Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Aarau - Etoile Carouge ngày 29/03 02:15 giải Switzerland Challenge League

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Aarau và Etoile Carouge dựa trên những dữ liệu chi tiết được cung cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Aarau và Etoile Carouge hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu không cân sức, nơi đội chủ nhà Aarau được đánh giá vượt trội hoàn toàn. Với sức mạnh tấn công khủng khiếp và phong độ ổn định, Aarau đang rất tự tin khi tiếp đón một Etoile Carouge có hàng thủ khá lỏng lẻo. Các nhà cái cũng đã nghiêng hẳn về phía Aarau, cho thấy một chiến thắng dành cho đội chủ nhà là kịch bản rất dễ xảy ra. Trận đấu này được dự báo sẽ có nhiều bàn thắng.

---

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

Sức mạnh tấn công:
* Aarau: Đang thể hiện một sức công phá đáng sợ với tổng cộng 23 bàn thắng sau 10 trận đấu, đạt hiệu suất trung bình 2.3 bàn/trận. Đây là con số cực kỳ ấn tượng, cho thấy khả năng xuyên phá hàng phòng ngự đối phương của Aarau là rất cao và ổn định.
* Etoile Carouge: Mặc dù chỉ chơi 4 trận, họ đã ghi được 9 bàn thắng, đạt hiệu suất trung bình 2.25 bàn/trận. Con số này cho thấy Carouge cũng có khả năng gây bất ngờ trong tấn công, tuy nhiên, tính ổn định và duy trì trong thời gian dài vẫn là dấu hỏi khi số trận đấu còn ít.

Khả năng phòng ngự:
* Aarau: Đã để thủng lưới 11 bàn sau 10 trận, trung bình 1.1 bàn/trận. Họ cũng có 3 trận giữ sạch lưới, cho thấy hàng phòng ngự của Aarau tương ...

🏆 Switzerland Challenge League
• 29/03 02:15 •

Aarau

-
Chờ kết quả

Etoile Carouge


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1
X
2

Kèo Cơ Hội Kép

1X
X2
12

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Aarau
Premium
Etoile Carouge
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Aarau vs Etoile Carouge

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
07/04/26 • Challenge League
Aarau
1 - 3
HT: 0 - 1
Etoile Carouge
06/03/26 • Challenge League
Etoile Carouge
0 - 3
HT: 0 - 1
Aarau
12/12/25 • Challenge League
Aarau
2 - 1
HT: 1 - 1
Etoile Carouge
26/09/25 • Challenge League
Etoile Carouge
1 - 3
HT: 0 - 1
Aarau
16/05/25 • Challenge League
Etoile Carouge
1 - 3
HT: 1 - 1
Aarau
28/03/25 • Challenge League
Aarau
2 - 2
HT: 1 - 0
Etoile Carouge
05/12/24 • Swiss Cup
Aarau
0 - 1
HT: 0 - 0
Etoile Carouge
01/11/24 • Challenge League
Etoile Carouge
2 - 1
HT: 2 - 0
Aarau
24/08/24 • Challenge League
Aarau
1 - 0
HT: 1 - 0
Etoile Carouge
23/05/12 • Challenge League
Aarau
7 - 0
HT: 4 - 0
Etoile Carouge
24/09/11 • Challenge League
Etoile Carouge
0 - 2
HT: 0 - 0
Aarau

Thống Kê Đối Đầu: Aarau vs Etoile Carouge

Số Trận: 0

Tổng bàn thắng: 0
Trên 0.5 bàn 0 trận
Trên 1.5 bàn 0 trận
Trên 2.5 bàn 0 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 0 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 0 Bàn

Aarau
VS
Etoile Carouge
22 Tổng bàn thắng 10
6 Trận thắng 2
1 Sạch lưới 0
2.2 Ghi bàn trung bình 2
4 Thắng Hiệp 1 0
1.5 Bàn thua trung bình 1.8
2 Số trận Hòa 2
2 Số trận Thua 1
2 H1 Hòa 4
4 H1 Thua 1
24.1% Nhà cái dự báo Hòa 26.7%
20.3% Nhà cái dự báo Thua 57%
Aarau
Thắng: 58.4%
Etoile Carouge
Thắng: 24.8%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Đội nhà Aarau có xu hướng tấn công cực mạnh và thường xuyên dẫn trước ngay từ hiệp 1.

Dự đoán 1X2 Aarau vs Etoile Carouge
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Aarau vs Etoile Carouge
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Aarau vs Etoile Carouge
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Aarau vs Etoile Carouge kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Aarau vs Etoile Carouge
Ngoài tip bóng đá miễn phí Aarau vs Etoile Carouge bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Aarau vs Etoile Carouge
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Aarau vs Etoile Carouge với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Aarau vs Etoile Carouge
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Aarau vs Etoile Carouge
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Aarau vs Etoile Carouge.

VIP TIP Aarau vs Etoile Carouge
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com