Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Euro

Soi Kèo tip bóng đá Slovenia - Đan Mạch

16/6/2024 7:53:33 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Slovenia vs Đan Mạch 23h00 ngày 16/06. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Slovenia vs Đan Mạch hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Slovenia - Đan Mạch

Tỷ lệ Slovenia vs Đan Mạch: 3/4:0
Tỷ lệ O/U: 2 1/4

Chuyên gia nhận định Slovenia vs Đan Mạch

Slovenia và Đan Mạch là những đối thủ cạnh tranh trực tiếp vé đi tiếp tại vòng C vòng chung kết Euro 2024 và họ đều dồn toàn lực, đặt quyết tâm giành thắng lợi ở trận đấu mở màn. Theo đánh giá, Đan Mạch là đội bóng nhỉnh hơn với nhiều ngôi sao đang thi đấu tại Anh và Đức.

Tuy nhiên, nói vậy không có nghĩa Những chú lính chì sẽ dễ dàng có trọn 3 điểm. Cần nhớ, Slovenia và Đan Mạch là những đội bóng nằm chung bảng ở vòng loại Euro. Trong đó, Đan Mạch chỉ may mắn có được thắng lợi 2-1 ở trận sân nhà và trước đó họ chỉ có được kết quả hòa 1-1 trên sân của Slovenia.

Ngay lúc này, Slovenia đang duy trì phong độ ấn tượng khi thắng 4 và hòa 2 ở 6 trạn đấu vừa rồi. Trong đó, họ từng khuất phục Bồ Đào Nha hay Mỹ. Rõ ràng, với phong độ hiện tại, Slovenia không phải cái tên dễ để Đan Mạch bắt nạt.

Soi kèo Slovenia vs Đan Mạch

Tỷ lệ châu Á (3/4:0): Slovenia không thua kèo 2 trận đối đầu vừa qua trước Đan Mạch. Slovenia bất bại kèo 9/12 trận đấu mới đây. Đan Mạch không thắng kèo tới 11/13 trận đấu gần nhất.

Tỷ lệ O/U (2 1/4): 3 trong số 5 trận đấu mới đây của Slovenia có tỷ số xỉu 2 1/4. Tương tự, 3/5 trận đấu gần nhất của Đan Mạch cũng có tỷ số xỉu 2 1/4. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Slovenia +3/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SLOVENIA VS ĐAN MẠCH: 0-0



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Slovenia - Đan Mạch Soi Kèo tip bóng đá Đan Mạch Soi Kèo tip bóng đá Slovenia

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com