Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Quốc Tế

Soi kèo Lithuania - Faroe

21/9/2022 7:27:39 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Lithuania vs Faroe 01h45 ngày 23/9. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Lithuania vs Faroe hôm nay chính xác nhất.

Soi kèo Lithuania - Faroe

Tỷ lệ Lithuania vs Faroe: 0:1/4

Tỷ lệ O/U: 2

Chuyên gia nhận định Lithuania vs Faroe

Lithuania từng gây sốc khi vươn lên vị trí thứ 37 trên BXH FIFA vào tháng 10/2008. Dù vậy, đội bóng thuộc Liên Xô cũ nhanh chóng bị đẩy trở lại chỗ đứng quen thuộc của mình. Lúc này, Lithuania đứng thứ 142, tức kém xa đội tuyển Việt Nam.

Tại Nations League, Lithuania gây thất vọng tràn trề khi chưa tích lũy được bất cứ điểm nào. Xen kẽ 2 thất bại trước Thổ Nhĩ Kỳ (0-2 và 0-6), Lithuania đã để thua Louxembourg 0-2 và Faroe 1-2. Dưới góc độ kèo, họ thắng 3, thua 1.

Nếu tính từ đầu năm 2021 trở lại đây, Lithuania thi đấu tổng cộng 19 trận và chỉ 2 lần ca khúc khải hoàn, còn lại hòa 1, thua 16. Trên sân nhà, Lithuania thua 6/8 trận vừa qua, riêng 4 trận gần nhất đều gục ngã trước rào cản handicap.

Ở phía đối diện, Faroe đứng trên Lithuania 17 bậc trên BXH FIFA. Đội bóng này bất bại 2 trận vừa qua tại Nations League, trong đó có chiến thắng 2-1 trước chính Lithuania. Đáng chú ý, Faroe đều không thua ở 3 trận sân khách gần đây được chấp dưới 1 bàn (từ 0:1/4 đến 0:3/4). 

Soi kèo Lithuania vs Faroe

Tỷ lệ châu Á (0:1/4): Lithuania không phải là lựa chọn đáng tin khi đều thua kèo 4 trận sân nhà vừa qua. Trong khi đó, Faroe thắng kèo 3/5 trận sân khách gần đây cũng như 2 lần xuất quân mới nhất.

Tỷ lệ O/U (2): Lithuania chắc chắn sẽ đã tấn công nhằm đòi lại món nợ thua Faroe 1-2 ở lượt đi. Ở phía đối diện, Faroe cũng không ngại phải chơi ăn miếng trả miếng với đối thủ sau khi đã thắng ở lượt đi. Trận đấu hứa hẹn sẽ vượt mốc 2 bàn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Faroe +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ LITHUANIA vs FAROE: 2-2

Đội hình dự kiến Lithuania vs Faroe

- Lithuania: Setkus; Baravykas, Satkus, Klimavicius, Barauskas; Slivka, Megelaitis; Cernych, Golubickas, Novikovas; Klimavicius.

- Faroe: Nielsen; Rolantsson, Faero, Askham, Davidsen; Mikkelsen, G. Vatnhamar, Hansson, M. Olsen; Johannesen, K. Olsen.



Tag: soi kèo Lithuania vs Faroe soi kèo Faroe soi kèo Lithuania

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com