Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Back  Soi Kèo dự đoán Gil Vicente vs Maritimo
🏆 Portugal Primeira Liga
• 19/09 22:30 •
2026 - 2027

Gil Vicente

1 - 1
Kết Thúc

Maritimo


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 2.01
X 3.316
2 3.832

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.242
X2 1.752
12 1.296

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Gil Vicente
Premium
Maritimo
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Gil Vicente vs Maritimo

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
05/03/23 • Primeira Liga
Gil Vicente
2 - 0
HT: 1 - 0
Maritimo
11/09/22 • Primeira Liga
Maritimo
1 - 2
HT: 1 - 0
Gil Vicente
20/03/22 • Primeira Liga
Gil Vicente
1 - 1
HT: 1 - 1
Maritimo
31/10/21 • Primeira Liga
Maritimo
1 - 2
HT: 1 - 1
Gil Vicente
05/05/21 • Primeira Liga
Maritimo
0 - 1
HT: 0 - 1
Gil Vicente
17/01/21 • Primeira Liga
Gil Vicente
0 - 1
HT: 0 - 0
Maritimo
15/06/20 • Primeira Liga
Maritimo
2 - 1
HT: 2 - 1
Gil Vicente
03/11/19 • Primeira Liga
Gil Vicente
2 - 0
HT: 0 - 0
Maritimo
08/02/15 • Primeira Liga
Maritimo
1 - 2
HT: 1 - 1
Gil Vicente
21/01/15 • League Cup
Gil Vicente
0 - 1
HT: 0 - 1
Maritimo

Thống Kê Đối Đầu: Gil Vicente vs Maritimo

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 21
Trên 0.5 bàn 10 trận
Trên 1.5 bàn 7 trận
Trên 2.5 bàn 4 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 5 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 2.1 Bàn

Gil Vicente
VS
Maritimo
8 Tổng bàn thắng 8
3 Trận thắng 1
3 Sạch lưới 0
0.8 Ghi bàn trung bình 0.8
2 Thắng Hiệp 1 1
1.1 Bàn thua trung bình 2.1
2 Số trận Hòa 2
5 Số trận Thua 7
3 H1 Hòa 6
5 H1 Thua 3
25% Nhà cái dự báo Hòa 16.4%
59.4% Nhà cái dự báo Thua 81%
Gil Vicente
Thắng: 19.4%
Maritimo
Thắng: 7.5%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Hàng thủ của Maritimo đang gặp vấn đề nghiêm trọng với tỷ lệ thủng lưới trung bình 2.1 bàn/trận.

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá, trận đấu giữa Gil Vicente và Maritimo. Dưới đây là phân tích chi tiết từ chuyên gia:

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Gil Vicente và Maritimo hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu không cân sức, ít nhất là trên lý thuyết và dựa trên phong độ hiện tại. Gil Vicente đang chìm sâu trong khủng hoảng với thành tích bết bát, đặc biệt là ở hàng phòng ngự. Trong khi đó, Maritimo dù không quá ổn định nhưng lại sở hữu hàng công hiệu quả hơn và nhìn chung, có vị thế tốt hơn hẳn so với đối thủ. Các nhà cái cũng đang nghiêng hẳn về một chiến thắng cho đội khách Maritimo.

---

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

2.1. Phong độ và Lực lượng

* Gil Vicente (Chủ nhà): Phong độ của Gil Vicente là một thảm họa thực sự. Với 0 chiến thắng, 3 trận hòa và 7 trận thua, họ đang là một trong những đội bóng yếu nhất giải đấu. Hàng công của họ ghi vỏn vẹn 5 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 0.5 bàn/trận), cho thấy sự bế tắc trong khâu tấn công. Hàng phòng ngự thậm chí còn đáng báo động hơn khi để thủng lưới tới 21 bàn (trung bình 2.1 bàn/trận), con số cao khủng khiếp và minh chứng cho sự lỏng lẻo. Ngay cả việc có 2 trận giữ sạch lưới cũng không thể che giấu đi sự yếu kém chung này. Tỷ lệ thắng của họ theo nhà cái chỉ là 0.1, cực kỳ thấp.
* Maritimo (Khách): Maritimo có phong độ chấp nhận được hơn với 3 chiến thắng, 2 trận hòa và 5 trận thua. Dù không quá xuất sắc nhưng họ đã cho thấy khả năng giành điểm và chiến t...


Dự đoán 1X2 Gil Vicente vs Maritimo
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Gil Vicente vs Maritimo
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Gil Vicente vs Maritimo
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Gil Vicente vs Maritimo kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Gil Vicente vs Maritimo
Ngoài tip bóng đá miễn phí Gil Vicente vs Maritimo bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Gil Vicente vs Maritimo
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Gil Vicente vs Maritimo với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Gil Vicente vs Maritimo
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Gil Vicente vs Maritimo
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Gil Vicente vs Maritimo.

VIP TIP Gil Vicente vs Maritimo
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com