Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Al-Najma Manama - Al-Khalidiya ngày 28/08 00:00 giải Bahrain Premier League

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá! Dựa trên những dữ liệu được cung cấp, chúng ta sẽ cùng phân tích chi tiết trận đấu giữa Al-Najma Manama và Al-Khalidiya.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Đây là trận đấu có sự chênh lệch đẳng cấp rất lớn giữa hai đội. Al-Najma Manama đang thể hiện một phong độ cực kỳ tệ hại và là ứng cử viên nặng ký cho vị trí cuối bảng. Trong khi đó, Al-Khalidiya là một đội bóng mạnh, có lối chơi ổn định và đang sở hữu những số liệu thống kê rất tích cực. Với lợi thế về mọi mặt, Al-Khalidiya được kỳ vọng sẽ giành chiến thắng thuyết phục trong trận đấu này.

---

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

Đội chủ nhà: Al-Najma Manama

* Phong độ: Al-Najma Manama đang trải qua một giai đoạn khủng hoảng thực sự. Họ chưa giành được bất kỳ điểm số nào sau 2 trận đấu, với 0 chiến thắng, 0 hòa và 2 thất bại. Điều này cho thấy sự yếu kém rõ rệt của đội bóng.
* Hàng công và hàng thủ: Với chỉ 1 bàn thắng ghi được và 6 bàn thua, hiệu suất ghi bàn trung bình của họ là 0.5 bàn/trận, trong khi phải nhận tới 3 bàn thua/trận. Đây là một hàng phòng ngự cực kỳ lỏng lẻo và dễ bị xuyên thủng, chưa một lần giữ sạch lưới. Hàng công cũng không cho thấy dấu hiệu khởi sắc.
* Hiệp 1: Al-Najma Manama đã thua cả 2 hiệp 1 trong các trận đấu của mình, cho thấy họ thường xuyên nhập cuộc chậm chạp hoặc dễ dàng bị đối thủ áp đảo ngay từ đầu.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái: Tỷ lệ thắng của Al-Najma Manama chỉ là 0.178 (17.8%), trong k...

🏆 Bahrain Premier League
• 28/08 00:00 •
2026 - 2027

Al-Najma Manama

2 - 7
Kết Thúc

Al-Khalidiya


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 5.435
X 3.84
2 1.435

Kèo Cơ Hội Kép

1X 2.225
X2 1.05
12 1.13

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over 3.857
Under 2.077

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Al-Najma Manama
Premium
Al-Khalidiya
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
16/05/26 • Premier League
Al-Najma Manama
1 - 3
HT: 0 - 1
Al-Khalidiya
09/01/26 • Premier League
Al-Khalidiya
3 - 0
HT: 2 - 0
Al-Najma Manama

Thống Kê Đối Đầu: Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya

Số Trận: 2

Tổng bàn thắng: 7
Trên 0.5 bàn 2 trận
Trên 1.5 bàn 2 trận
Trên 2.5 bàn 2 trận
Trên 3.5 bàn 1 trận
Hai đội ghi bàn 1 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3.5 Bàn

Al-Najma Manama
VS
Al-Khalidiya
2 Tổng bàn thắng 22
1 Trận thắng 7
1 Sạch lưới 4
1 Ghi bàn trung bình 2.2
1 Thắng Hiệp 1 5
1.5 Bàn thua trung bình 0.7
0 Số trận Hòa 1
1 Số trận Thua 2
1 H1 Hòa 4
0 H1 Thua 1
30.3% Nhà cái dự báo Hòa 26.6%
46.5% Nhà cái dự báo Thua 18.9%
Al-Najma Manama
Thắng: 31.5%
Al-Khalidiya
Thắng: 64.1%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Dự đoán 1X2 Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Ngoài tip bóng đá miễn phí Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya.

VIP TIP Al-Najma Manama vs Al-Khalidiya
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com