Soi Kèo dự đoán Bodrum FK vs Keciorengucu
🏆
Turkey TFF First League
Bodrum FK
0 - 2
Kết Thúc
Keciorengucu
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
2.48
X
3.214
2
2.488
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.426
X2
1.424
12
1.262
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
1.664
Không
2.078
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Bodrum FK vs Keciorengucu
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà14/02/26 • TFF First League
Bodrum FK
4 - 3
HT: 3 - 2
Keciorengucu
20/09/25 • TFF First League
Keciorengucu
2 - 1
HT: 1 - 0
Bodrum FK
06/04/24 • TFF First League
Bodrum FK
0 - 0
HT: 0 - 0
Keciorengucu
Thống Kê Đối Đầu: Bodrum FK vs Keciorengucu
Số Trận: 3
Tổng bàn thắng:
10
Trên 0.5 bàn
2 trận
Trên 1.5 bàn
2 trận
Trên 2.5 bàn
2 trận
Trên 3.5 bàn
1 trận
Hai đội ghi bàn
2 trận
Bodrum FK
VS
Keciorengucu
0
Tổng bàn thắng
5
0
Trận thắng
2
1
Sạch lưới
2
0
Ghi bàn trung bình
1.25
0
Thắng Hiệp 1
1
1
Bàn thua trung bình
0.5
1
Số trận Hòa
0
1
Số trận Thua
2
1
H1 Hòa
1
1
H1 Thua
2
29.9%
Nhà cái dự báo Hòa
29.5%
27.4%
Nhà cái dự báo Thua
46.1%
Bodrum FK
Thắng: 53.6%
Thắng: 53.6%
Keciorengucu
Thắng: 31.8%
Thắng: 31.8%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Bodrum FK và Keciorengucu dựa trên những dữ liệu được cung cấp.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Bodrum FK và Keciorengucu hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị tại giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Bodrum FK, với tư cách là đội chủ nhà, đang được nhà cái đánh giá cao hơn đáng kể. Dù dữ liệu về Bodrum FK còn hạn chế (chỉ 2 trận đấu), nhưng họ đã cho thấy sự ổn định nhất định. Trong khi đó, Keciorengucu lại là một đội bóng đầy biến động, sở hữu khả năng tấn công tốt nhưng hàng thủ lại cực kỳ lỏng lẻo. Sự chênh lệch về tỷ lệ thắng của nhà cái (Bodrum FK 55.3% so với Keciorengucu 35.9%) đã thể hiện rõ điều này.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ tổng thể:
* Bodrum FK: Chỉ với 2 trận đấu được ghi nhận, Bodrum FK có 1 chiến thắng và 1 thất bại. Điều này cho thấy họ có khả năng thắng kèo nếu chơi đúng sức, nhưng số liệu còn quá ít để đánh giá toàn diện. Điểm cộng là họ đã giữ sạch lưới 1 trận trong số đó.
* Keciorengucu: Đội khách đã trải qua 10 trận đấu với thành tích 5 thắng và 5 thua, không có trận hòa nào. Đây là phong độ cực kỳ bất ổn, cho thấy họ có thể thắng bất cứ ai nhưng cũng có thể thua bất cứ lúc nào.
* Sức mạnh tấn công & phòng ngự:
* Bodrum FK: Ghi được 2 bàn và để thủng lưới 3 bàn sau 2 trận, trung bình 1 bàn thắng và 1.5 bàn thua mỗi trận. Con số này không quá ấn tượng về mặt tấn ...
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Bodrum FK và Keciorengucu hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị tại giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Bodrum FK, với tư cách là đội chủ nhà, đang được nhà cái đánh giá cao hơn đáng kể. Dù dữ liệu về Bodrum FK còn hạn chế (chỉ 2 trận đấu), nhưng họ đã cho thấy sự ổn định nhất định. Trong khi đó, Keciorengucu lại là một đội bóng đầy biến động, sở hữu khả năng tấn công tốt nhưng hàng thủ lại cực kỳ lỏng lẻo. Sự chênh lệch về tỷ lệ thắng của nhà cái (Bodrum FK 55.3% so với Keciorengucu 35.9%) đã thể hiện rõ điều này.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ tổng thể:
* Bodrum FK: Chỉ với 2 trận đấu được ghi nhận, Bodrum FK có 1 chiến thắng và 1 thất bại. Điều này cho thấy họ có khả năng thắng kèo nếu chơi đúng sức, nhưng số liệu còn quá ít để đánh giá toàn diện. Điểm cộng là họ đã giữ sạch lưới 1 trận trong số đó.
* Keciorengucu: Đội khách đã trải qua 10 trận đấu với thành tích 5 thắng và 5 thua, không có trận hòa nào. Đây là phong độ cực kỳ bất ổn, cho thấy họ có thể thắng bất cứ ai nhưng cũng có thể thua bất cứ lúc nào.
* Sức mạnh tấn công & phòng ngự:
* Bodrum FK: Ghi được 2 bàn và để thủng lưới 3 bàn sau 2 trận, trung bình 1 bàn thắng và 1.5 bàn thua mỗi trận. Con số này không quá ấn tượng về mặt tấn ...
Dự đoán 1X2 Bodrum FK vs Keciorengucu
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Bodrum FK vs Keciorengucu
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Bodrum FK vs Keciorengucu
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Bodrum FK vs Keciorengucu kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Bodrum FK vs Keciorengucu
Ngoài tip bóng đá miễn phí Bodrum FK vs Keciorengucu bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Bodrum FK vs Keciorengucu
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Bodrum FK vs Keciorengucu với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Bodrum FK vs Keciorengucu
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Bodrum FK vs Keciorengucu
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Bodrum FK vs Keciorengucu.
VIP TIP Bodrum FK vs Keciorengucu
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Bodrum FK vs Keciorengucu
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Bodrum FK vs Keciorengucu
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Bodrum FK vs Keciorengucu kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Bodrum FK vs Keciorengucu
Ngoài tip bóng đá miễn phí Bodrum FK vs Keciorengucu bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Bodrum FK vs Keciorengucu
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Bodrum FK vs Keciorengucu với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Bodrum FK vs Keciorengucu
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Bodrum FK vs Keciorengucu
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Bodrum FK vs Keciorengucu.
VIP TIP Bodrum FK vs Keciorengucu
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818 Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |












