Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Nhận Định Soi Kèo Bóng Đá Cup C1

Soi Kèo tip bóng đá Union Berlin - Real Madrid

12/12/2023 9:5:52 - Soi Kèo
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Union Berlin vs Real Madrid 03h00 ngày 13/12. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo Union Berlin vs Real Madrid hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo tip bóng đá Union Berlin - Real Madrid

Tỷ lệ Union Berlin vs Real Madrid: 3/4:0
Tỷ lệ O/U: 3 

Chuyên gia nhận Union Berlin vs Real Madrid

Union Berlin đang là đội bóng đứng cuối bảng C cúp C1 châu Âu với chỉ 2 điểm sau 5 lượt trận. Trên lý thuyết, đội bóng Đức vẫn còn hy vọng cạnh tranh vị trí thứ 3 và có vé xuống chơi tại cúp C2 châu Âu. 

Dù vậy, nhìn vào phong độ hiện tại, NHM không quá tin tưởng Union Berlin sẽ tạo bất ngờ trước Real Madrid ở trận đấu cuối cùng của bảng C.

Cũng cần lưu ý, Union Berlin đang có phong độ nghèo nàn thua tới 13 lần và chỉ thắng 1 ở 17 trận đấu mới đây. Lúc này, họ đang trong nhóm cầm đèn đỏ tại giải VĐQG và sẽ chủ động buông bỏ cúp châu Âu.

Trái ngược với bộ mặt bạc nhược của đội chủ nhà, Real Madrid đang có phong độ tốt khi thắng tới 16/20 trận đấu vừa rồi. Tại cúp C1 châu Âu, Real Madrid là một trong hại đội bóng còn duy trì phong độ toàn thắng cả 5 trận đấu tại vòng bảng.   

Soi kèo Union Berlin vs Real Madrid

Tỷ lệ châu Á (3/4:0): Union Berlin thua ở trận đối đầu vừa qua trước Real Madrid. Union Berlin thua kèo tới 11 trong số 14 trận đấu gần nhất. Real Madrid là địa chỉ có thể tin tưởng thắng kèo 4/6 trận đấu mới đây.

Tỷ lệ O/U (3):  Trận đối đầu lượt đi chỉ có 1 bàn thắng. 6/9 trận đấu gần đây của Union Berlin và 2 trận đấu vừa qua của Real Madrid có tỷ số xỉu 3.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Real Madrid -3/4

 

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ UNION BERLIN VS REAL MADRID: 0-1



Tag: Soi Kèo tip bóng đá Union Berlin - Real Madrid Soi Kèo tip bóng đá Real Madrid Soi Kèo tip bóng đá Union Berlin

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Torino - Monza
Soi Kèo Torino - Monza 23/10/2026 6:28:27
Soi Kèo - Nhận định Torino vs Monza 01h45 ngày 24/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest
Soi Kèo Ipswich - Nottingham Forest 23/10/2026 6:26:56
Soi Kèo - Nhận định Ipswich vs Nottingham Forest (02h00, 24/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...

Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45
Nhận định Soi Kèo Torino vs Monza, ITALY SERIE A ngày 24/10 01:45 23/10/2026 06:24:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Torino vs Monza giờ đấu 24/10 01:45, theo giải đấu ITALY SERIE...

Soi Kèo Juventus - Rennes
Soi Kèo Juventus - Rennes 22/10/2026 6:39:10
Soi Kèo - Nhận định Juventus vs Rennes 23h45 ngày 22/10. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định...

Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace
Soi Kèo Besiktas - Crystal Palace 22/10/2026 6:37:49
Soi Kèo - Nhận định Besiktas vs Crystal Palace (02h00 ngày 23/10). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com