Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Anh

Soi Kèo tip bóng đá Luton Town - Tottenham

7/10/2023 8:58:30 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Luton Town vs Tottenham 18h30 ngày 07/10. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Luton Town vs Tottenham hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Luton Town - Tottenham

Tỷ lệ Luton Town vs Tottenham: 1 1/4:0
Tỷ lệ O/U: 3

Chuyên gia nhận Luton Town vs Tottenham

Gạt bỏ những lo lắng không còn chân sút Harry Kane trong đội hình, Tottenham đang trình diễn lối chơi đầy hứng khởi tại Ngoại hạng Anh mùa này. Thực tế, với phong độ hiện tại, Gà trống là ứng viên sáng giá cho một vị trí trong top 4 và xa hơn là ngôi vô địch Ngoại hạng Anh mùa này.

Chi tiết, Son Heung-Min cùng đồng đội đã thắng tới 5 và chỉ để chia điểm 2 lần sau 7 vòng đấu, qua đó đứng ở vị trí thứ 2 trên BXH với 1 điểm ít hơi đội đầu bảng Man City. Đáng chú ý, Tottenham từng đánh bại Liverpool, MU hay cầm hòa Arsenal ở những trận đấu kể trên. 

Quay lại với vòng 8, dù phải thi đấu xa nhà song với phong độ chói sáng và thêm đội hình lành lặn, Tottenham tự tin sẽ đánh bại Luton và tạo áp lực lên Man City.

Thực tế, đội khách còn có thể hướng tới một thắng lợi cách biệt khi Luton là đội bóng có phong độ thất thường. Sau 7 vòng, tân binh Luton chỉ thắng 1, hòa 1 và nhận 5 thất bại. 

Soi kèo Luton Town vs Tottenham

Tỷ lệ châu Á (1 1/4:0): Luton không thắng kèo tới 7/9 trận đã đá mùa này tại mọi mặt trận. Tottenham là cái tên đáng tin khi thắng kèo 5/7 trận đấu gần nhất.

Tỷ lệ O/U (3): 2 trận đấu vừa qua của Luton Town có 3 bàn thắng được ghi mỗi trận. 4 trận đấu mới đây của Tottenham có tỷ số ít nhất 3 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Tottenham -1 1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ LUTON TOWN VS TOTTENHAM: 1-3



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Luton Town - Tottenham Soi Kèo tip bóng đá Tottenham Soi Kèo tip bóng đá Luton Town

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com