Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Anh

Soi Kèo tip bóng đá Nottingham - Luton

21/10/2023 7:46:59 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Nottingham vs Luton 21h00 ngày 21/10. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Nottingham vs Luton hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Nottingham - Luton

Tỷ lệ Nottingham vs Luton: 0:3/4
Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận Nottingham vs Luton

Nottingham vừa có mạch 4 trận đấu không thắng tại Ngoại hạng Anh. Dù vậy, Nottingham vẫn nhận được lời khen từ giới mộ điệu cũng như các nhà chuyên môn. Cần nhớ, Nottingham thi đấu đầy quả cẩm khi chỉ để thua nhà đương kim vô địch Man City và còn lại là 3 trận hòa ở 4 trận đấu kể trên.

Nếu tính từ đầu mùa tới giờ, Nottingham có 3 trận thua sau 8 lượt trận và đó đều là những trận thua trước top 3 mùa trước là MU, Arsenal và Man City. Rõ ràng, thành tích của Nottingham đầu mùa giải năm nay là có thể chấp nhận được.

Trở lại với lượt trận cuối tuần này, Nottingham có trận đấu tiếp đón tân binh Luton và đây là cơ hội tốt để họ tìm kiếm 3 điểm, qua đó cải thiện thứ hạng trên bảng xếp hạng.

Nên nhớ, Luton là đội bóng thiếu tin cậy khi đây mới là lần đầu tiên trong lịch sử được tham dự Ngoại hạng Anh và trình diễn bộ mặt nhạt nhòa. Theo đó, họ thua tới 6, hòa 1 và chỉ có được 1 trận thắng sau 8 lượt trận.

Soi kèo Nottingham vs Luton

Tỷ lệ châu Á (0:3/4):  Nottingham bất bại kèo tới 8 trong số 10 trận đấu mới đây. Trên sân khách, Luton không phải đội bóng đáng tin khi thua kèo tới 4/5 trận đấu mùa này.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): 4 trận đối đầu mới đây giữa Nottingham và Luton có tỷ số xỉu 2 1/2. 6 trận đấu gần nhất của Nottingham và 4/6 trận đấu vừa qua của Luton có không quá 2 bàn/trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Nottingham -3/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NOTTINGHAM VS Luton: 1-0



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Nottingham - Luton Soi Kèo tip bóng đá Luton Soi Kèo tip bóng đá Nottingham

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com