Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Celaya - Alebrijes de Oaxaca ngày 30/03 09:00 giải Mexico Liga de Expansion MX

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu. Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Celaya và Alebrijes de Oaxaca. Đáng tiếc, dữ liệu chi tiết về đội chủ nhà Celaya không được cung cấp, điều này sẽ khiến việc phân tích trở nên khó khăn hơn và phải dựa nhiều vào những giả định cũng như phong độ của đội khách.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Celaya và Alebrijes de Oaxaca đặt ra một thách thức lớn trong việc phân tích do thiếu thông tin về đội chủ nhà Celaya. Chúng ta sẽ phải tập trung hoàn toàn vào dữ liệu có sẵn của Alebrijes de Oaxaca để đưa ra các dự đoán. Dựa trên dữ liệu, Alebrijes là một đội bóng có lối chơi tấn công khá mạnh mẽ nhưng hàng phòng ngự lại không quá chắc chắn, hứa hẹn một trận đấu có nhiều bàn thắng.

---

2. PHÂN TÍCH ALEBRIJES DE OAXACA (Dữ liệu khách)

Alebrijes de Oaxaca thể hiện một bộ mặt khá ấn tượng về mặt tấn công và có phong độ tổng thể tốt trong 10 trận đấu gần nhất mà dữ liệu ghi nhận.

* Sức mạnh tấn công:
* Bàn thắng ghi được: 23 bàn sau 10 trận, đạt trung bình 2.3 bàn/trận. Đây là một con số cực kỳ ấn tượng, cho thấy Alebrijes sở hữu hàng công rất hiệu quả và có khả năng xuyên thủng mành lưới đối phương một cách đều đặn.
* Hàng phòng ngự:
* Bàn thua: 13 bàn sau 10 trận, đạt trung bình 1.3 bàn/trận. Con số này cho thấy Alebrijes không phải là một đội bóng có hàng thủ quá chắc chắn. Mặc dù ghi bàn nhiều, họ cũng thường xuyên đ...

🏆 Mexico Liga de Expansion MX
• 30/03 09:00 •

Celaya

-
Chờ kết quả

Alebrijes de Oaxaca


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1
X
2

Kèo Cơ Hội Kép

1X
X2
12

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Celaya
Premium
Alebrijes de Oaxaca
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Celaya vs Alebrijes de Oaxaca

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà

Chưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.

Thống Kê Đối Đầu: Celaya vs Alebrijes de Oaxaca

Số Trận: 0

Tổng bàn thắng: 0
Trên 0.5 bàn 0 trận
Trên 1.5 bàn 0 trận
Trên 2.5 bàn 0 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 0 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 0 Bàn

Chưa có dữ liệu so sánh cho cặp đấu này chờ cập nhật quay lại sau.
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Chưa có đủ dữ liệu thống kê để đưa ra nhận định cho cặp đấu này.

Dự đoán 1X2 Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Celaya vs Alebrijes de Oaxaca kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Ngoài tip bóng đá miễn phí Celaya vs Alebrijes de Oaxaca bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Celaya vs Alebrijes de Oaxaca với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Celaya vs Alebrijes de Oaxaca.

VIP TIP Celaya vs Alebrijes de Oaxaca
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com