Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Anh

Soi Kèo Fulham - Crystal Palace

22/2/2025 6:59:16 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Fulham vs Crystal Palace 22h00 ngày 22/02. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, dự đoán bóng đá trận Fulham vs Crystal Palace hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Fulham - Crystal Palace

Chuyên gia nhận định Fulham vs Crystal Palace

Fulham bước vào trận đấu derby London với Crystal Palace tại vòng 26 với tự tin cao nhất khi được thi đấu trên sân nhà Craven Cottage.

Đáng chú ý, Fulham đang duy trì được phong độ thăng hoa khi vừa đánh bại hai đội bóng mạnh hơn là Newcastle và Nottingham tại Ngoại hạng Anh. Xen kẽ, họ có thêm 1 trận thắng trước Wigan tại cúp FA.

Tuy nhiên, với giới mộ điệu, Fulham không phải đội bóng có sức thuyết phục khi thi đấu trên sân nhà Craven Cottage. Nên biết, họ chỉ thắng có 1 lần, hòa 4 và thua 1 lần ở 6 trận sân nhà vừa rồi tại Ngoại hạng Anh. Rõ ràng, Fulham hoàn toàn có thể nhận thêm 1 kết quả bất lợi trên sân nhà ở lượt trận đêm nay.

Kịch bản trên là có căn cứ khi Crystal Palace đang duy trì phong độ ấn tượng khi thi đấu xa nhà ở thời điểm hiện tại. Chi tiết, Những chú đại bàng toàn thắng cả 4 trận sân khách vừa rồi tại mọi đấu trường.

Trong đó, họ vừa có chiến thắng trên sân của MU ở trận sân khách gần nhất tại Ngoại hạng Anh. Rõ ràng, Crystal Palace là đội bóng đáng xem khi thi đấu xa nhà ở thời điểm hiện tại.

Phân tích tỷ lệ Fulham vs Crystal Palace

Tỷ lệ trận đấu: 3 trong số 4 trận đối đầu vừa qua giữa Fulham và Crystal Palace có tỷ số hòa. 4/6 trận sân nhà gần nhất của Fulham tại Ngoại hạng Anh cũng có tỷ số hòa. Lúc này, Crystal Palace là tập thể đáng tin khi bất bại theo châu Á tới 7/10 trận đấu vừa rồi tại mọi đấu trường.

Tổng bàn thắng trong trận: 3 trận đối đầu vừa qua giữa Crystal Palace và Fulham có không quá 2 bàn/trận. 6/8 trận đấu mới đây của Crystal Palace cũng có không quá 2 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Crystal Palace

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ FULHAM VS CRYSTAL PALACE: 1-1



Tag: Soi Kèo Fulham - Crystal Palace Soi Kèo Fulham Soi Kèo Crystal Palace

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com