Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Quốc Tế

Soi Kèo tip bóng đá Italia - Thổ Nhĩ Kỳ

4/6/2024 8:55:55 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Italia vs Thổ Nhĩ Kỳ 02h00 ngày 05/06. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Italia vs Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Italia - Thổ Nhĩ Kỳ

Tỷ lệ Italia vs Thổ Nhĩ Kỳ: 0:1
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Italia vs Thổ Nhĩ Kỳ

Italia đang có được đội hình tiềm năng và dưới sự dẫn dắt của HLV Spalletti, đội bóng áo thiên thanh đã có được vé tham dự vòng chung kết Euro 2024. Trở lại với thời điểm hiện tại, Italia vẫn duy trí được sự ổn định về phong độ và đội hình.

Cụ thể, Azzurri thắng liên tiếp 2 trận đấu giao hữu đã đá trong năm 2024 – thắng 2-1 trước Venezuela và thắng 2-0 trước Ecuador. Đêm nay, Italia có trận giao hữu thứ 3 trong năm và lần này là trận đấu tiếp đón Thổ Nhĩ Kỳ trên sân nhà và theo dự đoán Chiesa cùng đồng đội tự tin có một thắng lợi cách biệt.

Nên nhớ, phong độ của đội khách Thổ Nhĩ Kỳ là rất tệ khi họ để thua tất cả những trận đấu trong năm 2024. Cụ thể, Thổ Nhĩ Kỳ thua 0-1 trước Hungary và thua đậm 1-6 trước Áo. Với phong độ hiện tại, rõ ràng Thổ Nhĩ Kỳ không phải lựa chọn an toàn.

Soi kèo Italia vs Thổ Nhĩ Kỳ

Tỷ lệ châu Á (0:1): Italia thắng kèo cả 2 trận đấu vừa rồi chạm mặt Thổ Nhĩ Kỳ. Italia thắng kèo ở trận đấu mới đây. Ngược lại, Thổ Nhĩ Kỳ là đội bóng thiếu tin cậy với mạch 3 trận liên tiếp không thắng kèo.

Tỷ lệ O/U (2 3/4):  2 trận đối đầu vừa qua giữa Italia và Thổ Nhĩ Kỳ có tỷ số tài 2 3/4. 5/7 trận đấu mới đây của Italia có tỷ số tài 2 3/4. Ở trận đấu mới đây có Thổ Nhĩ Kỳ góp mặt kết thúc với 7 bàn thắng được ghi.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Italia -1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ITALIA VS THỔ NHĨ KỲ: 4-2



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Italia - Thổ Nhĩ Kỳ Soi Kèo tip bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Soi Kèo tip bóng đá Italia

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com