Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Ý

Soi Kèo Empoli - Udinese

11/3/2023 8:14:40 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Empoli vs Udinese 21h00 ngày 11/3. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Empoli vs Udinese hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Empoli - Udinese

Tỷ lệ Empoli vs Udinese: 1/4:0

Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận định Empoli vs Udinese

Udinese vẫn chưa thể lấy lại được phong độ từng giúp họ leo lên nhóm dẫn đầu trên BXH. Cuối tuần trước, đội bóng của HLV Andrea Sottil phải nhờ đến may mắn mới thoát thua trước Atalanta. Theo thống kê, đây là trận bất thắng thứ 6 liên tiếp của Udinese. 

Rộng hơn, họ chỉ thắng duy nhất 1 trận kể từ tháng 10/2022. Tuần này, Udinese sẽ đối đầu Empoli trên sân Carlo Castellani. Trên sân khách, Udinese chỉ hòa và thua 8/9 trận vừa qua tại Serie A. Khúc khải hoàn duy nhất mà họ có được là trước Sampdoria, đội bóng đang lâm vào khủng hoảng.

Mùa trước, Udinese nhận thất bại 1-3 khi làm khách của Empoli. Thống kê cho thấy, đây là trận thua thứ 3 liên tiếp của Udinese dưới mái vòm Carlo Castellani. Hai lần trước họ lần lượt ra về với các tỷ số 0-1 và 1-2.

Lượt đi mùa này, Udinese bị Empoli cầm hòa 1-1 trong bối cảnh bị thủng lưới ngay từ phút thứ 3. Với những gì đang thể hiện, Udinese khó có thể vượt qua mức kèo 0:1/4 mà đội ngũ thiết lập TLCA đưa ra.

Soi kèo Empoli vs Udinese

Tỷ lệ châu Á (1/4:0): Udinese không đáng tin vào thời điểm hiện tại, thể hiện qua việc thua kèo 5/6 trận vừa qua, rộng hơn là 8/10 trận gần đây. Ngoài ra, đội bóng áo trắng đen cũng phụ bạc niềm tin của giới đầu tư trong 3 lần gần nhất làm khách trước Empoli.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): Empoli sau 2 thất bại liên tiếp đã rơi xuống vị trí thứ 14. Điều này buộc họ phải dốc sức tấn công nhằm tìm kiếm chiến thắng. Ở phía đối diện, Udinese cũng rất thèm khát 3 điểm để chặn đứng mạch chỉ hòa và thua. Nhiều khả năng trận đấu sẽ chạm mốc 3 bàn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Empoli +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ EMPOLI vs UDINESE: 2-2

 

Đội hình dự kiến Empoli vs Udinese

- Empoli: Vicario; Ebuehi, Luperto, Ismajli, Parisi; Haas, Marin, Bandinelli; Baldanzi; Caputo, Satriano.

- Udinese: Silvestri; Becao, Bijol, Perez; Pereyra, Samardzic, Walace, Lovric, Udogie; Success, Beto.



Tag: Soi Kèo Empoli - Udinese Soi Kèo Udinese Soi Kèo Empoli

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com