Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Euro

Soi Kèo tip bóng đá Andorra - Belarus

9/9/2023 8:5:16 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Andorra vs Belarus 23h00 ngày 09/09. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Andorra vs Belarus hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Andorra - Belarus

Tỷ lệ Andorra vs Belarus: 1/2:0
Tỷ lệ O/U: 2

Chuyên gia nhận Andorra vs Belarus

Andorra và Belarus là hai đội bóng đứng cuối bảng I vòng loại Euro 2024. Trong đó, Andorra là đội bóng đứng cuối bảng với chỉ 1 điểm sau 4 trận đã đá. Trong khi đó, Belarus xếp ngay trên với 3 điểm sau 4 lượt trận.

Vẫn biết cơ hội cạnh tranh top 2 là rất thấp song còn nước là còn tát, Andorra và Belarus đặt mục tiêu phải giành trọn 3 điểm ở trận đối đầu đêm nay. Tuy nhiên, với tình hình thực tế, nhiều khả năng trận đấu này sẽ kết thúc với tỷ số bất phân thắng bại và cả hai tiếp tục đứng cuối bảng tổng sắp.

Nên nhớ, Andorra vừa có mạch 7 trận không biết mùi thắng lợi tại mọi đấu trường tham dự. Trong khi đó, Kosovo chỉ nhỉnh hơn chút ít với 1 trận thắng trước Kosovo và thua tới 4 lần ở 5 trận đấu mới đây tại mọi mặt trận. Nếu tính riêng sân khách, Belarus vừa có mạch 8 trận chính thức toàn thua.

Soi kèo Andorra vs Belarus

Tỷ lệ châu Á (1/2:0): Andorra đang có phong độ kèo ấn tượng khi thắng kèo tới 6 trong số 8 trận đấu mới đây. Bên kia sân, Belarus sở hữu phong độ kèo nghèo nàn khi thua 3/5 trận đấu gần nhất.

Tỷ lệ O/U (2):  3 trận đối đầu vừa qua giữa Andorra và Belarus có ít nhất 3 bàn thắng được ghi mỗi trận. 2 trận đấu mới đây của Andorra có tỷ số tài 2. 4 trận đấu gần nhất của Balarus cũng có tỷ số tài 2.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Andorra +1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ANDORRA VS BELARUS: 2-2



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Andorra - Belarus Soi Kèo tip bóng đá Belarus Soi Kèo tip bóng đá Andorra

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com