Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Cup C1

Soi Kèo tip bóng đá Real Madrid - Man City

9/5/2023 8:7:55 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Real Madrid vs Man City 02h00 ngày 10/05. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Real Madrid vs Man City hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Real Madrid - Man City

Tỷ lệ Real Madrid vs Man City: 1/4:0
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Real Madrid vs Man City

Cho tới thời điểm hiện tại, Man City đang được xem là ứng viên số 1 cho ngôi vô địch cúp C1 châu Âu. Theo đó, họ vừa đánh bại đối thủ đáng gờm Bayern Munich ở vòng tứ kết. Rộng hơn, The Citizens bất bại cả 10 trận đấu đã đá tại cúp C1 châu Âu mùa này – thắng 6 và hòa 4.

Tuy nhiên, tại vòng bán kết, Haaland cùng đồng đội sẽ phải chạm mặt đối thủ đầy duyên nợ Real Madrid và Man City sẽ phải cẩn trọng tối đa nếu không muốn dừng bước.

Quay lại với trận bán kết lượt đi diễn ra đêm nay, đội bóng Anh là người chịu thiệt thòi khi phải thi đấu tại sào huyệt Bernabeu của đối thủ và kịch bản chia điểm không khiến Man City quá thất vọng. Nên nhớ, thầy trò HLV Pep Guardiola vẫn còn đó trận lượt về trên sân nhà để giải quyết đối thủ. 

Về phần mình, Real Madrid chưa bao giờ là đối thủ có thể xem thường tại cúp C1 châu Âu, đặc biệt được thi đấu trên sân nhà. Lúc này, Benzema cùng đồng đội không còn cơ hội cạnh tranh vô địch tại La Liga và họ sẽ dồn toàn lực cho đấu trường cúp C1 châu Âu.

Với DNA vô địch tại cúp C1 châu Âu và thêm đội hình lành lặn, Real Madrid hứa hẹn sẽ đem tới 90 phút sóng gió cho Man City và không dễ để Los Blancos nếm mùi thất bại.

Soi kèo Real Madrid vs Man City

Tỷ lệ châu Á (1/4:0): Real Madrid không thua kèo tới 7/10 trận đối đầu vừa rồi trước Man City. Trên sân nhà, thầy trò HLV Ancelotti thắng tới 17 trận, hòa 5 và thua có 2 lần ở 24 trận đấu đã đá mùa này. Hiện tại, Man City là đội bóng không đáng tin khi xa nhà với thành tích thắng kèo 1 lần ở 4 trận mới nhất.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): 4 trận đối đầu vừa rồi giữa Man City và Real Madrid có ít nhất 3 bàn thắng được ghi mỗi trận. 3 trong số 4 trận đấu gần nhất của Real Madrid cũng có ít nhất 3 bàn/trận. 11/12 trận đấu vừa qua của Man City có tổng mức bàn thắng vượt mốc tài 2 3/4.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Real Madrid +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ REAL MADRID VS MAN CITY: 2-2

Thông tin lực lượng Real Madrid vs Man City

- Real Madrid: Ceballos, Militao chấn thương.

- Man City: Palmer chấn thương.

Đội hình dự kiến Real Madrid vs Man City

- Real Madrid: Courtois, Nacho, Alaba, Ruediger, Carvajal, Kroos, Tchouameni, Valverde, Junior, Benzema, Rodrygo.

- Man City: Ederson, Akanji, Laporte, Ake, Mahrez, Lewis, Gundogan, Foden, De Bruyne, Alvarez, Haaland.



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Real Madrid - Man City Soi Kèo tip bóng đá Man City Soi Kèo tip bóng đá Real Madrid

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com