Soi Kèo dự đoán Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
🏆
Mexico Liga MX
Santos Laguna
0 - 1
Kết Thúc
Chivas Guadalajara
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
5.498
X
4.36
2
1.504
Kèo Cơ Hội Kép
1X
2.446
X2
1.122
12
1.18
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
1.616
Không
2.148
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 14/03/26 • Liga MX
Chivas Guadalajara
3 - 0
HT: 2 - 0
Santos Laguna
11/08/25 • Liga MX
Santos Laguna
1 - 0
HT: 1 - 0
Chivas Guadalajara
12/01/25 • Liga MX
Chivas Guadalajara
1 - 0
HT: 0 - 0
Santos Laguna
06/11/24 • Liga MX
Santos Laguna
0 - 2
HT: 0 - 1
Chivas Guadalajara
14/01/24 • Liga MX
Chivas Guadalajara
1 - 1
HT: 0 - 0
Santos Laguna
27/08/23 • Liga MX
Santos Laguna
2 - 1
HT: 0 - 0
Chivas Guadalajara
05/03/23 • Liga MX
Chivas Guadalajara
2 - 0
HT: 2 - 0
Santos Laguna
17/07/22 • Liga MX
Santos Laguna
1 - 1
HT: 0 - 0
Chivas Guadalajara
06/03/22 • Liga MX
Chivas Guadalajara
1 - 0
HT: 0 - 0
Santos Laguna
16/08/21 • Liga MX
Santos Laguna
0 - 0
HT: 0 - 0
Chivas Guadalajara
04/04/21 • Liga MX
Chivas Guadalajara
1 - 1
HT: 0 - 1
Santos Laguna
Thống Kê Đối Đầu: Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Số Trận: 10
Tổng bàn thắng:
17
Trên 0.5 bàn
9 trận
Trên 1.5 bàn
6 trận
Trên 2.5 bàn
2 trận
Trên 3.5 bàn
0 trận
Hai đội ghi bàn
3 trận
Santos Laguna
VS
Chivas Guadalajara
14
Tổng bàn thắng
15
4
Trận thắng
5
1
Sạch lưới
3
1.4
Ghi bàn trung bình
1.5
1
Thắng Hiệp 1
1
1.3
Bàn thua trung bình
1.2
2
Số trận Hòa
4
4
Số trận Thua
1
7
H1 Hòa
6
2
H1 Thua
3
28.1%
Nhà cái dự báo Hòa
28.2%
31.9%
Nhà cái dự báo Thua
26.8%
Santos Laguna
Thắng: 41%
Thắng: 41%
Chivas Guadalajara
Thắng: 45.1%
Thắng: 45.1%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên nghiệp! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng nhau phân tích chi tiết trận đấu giữa Santos Laguna và Chivas Guadalajara.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu sắp tới giữa Santos Laguna và Chivas Guadalajara hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng với lợi thế nghiêng hẳn về phía đội khách. Dựa trên các số liệu thống kê được cung cấp, Chivas Guadalajara đang thể hiện phong độ vượt trội, sở hữu hàng công sắc bén và hàng thủ cực kỳ chắc chắn, trong khi Santos Laguna đang trải qua giai đoạn khó khăn với phong độ yếu kém ở cả tấn công lẫn phòng ngự. Mặc dù Santos Laguna được thi đấu trên sân nhà, nhưng sức mạnh tổng thể của Chivas Guadalajara nhiều khả năng sẽ giúp họ giành trọn 3 điểm.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ:
* Santos Laguna: Đội chủ nhà đang có phong độ không tốt khi chỉ giành được 2 chiến thắng, 4 trận hòa và để thua tới 4 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng giành điểm kém cỏi của họ.
* Chivas Guadalajara: Ngược lại, Chivas Guadalajara đang có phong độ rất cao với 6 chiến thắng, 1 trận hòa và chỉ để thua 3 trận. Đây là thành tích ấn tượng, chứng tỏ họ là một đối thủ đáng gờm.
* Hàng công & Hàng thủ:
* Santos Laguna: Hàng công của Santos Laguna khá yếu kém khi chỉ ghi được 9 bàn thắng sau 10 trận, đạt mức trung bình 0.9 bàn/trận. Hàng thủ cũng không mấy chắc chắn với 12 bàn thua (trung bình 1.2 bàn/trận). Họ chỉ giữ sạch lưới được 3 trận, cho thấy khả năng phòng ngự còn nhiều hạn chế.
* Chivas Guadalajara: Chivas sở hữu hàng công cực kỳ hiệu quả với 17 bàn thắng (trung bình 1.7 bàn/trận), gần gấp đôi Santos. Đặc biệt, hàng thủ của họ rất mạnh khi chỉ để lọt lưới 8 bàn (trung bình 0.8 bàn/trận) và có tới 5 trận giữ sạch lưới. Sự cân bằng giữa công và thủ là điểm mạnh vượt trội của Chivas.
* Thành tích Hiệp 1:
* Santos Laguna: Đội chủ nhà thường khởi đầu trận đấu không tốt khi chỉ thắng 2, hòa 3 và để thua tới 5 trận trong hiệp 1.
* Chivas Guadalajara: Chivas thể hiện sự vượt trội ngay từ hiệp đầu với 6 chiến thắng, 3 trận hòa và chỉ 1 lần bị dẫn trước. Điều này cho thấy họ có khả năng tạo lợi thế sớm rất cao.
* Kèo nhà cái (Odds):
* Tỷ lệ thắng của Santos Laguna theo nhà cái là 32.9%.
* Tỷ lệ hòa là 29.5%.
* Tỷ lệ Santos Laguna thua (tức Chivas Guadalajara thắng) là 40.9%.
* Mặc dù Santos Laguna có lợi thế sân nhà, nhà cái vẫn đánh giá Chivas Guadalajara có khả năng thắng cao hơn. Nếu nhìn vào tỷ lệ thắng trung bình của Chivas nói chung (51.4%) so với Santos (32.9%), càng khẳng định sự chênh lệch về đẳng cấp giữa hai đội.
---
3. DỰ ĐOÁN KÈO
* Kèo Tài/Xỉu:
* Với hàng công hiệu quả của Chivas (1.7 bàn/trận) và hàng thủ không mấy chắc chắn của Santos (1.2 bàn thua/trận), khả năng Chivas ghi nhiều bàn là rất cao. Santos Laguna cũng có thể tìm kiếm bàn danh dự.
* Dự đoán: Tài (Nếu kèo là 2.5 hoặc thấp hơn)
* Kèo Hiệp 1:
* Dựa vào thành tích vượt trội của Chivas Guadalajara trong hiệp 1 (thắng 6/10 trận) và sự yếu kém của Santos Laguna (thua 5/10 trận hiệp 1), Chivas nhiều khả năng sẽ dẫn trước.
* Dự đoán: Chivas Guadalajara thắng Hiệp 1
* Kèo Cả trận:
* Chivas Guadalajara vượt trội về mọi chỉ số, từ phong độ, tấn công đến phòng ngự. Mặc dù Santos Laguna có lợi thế sân nhà, nhưng khó có thể chống lại một Chivas đang vào phom.
* Dự đoán: Chivas Guadalajara thắng Cả trận
* Tỷ số dự đoán:
* Chivas với hàng công mạnh mẽ và hàng thủ kiên cố, khả năng họ giữ sạch lưới hoặc chỉ thủng lưới 1 bàn là rất cao. Trong khi đó, Santos Laguna sẽ gặp khó khăn trong việc xuyên thủng hàng phòng ngự của Chivas.
* Tỷ số dự đoán: Santos Laguna 0-2 Chivas Guadalajara
---
Lưu ý: Mọi phân tích chỉ mang tính chất tham khảo. Quyết định cuối cùng thuộc về bạn. Chúc bạn may mắn!
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu sắp tới giữa Santos Laguna và Chivas Guadalajara hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng với lợi thế nghiêng hẳn về phía đội khách. Dựa trên các số liệu thống kê được cung cấp, Chivas Guadalajara đang thể hiện phong độ vượt trội, sở hữu hàng công sắc bén và hàng thủ cực kỳ chắc chắn, trong khi Santos Laguna đang trải qua giai đoạn khó khăn với phong độ yếu kém ở cả tấn công lẫn phòng ngự. Mặc dù Santos Laguna được thi đấu trên sân nhà, nhưng sức mạnh tổng thể của Chivas Guadalajara nhiều khả năng sẽ giúp họ giành trọn 3 điểm.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ:
* Santos Laguna: Đội chủ nhà đang có phong độ không tốt khi chỉ giành được 2 chiến thắng, 4 trận hòa và để thua tới 4 trận. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng giành điểm kém cỏi của họ.
* Chivas Guadalajara: Ngược lại, Chivas Guadalajara đang có phong độ rất cao với 6 chiến thắng, 1 trận hòa và chỉ để thua 3 trận. Đây là thành tích ấn tượng, chứng tỏ họ là một đối thủ đáng gờm.
* Hàng công & Hàng thủ:
* Santos Laguna: Hàng công của Santos Laguna khá yếu kém khi chỉ ghi được 9 bàn thắng sau 10 trận, đạt mức trung bình 0.9 bàn/trận. Hàng thủ cũng không mấy chắc chắn với 12 bàn thua (trung bình 1.2 bàn/trận). Họ chỉ giữ sạch lưới được 3 trận, cho thấy khả năng phòng ngự còn nhiều hạn chế.
* Chivas Guadalajara: Chivas sở hữu hàng công cực kỳ hiệu quả với 17 bàn thắng (trung bình 1.7 bàn/trận), gần gấp đôi Santos. Đặc biệt, hàng thủ của họ rất mạnh khi chỉ để lọt lưới 8 bàn (trung bình 0.8 bàn/trận) và có tới 5 trận giữ sạch lưới. Sự cân bằng giữa công và thủ là điểm mạnh vượt trội của Chivas.
* Thành tích Hiệp 1:
* Santos Laguna: Đội chủ nhà thường khởi đầu trận đấu không tốt khi chỉ thắng 2, hòa 3 và để thua tới 5 trận trong hiệp 1.
* Chivas Guadalajara: Chivas thể hiện sự vượt trội ngay từ hiệp đầu với 6 chiến thắng, 3 trận hòa và chỉ 1 lần bị dẫn trước. Điều này cho thấy họ có khả năng tạo lợi thế sớm rất cao.
* Kèo nhà cái (Odds):
* Tỷ lệ thắng của Santos Laguna theo nhà cái là 32.9%.
* Tỷ lệ hòa là 29.5%.
* Tỷ lệ Santos Laguna thua (tức Chivas Guadalajara thắng) là 40.9%.
* Mặc dù Santos Laguna có lợi thế sân nhà, nhà cái vẫn đánh giá Chivas Guadalajara có khả năng thắng cao hơn. Nếu nhìn vào tỷ lệ thắng trung bình của Chivas nói chung (51.4%) so với Santos (32.9%), càng khẳng định sự chênh lệch về đẳng cấp giữa hai đội.
---
3. DỰ ĐOÁN KÈO
* Kèo Tài/Xỉu:
* Với hàng công hiệu quả của Chivas (1.7 bàn/trận) và hàng thủ không mấy chắc chắn của Santos (1.2 bàn thua/trận), khả năng Chivas ghi nhiều bàn là rất cao. Santos Laguna cũng có thể tìm kiếm bàn danh dự.
* Dự đoán: Tài (Nếu kèo là 2.5 hoặc thấp hơn)
* Kèo Hiệp 1:
* Dựa vào thành tích vượt trội của Chivas Guadalajara trong hiệp 1 (thắng 6/10 trận) và sự yếu kém của Santos Laguna (thua 5/10 trận hiệp 1), Chivas nhiều khả năng sẽ dẫn trước.
* Dự đoán: Chivas Guadalajara thắng Hiệp 1
* Kèo Cả trận:
* Chivas Guadalajara vượt trội về mọi chỉ số, từ phong độ, tấn công đến phòng ngự. Mặc dù Santos Laguna có lợi thế sân nhà, nhưng khó có thể chống lại một Chivas đang vào phom.
* Dự đoán: Chivas Guadalajara thắng Cả trận
* Tỷ số dự đoán:
* Chivas với hàng công mạnh mẽ và hàng thủ kiên cố, khả năng họ giữ sạch lưới hoặc chỉ thủng lưới 1 bàn là rất cao. Trong khi đó, Santos Laguna sẽ gặp khó khăn trong việc xuyên thủng hàng phòng ngự của Chivas.
* Tỷ số dự đoán: Santos Laguna 0-2 Chivas Guadalajara
---
Lưu ý: Mọi phân tích chỉ mang tính chất tham khảo. Quyết định cuối cùng thuộc về bạn. Chúc bạn may mắn!
Dự đoán 1X2 Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Santos Laguna vs Chivas Guadalajara kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Ngoài tip bóng đá miễn phí Santos Laguna vs Chivas Guadalajara bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Santos Laguna vs Chivas Guadalajara với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Santos Laguna vs Chivas Guadalajara.
VIP TIP Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Santos Laguna vs Chivas Guadalajara kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Ngoài tip bóng đá miễn phí Santos Laguna vs Chivas Guadalajara bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Santos Laguna vs Chivas Guadalajara với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Santos Laguna vs Chivas Guadalajara.
VIP TIP Santos Laguna vs Chivas Guadalajara
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Data Made in CHINA Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













