự yếu kém toàn diện từ hàng công đến hàng thủ. Trong khi đó, Sporting CP B đang có một mùa giải khá thành công, với lối chơi tấn công hiệu quả và hàng phòng ngự tương đối chắc chắn. Dựa trên các chỉ số, Sporting CP B rõ ràng là đội được đánh giá cao hơn rất nhiều và được kỳ vọng sẽ giành trọn 3 điểm trong chuyến làm khách này.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI NHÀ: AVS Futebol SAD
AVS Futebol SAD đang cho thấy một hình ảnh cực kỳ đáng báo động.
* Thành tích tổng thể: Qua 3 trận đấu được thống kê, họ chưa giành được chiến thắng nào (0 thắng, 1 hòa, 2 thua).
* Hàng công yếu kém: Với chỉ 1 bàn thắng ghi được (trung bình 0.333 bàn/trận), AVS có lẽ là một trong những đội có hàng công tệ nhất. Họ gặp khó khăn lớn trong việc xuyên phá hàng phòng ngự đối phương.
* Hàng thủ lỏng lẻo: Ngược lại, số bàn thua lên đến 6 bàn (trung bình 2 bàn/trận) cho thấy sự yếu kém rõ rệt của tuyến phòng ngự. Việc không giữ sạch lưới trận nào (0 clean sheet) càng củng cố nhận định này.
* Phong độ hiệp 1: AVS cũng thường xuyên gặp bất lợi ngay từ hiệp 1, với 0 thắng, 1 hòa và 2 thua khi kết thúc 45 phút đầu tiên. Điều này cho thấy họ thường bị đối thủ áp đảo từ sớm.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra cho AVS chỉ là 29.5%, cho thấy họ là đội cửa dưới rõ rệt.
Kết luận: AVS Futebol SAD đang trong khủng hoảng, thiếu cả khả năng ghi bàn lẫn phòng ngự vững chắc.
---
3. PHÂN TÍCH ĐỘI KHÁCH: Sporting CP B
Sporting CP B thể hiện một bộ mặt hoàn toàn khác, đầy tích cực.
* Thành tích tổng thể: Với 10 trận đấu được thống kê, Sporting CP B đã giành được 6 chiến thắng, 1 hòa và chỉ để thua 3 trận. Đây là một thành tích rất ấn tượng.
* Hàng công bùng nổ: Họ đã ghi tới 18 bàn thắng (trung bình 1.8 bàn/trận), cho thấy sức mạnh tấn công đáng gờm.
* Hàng thủ chắc chắn: Số bàn thua là 11 bàn (trung bình 1.1 bàn/trận), một con số chấp nhận được, thể hiện sự ổn định của hàng phòng ngự. Họ cũng có 2 trận giữ sạch lưới.
* Phong độ hiệp 1: Sporting CP B thường nhập cuộc tốt và chiếm ưu thế, với 5 chiến thắng ở hiệp 1, 4 hòa và chỉ 1 lần bị dẫn trước khi kết thúc hiệp đấu đầu tiên.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra cho Sporting CP B là 38.7%, cao hơn đáng kể so với đối thủ, khẳng định vị thế cửa trên.
Kết luận: Sporting CP B là một đội bóng có lối chơi cân bằng, mạnh mẽ trong tấn công và đủ chắc chắn trong phòng ngự, thường xuyên tạo lợi thế từ sớm.
---
4. ĐỐI ĐẦU VÀ PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY
* Lịch sử đối đầu: Không có dữ liệu đối đầu trực tiếp được cung cấp, nên chúng ta sẽ tập trung vào phong độ gần đây của hai đội.
* Phong độ gần đây:
* AVS Futebol SAD: 3 trận gần nhất (theo dữ liệu) cho thấy họ hòa 1 và thua 2. Hiệu số bàn thắng bại là 1-6 (-5). Rõ ràng đang gặp vấn đề lớn.
* Sporting CP B: 10 trận gần nhất (theo dữ liệu) có 6 thắng, 1 hòa, 3 thua. Hiệu số bàn thắng bại là 18-11 (+7). Đội khách đang có phong độ rất cao và ổn định.
Sự chênh lệch về phong độ là cực kỳ rõ ràng, Sporting CP B đang ở vị thế tốt hơn rất nhiều.
---
5. KÈO TÀI/XỈU
* AVS có hàng thủ yếu (thủng lưới 2 bàn/trận) và Sporting CP B có hàng công mạnh (ghi 1.8 bàn/trận). Điều này cho thấy khả năng Sporting CP B sẽ ghi nhiều bàn.
* AVS ghi rất ít bàn (0.333 bàn/trận), nhưng Sporting CP B cũng để thủng lưới 1.1 bàn/trận, không phải là quá chắc chắn.
* Tổng số bàn thắng trung bình dự kiến của trận đấu (dựa trên khả năng ghi bàn của Sporting B và khả năng thủng lưới của AVS) có thể dao động từ 2 đến 3 bàn.
* Với sức tấn công của Sporting CP B và hàng thủ tệ hại của AVS, khả năng trận đấu có nhiều bàn thắng là khá cao. Sporting CP B có thể tự mình ghi 2-3 bàn.
Lựa chọn: TÀI
---
6. KÈO HIỆP 1
* AVS thường xuyên gặp bất lợi và thua ở hiệp 1 (2/3 trận).
* Sporting CP B thường xuyên thắng hoặc hòa ở hiệp 1 (5 thắng, 4 hòa trong 10 trận).
* Với sức mạnh vượt trội và khả năng nhập cuộc tốt, Sporting CP B rất có thể sẽ tạo lợi thế hoặc thậm chí dẫn bàn ngay trong 45 phút đầu tiên.
Lựa chọn: Sporting CP B thắng Hiệp 1 (hoặc chấp Hiệp 1)
---
7. KÈO CẢ TRẬN
* AVS chưa thắng trận nào, thể hiện sự yếu kém về mọi mặt.
* Sporting CP B có tỷ lệ thắng cao và phong độ ổn định.
* Tỷ lệ nhà cái cũng nghiêng hẳn về Sporting CP B.
Lựa chọn: Sporting CP B thắng Cả trận (hoặc chấp Cả trận)
---
8. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
Dựa trên phân tích, Sporting CP B sẽ chiếm ưu thế hoàn toàn. AVS rất khó ghi bàn, trong khi Sporting CP B sẽ có nhiều cơ hội.
* AVS ghi bàn trung bình 0.333, thủng lưới 2.0.
* Sporting B ghi bàn trung bình 1.8, thủng lưới 1.1.
Dự đoán một chiến thắng cách biệt cho đội khách mà không để thủng lưới hoặc chỉ thủng lưới một bàn.
Tỷ số dự đoán: AVS Futebol SAD 0 - 2 Sporting CP B
Dự đoán 1X2 AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội AVS Futebol SAD vs Sporting CP B kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Ngoài tip bóng đá miễn phí AVS Futebol SAD vs Sporting CP B bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán AVS Futebol SAD vs Sporting CP B với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu AVS Futebol SAD vs Sporting CP B.
VIP TIP AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội AVS Futebol SAD vs Sporting CP B kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Ngoài tip bóng đá miễn phí AVS Futebol SAD vs Sporting CP B bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán AVS Futebol SAD vs Sporting CP B với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu AVS Futebol SAD vs Sporting CP B.
VIP TIP AVS Futebol SAD vs Sporting CP B
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Data Made in CHINA Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













