Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Bóng Đá

Tin mới nhất bóng đá sáng 15/1: MU có “vũ khí” lợi hại đấu Liverpool

15/1/2021 7:54:49 - Soi Kèo
Bản tin HOT cập nhật sáng 15/1: Cựu tiền đạo MU, Berbatov tin rằng HLV Solskjaer đang sở hữu một "vũ khí" lợi hại khi hành quân đến làm khách của Liverpool.

Tin mới nhất bóng đá sáng 15/1: MU có “vũ khí” lợi hại đấu Liverpool

MU có “vũ khí” lợi hại đấu Liverpool

Cựu tiền đạo MU, Dimitar Berbatov tin rằng Cavani sẽ là một “vũ khí” lợi hại của HLV Solskjaer trong chuyến hành quân đến làm khách của Liverpool tại vòng 19 Ngoại hạng Anh. Hiện tại, "Quỷ đỏ" đang dẫn đầu bảng xếp hạng với 3 điểm nhiều hơn nhà ĐKVĐ.

Tin mới nhất bóng đá sáng 15/1: MU có “vũ khí” lợi hại đấu Liverpool - 1

Cavani đang chơi tốt trong màu áo MU

Berbatov phân tích trên Betfair: “Tôi nghĩ đó sẽ là một trận đấu cân bằng, cả hai đội đều có hàng công mạnh mẽ với những cầu thủ rất nhanh nhạy với Salah, Mane, Martial và Rashford. Tôi nghĩ nếu Cavani ra sân, cậu ấy có kinh nghiệm và sự thông minh để biết cách trừng phạt hàng thủ của Liverpool . Cậu ấy có thể là một vũ khí lợi hại.”

Klopp bị tố là “kẻ đạo đức giả”

Trong một phát biểu gần đây, HLV Klopp đã ngầm tố các trọng tài thiên vị MU khi cho rằng “Quỷ đỏ” được hưởng nhiều quả phạt đền ở mùa giải này. Theo Mark Clattenburg, cựu trọng tài Ngoại hạng Anh, vị chiến lược gia người Đức đang dùng đòn tâm lý chiến nhằm gây sức ép lên “vị vua áo đen” trước trận đại chiến giữa hai đội bóng.

Clattenburg phát biểu trên Daily Mail: “Có một số điều cần rút ra từ những bình luận của Klopp. Đầu tiên, ông ta có vẻ như là một kẻ đạo đức giả khi cho rằng các cầu thủ của MU đang tìm cách mang về các quả phạt đền. Những cầu thủ như Mo Salah và Mane cũng có khả năng sử dụng các chiến thuật tương tự. Rõ ràng ông ta đang gây sức ép lên các trọng tài trước một trận đấu lớn.”

Messi sẽ tiếp tục gắn bó với Barcelona nếu Xavi trở lại

Cuộc bầu cử cho vị trí chủ tịch Barcelona sẽ diễn ra vào ngày 24/1 tới đây. Bất kỳ ai lên nắm quyền tại đội bóng chủ sân Nou Camp cũng sẽ phải đối mặt với nhiệm vụ đó là giữ chân ngôi sao số 1 Messi. Siêu sao người Argentina sẽ hết hạn hợp đồng vào tháng 6 tới.

Victor Font, ứng cử viên chủ tịch Barcelona, phát biểu trên tờ Mundo Deportivo: “Messi muốn kết thúc sự nghiệp của mình tại Barca. Chúng tôi có một dự án giúp Barcelona trở lại đúng hướng, với những người như Xavi. Tôi tin rằng sự trở lại của Xavi sẽ đảm bảo rằng Messi cảm thấy rất thoải mái và hạnh phúc”.

Arsenal bổ nhiệm giám đốc điều hành mới

Arsenal đã chính thức bổ nhiệm Richard Garlick vào vị trí giám đốc điều hành của câu lạc bộ. Garlick hiện đang là giám đốc bóng đá của Ngoại hạng Anh, và đã có thời gian làm việc tại West Brom trước đây. Nhiệm vụ của Garlick tại Arsenal là quản lý các hoạt động của đội một và học viện, tất cả hợp đồng của các cầu thủ và mối quan hệ với các cơ quan quản lý bóng đá.

Cựu HLV Liverpool bác bỏ tin đồn nghỉ hưu

Roy Hodgson, HLV của Crystal Palace, đã bác bỏ tin đồn sẽ về hưu vào cuối mùa giải này. “Tôi vẫn muốn tiếp tục công việc này (HLV) miễn là tôi còn đủ sức khỏe. Sẽ không dễ dàng cho các HLV trẻ tuổi vì áp lực không dễ dàng. Tôi vẫn đang tận hưởng công việc này. Và tôi đang hy vọng sẽ tiếp tục trong một thời gian tới ”. Trước đây, HLV Roy Hodgson từng có thời gian dẫn dắt Liverpool ở mùa giải 2010-11.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào?
MU từng bỏ lỡ Pep Guardiola thế nào? 23/10/2026 6:31:29
Soi Kèo - Sir Alex Ferguson từng gặp Pep Guardiola để bàn về tương lai năm 2012, nhưng MU không thể thuyết...

Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick
Nagelsmann muốn dẫn dắt MU thay Carrick 23/10/2026 6:29:46
Soi Kèo - Julian Nagelsmann được cho là sẵn sàng dẫn dắt Manchester United nếu đội bóng Anh quyết định...

MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League
MU thua tan nát trước tân binh ở Champions League 22/10/2026 6:43:14
Soi Kèo - Đêm 21/10, MU thua đậm 1-4 trước chủ nhà Como ở vòng phân hạng Champions League.

Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal
Bayern rơi chiến thắng trước Arsenal 22/10/2026 6:40:59
Soi Kèo - Rạng sáng 22/10, Bayern dẫn trước đến phút 81 nhưng vẫn để Arsenal cầm hòa 2-2 ở trận đấu...

Liverpool thắng điên rồ ở Champions League
Liverpool thắng điên rồ ở Champions League 21/10/2026 6:9:59
Soi Kèo - Rạng sáng 21/10, Liverpool bị Villarreal dẫn 2-0 nhưng vẫn thắng 4-3 trên sân nhà ở vòng 3, League...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com