Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Back  Soi Kèo dự đoán Deportes La Serena vs Universidad de Chile
🏆 Chile Primera Division
• 14/09 02:00 •
2026

Deportes La Serena

0 - 3
Kết Thúc

Universidad de Chile


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 3.694
X 3.61
2 1.832

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.846
X2 1.212
12 1.234

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under 2.048

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có 1.634
Không 2.124

Sức Mạnh Hai Đội

Deportes La Serena
Premium
Universidad de Chile
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Deportes La Serena vs Universidad de Chile

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
05/04/26 • Primera Division
Universidad de Chile
4 - 0
HT: 0 - 0
Deportes La Serena
28/09/25 • Primera Division
Deportes La Serena
1 - 1
HT: 0 - 0
Universidad de Chile
17/04/25 • Primera Division
Universidad de Chile
3 - 1
HT: 2 - 0
Deportes La Serena
09/10/22 • Primera Division
Deportes La Serena
1 - 2
HT: 0 - 1
Universidad de Chile
07/05/22 • Primera Division
Universidad de Chile
2 - 0
HT: 0 - 0
Deportes La Serena
07/09/21 • Primera Division
Universidad de Chile
1 - 1
HT: 0 - 1
Deportes La Serena
11/04/21 • Primera Division
Deportes La Serena
0 - 0
HT: 0 - 0
Universidad de Chile
17/12/20 • Primera Division
Deportes La Serena
0 - 0
HT: 0 - 0
Universidad de Chile
11/10/20 • Primera Division
Universidad de Chile
3 - 0
HT: 0 - 0
Deportes La Serena
17/06/18 • Copa Chile
Universidad de Chile
2 - 0
HT: 0 - 0
Deportes La Serena
10/06/18 • Copa Chile
Deportes La Serena
1 - 4
HT: 1 - 1
Universidad de Chile

Thống Kê Đối Đầu: Deportes La Serena vs Universidad de Chile

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 22
Trên 0.5 bàn 8 trận
Trên 1.5 bàn 8 trận
Trên 2.5 bàn 4 trận
Trên 3.5 bàn 2 trận
Hai đội ghi bàn 4 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 2.2 Bàn

Deportes La Serena
VS
Universidad de Chile
13 Tổng bàn thắng 18
3 Trận thắng 4
3 Sạch lưới 3
1.3 Ghi bàn trung bình 1.8
3 Thắng Hiệp 1 2
1.7 Bàn thua trung bình 1
3 Số trận Hòa 3
4 Số trận Thua 3
4 H1 Hòa 7
3 H1 Thua 1
30.2% Nhà cái dự báo Hòa 27.5%
46% Nhà cái dự báo Thua 26.7%
Deportes La Serena
Thắng: 28.2%
Universidad de Chile
Thắng: 44%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị đến với chuyên mục soi kèo bóng đá! Chúng ta sẽ cùng phân tích chi tiết trận đấu giữa Deportes La Serena và Universidad de Chile dựa trên những dữ liệu được cung cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Deportes La Serena và Universidad de Chile hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng với sự chênh lệch rõ ràng về phong độ và vị thế. Deportes La Serena đang trải qua một mùa giải khó khăn, với hàng thủ cực kỳ lỏng lẻo. Ngược lại, Universidad de Chile dù không quá bùng nổ trên hàng công nhưng sở hữu một hàng thủ tương đối chắc chắn hơn và phong độ tổng thể nhỉnh hơn.

Dựa trên dữ liệu nhà cái, Universidad de Chile được đánh giá cao hơn hẳn với tỷ lệ thắng lên tới 47.2%, trong khi Deportes La Serena chỉ có 16.9% cơ hội chiến thắng. Điều này cho thấy giới chuyên môn đặt niềm tin vào đội khách trong trận đấu này.

---

2. PHÂN TÍCH ĐIỂM MẠNH & ĐIỂM YẾU

* Deportes La Serena (Chủ nhà):
* Điểm mạnh: Khả năng ghi bàn không đến nỗi tệ so với một đội bóng đang gặp khó khăn (trung bình 1.2 bàn/trận). Họ có thể tạo ra nguy hiểm cho hàng thủ đối phương nếu tận dụng tốt cơ hội.
* Điểm yếu: Đây là vấn đề lớn nhất của La Serena. Hàng thủ của họ cực kỳ yếu kém, đã để thủng lưới 21 bàn chỉ sau 10 trận (trung bình 2.1 bàn thua/trận). Họ cũng thường xuyên bị dẫn trước trong Hiệp 1 (thua Hiệp 1 tới 6/10 trận). Tỷ lệ giữ sạch lưới rất thấp (chỉ 1 trận). Phong độ tổng thể rất tệ (thắng 2, hòa 1, thua 7).

* Universidad de...


Dự đoán 1X2 Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Deportes La Serena vs Universidad de Chile kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Ngoài tip bóng đá miễn phí Deportes La Serena vs Universidad de Chile bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Deportes La Serena vs Universidad de Chile với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Deportes La Serena vs Universidad de Chile.

VIP TIP Deportes La Serena vs Universidad de Chile
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com