Soi Kèo dự đoán Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
🏆
Poland Ekstraklasa
Radomiak Radom
1 - 3
Kết Thúc
Gornik Zabrze
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
2.868
X
3.424
2
2.31
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.55
X2
1.374
12
1.28
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 23/05/26 • Ekstraklasa
Gornik Zabrze
6 - 2
HT: 5 - 0
Radomiak Radom
28/11/25 • Ekstraklasa
Radomiak Radom
4 - 0
HT: 2 - 0
Gornik Zabrze
15/02/25 • Ekstraklasa
Gornik Zabrze
3 - 2
HT: 2 - 2
Radomiak Radom
25/09/24 • Polish Cup
Gornik Zabrze
0 - 0
HT: 0 - 0
Radomiak Radom
09/08/24 • Ekstraklasa
Radomiak Radom
1 - 2
HT: 0 - 0
Gornik Zabrze
09/12/23 • Ekstraklasa
Radomiak Radom
1 - 1
HT: 1 - 1
Gornik Zabrze
23/07/23 • Ekstraklasa
Gornik Zabrze
0 - 2
HT: 0 - 0
Radomiak Radom
12/02/23 • Ekstraklasa
Gornik Zabrze
0 - 0
HT: 0 - 0
Radomiak Radom
30/07/22 • Ekstraklasa
Radomiak Radom
0 - 3
HT: 0 - 2
Gornik Zabrze
29/04/22 • Ekstraklasa
Gornik Zabrze
0 - 0
HT: 0 - 0
Radomiak Radom
06/11/21 • Ekstraklasa
Radomiak Radom
1 - 0
HT: 1 - 0
Gornik Zabrze
Thống Kê Đối Đầu: Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Số Trận: 10
Tổng bàn thắng:
27
Trên 0.5 bàn
7 trận
Trên 1.5 bàn
7 trận
Trên 2.5 bàn
5 trận
Trên 3.5 bàn
3 trận
Hai đội ghi bàn
4 trận
Radomiak Radom
VS
Gornik Zabrze
11
Tổng bàn thắng
8
3
Trận thắng
2
2
Sạch lưới
3
1.1
Ghi bàn trung bình
0.8
2
Thắng Hiệp 1
1
1.7
Bàn thua trung bình
1.4
1
Số trận Hòa
2
6
Số trận Thua
6
3
H1 Hòa
6
5
H1 Thua
3
30.4%
Nhà cái dự báo Hòa
28.1%
36.6%
Nhà cái dự báo Thua
30.6%
Radomiak Radom
Thắng: 38.6%
Thắng: 38.6%
Gornik Zabrze
Thắng: 41.6%
Thắng: 41.6%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chi tiết từ chuyên gia của chúng tôi. Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Radomiak Radom và Gornik Zabrze.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Radomiak Radom và Gornik Zabrze hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị giữa một đội chủ nhà có hàng phòng ngự vững chắc và một đội khách sở hữu sức tấn công mạnh mẽ cùng phong độ ấn tượng. Radomiak Radom nổi tiếng với khả năng giữ sạch lưới và lối chơi phòng ngự chặt chẽ, đặc biệt là trong hiệp 1. Trong khi đó, Gornik Zabrze lại đang có một mùa giải thăng hoa với hàng công hiệu quả và tỷ lệ thắng cao. Trận đấu này sẽ là bài kiểm tra cho cả hai đội: liệu hàng phòng ngự của Radomiak có thể đứng vững trước sức ép từ Gornik, hay đội khách sẽ tìm được cách hóa giải "bức tường" của chủ nhà?
---
2. PHÂN TÍCH RADOMIAK RADOM (CHỦ NHÀ)
* Phong độ: Radomiak Radom có một phong độ khá cân bằng với 3 thắng, 4 hòa và 3 thua. Điều này cho thấy họ là một đội bóng không dễ bị đánh bại, nhưng cũng khó tạo ra đột biến lớn.
* Hàng công: Với chỉ 11 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 1.1 bàn/trận), hàng công của Radomiak Radom không được đánh giá cao về khả năng ghi bàn. Đây là điểm yếu đáng kể khi đối đầu với các đội bóng mạnh.
* Hàng thủ: Đây là điểm sáng nhất của Radomiak Radom. Họ chỉ để thủng lưới 9 bàn (trung bình 0.9 bàn/trận) và có tới 6 trận giữ sạch lưới. Khả năng phòng ngự kiên cường giúp họ trụ vững trong nhiều trận đấu.
* Hiệp 1: Radomiak Radom cực kỳ chắc chắn trong hiệp 1 với 7 trận hòa, 2 thắng và chỉ 1 thua. Họ có xu hướng nhập cuộc thận trọng và giữ vững thế trận trong 45 phút đầu tiên.
* Đánh giá của nhà cái: Nhà cái đánh giá cơ hội thắng của Radomiak Radom ở mức 0.34, cho thấy họ là đội cửa dưới trong trận đấu này.
---
3. PHÂN TÍCH GORNIK ZABRZE (KHÁCH)
* Phong độ: Gornik Zabrze đang có phong độ rất ấn tượng với 6 thắng, 3 hòa và chỉ 1 thua sau 10 trận. Họ là một trong những đội bóng mạnh nhất giải đấu ở thời điểm hiện tại.
* Hàng công: Với 17 bàn thắng (trung bình 1.7 bàn/trận), Gornik Zabrze sở hữu một hàng công sắc bén và hiệu quả. Họ biết cách chuyển hóa cơ hội thành bàn thắng.
* Hàng thủ: Gornik Zabrze cũng có hàng phòng ngự khá tốt khi chỉ để thủng lưới 10 bàn (trung bình 1 bàn/trận) và có 5 trận giữ sạch lưới. Mặc dù không chắc chắn bằng Radomiak, nhưng vẫn rất đáng nể.
* Hiệp 1: Gornik Zabrze thường xuyên nhập cuộc tốt và tạo lợi thế sớm với 5 trận thắng hiệp 1, 2 hòa và 3 thua. Họ có khả năng áp đặt thế trận từ những phút đầu.
* Đánh giá của nhà cái: Nhà cái đánh giá cơ hội thắng của Gornik Zabrze ở mức 0.402, cho thấy họ là đội được đánh giá cao hơn và có khả năng giành chiến thắng.
---
4. KÈO TÀI/XỈU (OVER/UNDER)
* Tổng quan bàn thắng trung bình: Radomiak ghi 1.1 bàn và thủng lưới 0.9 bàn. Gornik ghi 1.7 bàn và thủng lưới 1 bàn.
* Phân tích: Radomiak Radom có hàng thủ rất mạnh và thường chơi chặt chẽ, đặc biệt là khi đối đầu với các đối thủ mạnh. 6 clean sheet trong 10 trận là con số ấn tượng. Gornik Zabrze có hàng công tốt, nhưng việc phá vỡ hàng thủ kiên cố của Radomiak trên sân nhà không phải là điều dễ dàng. Ngay cả khi Gornik ghi bàn, Radomiak với hàng công không quá sắc bén cũng khó có thể đóng góp nhiều vào tổng số bàn thắng. Một trận đấu có ít bàn thắng là kịch bản rất dễ xảy ra.
* Dự đoán: XỈU (Khuyến nghị kèo Xỉu 2.5 hoặc 2.25 nếu có)
---
5. KÈO HIỆP 1
* Phân tích: Radomiak Radom cực kỳ giỏi trong việc giữ hòa hiệp 1 (7/10 trận). Họ chơi rất chắc chắn và không ngại "đổ bê tông" trong 45 phút đầu tiên. Gornik Zabrze có xu hướng dẫn trước hiệp 1 (5/10 trận), nhưng đối đầu với một hàng thủ "lì lợm" như Radomiak, họ sẽ gặp nhiều khó khăn. Khả năng cao hiệp 1 sẽ là một cuộc đấu chiến thuật cân bằng, với rất ít bàn thắng được ghi.
* Dự đoán: HÒA Hiệp 1
---
6. KÈO CẢ TRẬN
* Phân tích: Gornik Zabrze rõ ràng là đội bóng mạnh hơn về mặt phong độ, sức tấn công và khả năng giành chiến thắng (6 thắng, 1 thua). Mặc dù Radomiak Radom có lợi thế sân nhà và hàng thủ kiên cố, nhưng điểm yếu về hàng công của họ sẽ khiến họ khó lòng tạo ra đủ áp lực để giành trọn 3 điểm. Gornik với chất lượng đội hình tốt hơn và khả năng tận dụng cơ hội tốt hơn, có đủ khả năng để xuyên phá hàng phòng ngự của chủ nhà và giành chiến thắng chung cuộc, có thể là với tỷ số tối thiểu.
* Dự đoán: GORNIK ZABRZE THẮNG
---
7. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
Dựa trên phân tích về Xỉu tổng bàn thắng, khả năng Hòa hiệp 1 và Gornik Zabrze thắng cả trận, một kịch bản Gornik giành chiến thắng với cách biệt tối thiểu là rất hợp lý.
* Dự đoán Tỷ số: Radomiak Radom 0 - 1 Gornik Zabrze
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Radomiak Radom và Gornik Zabrze hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị giữa một đội chủ nhà có hàng phòng ngự vững chắc và một đội khách sở hữu sức tấn công mạnh mẽ cùng phong độ ấn tượng. Radomiak Radom nổi tiếng với khả năng giữ sạch lưới và lối chơi phòng ngự chặt chẽ, đặc biệt là trong hiệp 1. Trong khi đó, Gornik Zabrze lại đang có một mùa giải thăng hoa với hàng công hiệu quả và tỷ lệ thắng cao. Trận đấu này sẽ là bài kiểm tra cho cả hai đội: liệu hàng phòng ngự của Radomiak có thể đứng vững trước sức ép từ Gornik, hay đội khách sẽ tìm được cách hóa giải "bức tường" của chủ nhà?
---
2. PHÂN TÍCH RADOMIAK RADOM (CHỦ NHÀ)
* Phong độ: Radomiak Radom có một phong độ khá cân bằng với 3 thắng, 4 hòa và 3 thua. Điều này cho thấy họ là một đội bóng không dễ bị đánh bại, nhưng cũng khó tạo ra đột biến lớn.
* Hàng công: Với chỉ 11 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 1.1 bàn/trận), hàng công của Radomiak Radom không được đánh giá cao về khả năng ghi bàn. Đây là điểm yếu đáng kể khi đối đầu với các đội bóng mạnh.
* Hàng thủ: Đây là điểm sáng nhất của Radomiak Radom. Họ chỉ để thủng lưới 9 bàn (trung bình 0.9 bàn/trận) và có tới 6 trận giữ sạch lưới. Khả năng phòng ngự kiên cường giúp họ trụ vững trong nhiều trận đấu.
* Hiệp 1: Radomiak Radom cực kỳ chắc chắn trong hiệp 1 với 7 trận hòa, 2 thắng và chỉ 1 thua. Họ có xu hướng nhập cuộc thận trọng và giữ vững thế trận trong 45 phút đầu tiên.
* Đánh giá của nhà cái: Nhà cái đánh giá cơ hội thắng của Radomiak Radom ở mức 0.34, cho thấy họ là đội cửa dưới trong trận đấu này.
---
3. PHÂN TÍCH GORNIK ZABRZE (KHÁCH)
* Phong độ: Gornik Zabrze đang có phong độ rất ấn tượng với 6 thắng, 3 hòa và chỉ 1 thua sau 10 trận. Họ là một trong những đội bóng mạnh nhất giải đấu ở thời điểm hiện tại.
* Hàng công: Với 17 bàn thắng (trung bình 1.7 bàn/trận), Gornik Zabrze sở hữu một hàng công sắc bén và hiệu quả. Họ biết cách chuyển hóa cơ hội thành bàn thắng.
* Hàng thủ: Gornik Zabrze cũng có hàng phòng ngự khá tốt khi chỉ để thủng lưới 10 bàn (trung bình 1 bàn/trận) và có 5 trận giữ sạch lưới. Mặc dù không chắc chắn bằng Radomiak, nhưng vẫn rất đáng nể.
* Hiệp 1: Gornik Zabrze thường xuyên nhập cuộc tốt và tạo lợi thế sớm với 5 trận thắng hiệp 1, 2 hòa và 3 thua. Họ có khả năng áp đặt thế trận từ những phút đầu.
* Đánh giá của nhà cái: Nhà cái đánh giá cơ hội thắng của Gornik Zabrze ở mức 0.402, cho thấy họ là đội được đánh giá cao hơn và có khả năng giành chiến thắng.
---
4. KÈO TÀI/XỈU (OVER/UNDER)
* Tổng quan bàn thắng trung bình: Radomiak ghi 1.1 bàn và thủng lưới 0.9 bàn. Gornik ghi 1.7 bàn và thủng lưới 1 bàn.
* Phân tích: Radomiak Radom có hàng thủ rất mạnh và thường chơi chặt chẽ, đặc biệt là khi đối đầu với các đối thủ mạnh. 6 clean sheet trong 10 trận là con số ấn tượng. Gornik Zabrze có hàng công tốt, nhưng việc phá vỡ hàng thủ kiên cố của Radomiak trên sân nhà không phải là điều dễ dàng. Ngay cả khi Gornik ghi bàn, Radomiak với hàng công không quá sắc bén cũng khó có thể đóng góp nhiều vào tổng số bàn thắng. Một trận đấu có ít bàn thắng là kịch bản rất dễ xảy ra.
* Dự đoán: XỈU (Khuyến nghị kèo Xỉu 2.5 hoặc 2.25 nếu có)
---
5. KÈO HIỆP 1
* Phân tích: Radomiak Radom cực kỳ giỏi trong việc giữ hòa hiệp 1 (7/10 trận). Họ chơi rất chắc chắn và không ngại "đổ bê tông" trong 45 phút đầu tiên. Gornik Zabrze có xu hướng dẫn trước hiệp 1 (5/10 trận), nhưng đối đầu với một hàng thủ "lì lợm" như Radomiak, họ sẽ gặp nhiều khó khăn. Khả năng cao hiệp 1 sẽ là một cuộc đấu chiến thuật cân bằng, với rất ít bàn thắng được ghi.
* Dự đoán: HÒA Hiệp 1
---
6. KÈO CẢ TRẬN
* Phân tích: Gornik Zabrze rõ ràng là đội bóng mạnh hơn về mặt phong độ, sức tấn công và khả năng giành chiến thắng (6 thắng, 1 thua). Mặc dù Radomiak Radom có lợi thế sân nhà và hàng thủ kiên cố, nhưng điểm yếu về hàng công của họ sẽ khiến họ khó lòng tạo ra đủ áp lực để giành trọn 3 điểm. Gornik với chất lượng đội hình tốt hơn và khả năng tận dụng cơ hội tốt hơn, có đủ khả năng để xuyên phá hàng phòng ngự của chủ nhà và giành chiến thắng chung cuộc, có thể là với tỷ số tối thiểu.
* Dự đoán: GORNIK ZABRZE THẮNG
---
7. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
Dựa trên phân tích về Xỉu tổng bàn thắng, khả năng Hòa hiệp 1 và Gornik Zabrze thắng cả trận, một kịch bản Gornik giành chiến thắng với cách biệt tối thiểu là rất hợp lý.
* Dự đoán Tỷ số: Radomiak Radom 0 - 1 Gornik Zabrze
Dự đoán 1X2 Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Radomiak Radom vs Gornik Zabrze kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Ngoài tip bóng đá miễn phí Radomiak Radom vs Gornik Zabrze bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Radomiak Radom vs Gornik Zabrze với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze.
VIP TIP Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Radomiak Radom vs Gornik Zabrze kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Ngoài tip bóng đá miễn phí Radomiak Radom vs Gornik Zabrze bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Radomiak Radom vs Gornik Zabrze với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Radomiak Radom vs Gornik Zabrze.
VIP TIP Radomiak Radom vs Gornik Zabrze
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Data Made in CHINA Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













