Trang Chủ Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng

Back Tin Thể Thao Cuộc Sống

Vic khen con dâu tương lai là người phụ nữ tuyệt vời

11/12/2020 14:4:9 - Soi Kèo
Bà Becks hết lời khen người đẹp Nicola Peltz - vợ sắp cưới của cậu cả Brooklyn - và rất vui khi con trai đã tìm được tri kỷ.

Vic khen con dâu tương lai là người phụ nữ tuyệt vời

Nhà thiết kế thời trang hào hứng khi đề cập tới chuyện tình yêu của con trai đầu lòng trong cuộc phỏng vấn sáng 9/12. "Mọi người đều nhớ đến Brooklyn với hình ảnh lon ton trên sân cỏ với bố David và giờ cậu bé ấy đã là chàng thanh niên 21 tuổi rồi. Tôi rất vui khi chúng hạnh phúc. Con bé rất tuyệt vời, ngọt ngào, tử tế và ấm áp. Chúng tôi không mong gì hơn việc Brooklyn sẽ gặp được một cô gái đáng yêu như vậy. Cả nhà đều yêu quý con bé. Thật tuyệt khi trong một năm biến động mà Brooklyn đã tìm thấy tri kỷ của đời mình. Cả nhà tôi đều rất hạnh phúc và phấn khích", Vic chia sẻ.

Gia đình Becks đều ủng hộ chuyện tình yêu của Brooklyn và người đẹp hơn 4 tuổi. Ảnh: Instagram.

 

Gia đình Becks đều ủng hộ chuyện tình yêu của Brooklyn và người đẹp hơn 4 tuổi. Ảnh: Instagram.

Nguồn tin thân thiết với nhà Becks tiết lộ, vợ chồng cựu danh thủ Anh từng lo ngại các cô gái đến với cậu cả Brooklyn chỉ vì thanh danh của gia đình nên thực sự vui mừng khi con trai yêu Nicola Peltz. Người đẹp hơn Brooklyn 4 tuổi là diễn viên và có xuất thân từ một gia đình giàu có, quan hệ rộng tại Mỹ. Vic tin rằng Nicola đến với cậu cả hoàn toàn là từ tình yêu. Vợ chồng cựu sao Anh ủng hộ tình yêu của hai con, và các nhóc Romeo, Cruz, Harper cũng nhiều lần bày tỏ sự yêu quý với chị dâu tương lai.

Yêu nhau thắm thiết nhưng chàng trai nhà Becks và tiểu thư nhà Peltz được cho là đã ký hợp đồng hôn nhân để bảo toàn tài sản phòng trường hợp chia tay sau này. Nguồn tin tại Anh cho biết, thực chất đôi trẻ ký thỏa thuận để bảo vệ tài sản của bố mẹ hai bên bởi sự nghiệp của cả hai chưa có gì nổi bật. Gia tài của nhà Becks trị giá 335 triệu bảng trong khi bố Nicola là tỷ phú tự thân tại Mỹ giàu gấp ba lần nhà trai. Ngay khi Brooklyn và người đẹp Mỹ thông báo đính hôn, đã có tin nhà Nicola sẽ bao trọn đám cưới còn vợ chồng Becks mua nhà ở Anh để làm quà cưới cho đôi trẻ.

Vic và con gái cưng Harper cùng mặc áo len đôi nằm trong bộ sưu tập thời trang mới của bà Becks. Ảnh: Instagram.

Vic và con gái cưng Harper cùng mặc áo len đôi nằm trong bộ sưu tập thời trang mới của bà Becks. Ảnh: Instagram.

Trước buổi phỏng vấn, Vic gây chú ý khi đăng ảnh tặng con gái út quà Giáng sinh sớm là chiếc áo len giá 390 bảng trong bộ sưu tập mới nhất của bản thân. Chiếc áo hai màu hồng và xám làm từ len lông cừu Shetland có thêu chữ HB - chữ cái đầu trong tên Harper Beckham. Nhà thiết kế thời trang 45 tuổi cũng thổ lộ rằng hai mẹ con đã có áo đôi.

Trong khi đó, cậu cả Brooklyn đăng hai bức ảnh cũ ôm vợ sắp cưới và em gái nhỏ hưởng ứng một chiến dịch từ thiện thông qua việc thể hiện tình cảm kết nối mọi người. Chàng trai 21 tuổi gọi Nicola Peltz và Harper là "hai người đặc biệt của đời tôi".

Brooklyn đăng ảnh ôm vợ sắp cưới và em gái nhỏ hưởng ứng một chiến dịch từ thiện. Ảnh: Instagram.

Brooklyn đăng ảnh ôm vợ sắp cưới và em gái nhỏ hưởng ứng một chiến dịch từ thiện. Ảnh: Instagram.


Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói Premium

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
LƯU DIỆC PHI: ĐẲNG CẤP QUÝ CÔ XINH ĐẸP
LƯU DIỆC PHI: ĐẲNG CẤP QUÝ CÔ XINH ĐẸP 26/9/2026 6:45:3
Soi Kèo - Món quà bằng vàng Lưu Diệc Phi dành cho nhân viên thu hút sự chú ý của công chúng, một người...

Hình ảnh đẹp của Phạm Băng Băng
Hình ảnh đẹp của Phạm Băng Băng 25/9/2026 6:38:31
Soi Kèo - Khán giả không thấy được những hình ảnh này của Phạm Băng Băng.

Mái tóc "như thác nước" của Phạm Băng Băng
Mái tóc "như thác nước" của Phạm Băng Băng 25/9/2026 6:35:28
Soi Kèo - Mái tóc dài và bóng mượt của Phạm Băng Băng nhiều lần trở thành chủ đề được người...

Huỳnh Tiên khoe body cực cháy
Huỳnh Tiên khoe body cực cháy 24/9/2026 6:46:1
Soi Kèo - Huỳnh Tiên đang là gương mặt nặng ký cho ngôi vị cao nhất tại cuộc thi Miss Cosmo Việt Nam 2025....

Yang Seung Hye, vận động viên đấu kiếm hút hồn với vẻ đẹp như AI
Yang Seung Hye, vận động viên đấu kiếm hút hồn với vẻ đẹp như AI 22/9/2026 5:52:48
Soi Kèo - 'Trông như một người đẹp do AI tạo ra', vận động viên đấu kiếm quốc gia Hàn Quốc, Yang...




Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com