Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Irtysh Pavlodar - Astana ngày 14/10 18:00 giải Kazakhstan Premier League

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị đến với chuyên mục soi kèo bóng đá của chuyên gia! Dưới đây là phân tích chi tiết trận đấu giữa Irtysh Pavlodar và Astana dựa trên các dữ liệu được cung cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Irtysh Pavlodar và Astana được dự báo sẽ là một cuộc đối đầu không cân sức. Dựa trên các chỉ số thống kê, Astana đang thể hiện phong độ hủy diệt và là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch, trong khi Irtysh Pavlodar lại đang chật vật ở nhóm cuối bảng với màn trình diễn yếu kém toàn diện. Sự chênh lệch về đẳng cấp, phong độ và chất lượng đội hình là quá rõ ràng, khiến Astana được đánh giá rất cao khả năng giành trọn 3 điểm, thậm chí là một chiến thắng đậm.

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

2.1. Phong độ và Lực lượng

* Irtysh Pavlodar (Đội chủ nhà):
* Thành tích: Thắng 2, Hòa 1, Thua 7 sau 10 trận. Đây là một phong độ rất đáng báo động, cho thấy sự bất ổn và yếu kém về mọi mặt của đội bóng.
* Tâm lý: Chắc chắn đang chịu áp lực rất lớn từ chuỗi kết quả tệ hại. Khó có thể có được tinh thần tốt nhất khi đối đầu với một đối thủ mạnh như Astana.
* Lực lượng: Với chỉ 0.151% cơ hội thắng theo nhà cái, Irtysh Pavlodar rõ ràng sở hữu đội hình có chất lượng thấp hơn hẳn so với đối thủ.

* Astana (Đội khách):
* Thành tích: Thắng 7, Hòa 1, Thua 2 sau 10 trận. Phong độ tuyệt vời này khẳng định vị thế của họ là một đội bóng hàng đầu.
* Tâm lý: Đang ở trạng thái cực kỳ h...

🏆 Kazakhstan Premier League
• 14/10 18:00 •
2026

Irtysh Pavlodar

0 - 1
Kết Thúc

Astana


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 3.44
X 3.407
2 1.997

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.717
X2 1.253
12 1.247

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Irtysh Pavlodar
Premium
Astana
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Irtysh Pavlodar vs Astana

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
14/06/26 • Premier League
Astana
2 - 0
HT: 2 - 0
Irtysh Pavlodar
10/11/19 • Premier League
Astana
0 - 2
HT: 0 - 1
Irtysh Pavlodar
15/05/19 • Premier League
Irtysh Pavlodar
0 - 4
HT: 0 - 1
Astana
05/05/19 • Premier League
Astana
0 - 1
HT: 0 - 0
Irtysh Pavlodar
11/11/18 • Premier League
Astana
4 - 0
HT: 1 - 0
Irtysh Pavlodar
17/06/18 • Premier League
Astana
3 - 0
HT: 1 - 0
Irtysh Pavlodar
07/04/18 • Premier League
Irtysh Pavlodar
1 - 6
HT: 0 - 1
Astana
15/10/17 • Premier League
Astana
2 - 1
HT: 0 - 1
Irtysh Pavlodar
14/05/17 • Premier League
Astana
2 - 0
HT: 1 - 0
Irtysh Pavlodar
12/03/17 • Premier League
Irtysh Pavlodar
1 - 1
HT: 1 - 1
Astana
29/10/16 • Championship Group
Irtysh Pavlodar
0 - 0
HT: 0 - 0
Astana

Thống Kê Đối Đầu: Irtysh Pavlodar vs Astana

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 30
Trên 0.5 bàn 10 trận
Trên 1.5 bàn 9 trận
Trên 2.5 bàn 5 trận
Trên 3.5 bàn 3 trận
Hai đội ghi bàn 3 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3 Bàn

Irtysh Pavlodar
VS
Astana
9 Tổng bàn thắng 20
2 Trận thắng 6
2 Sạch lưới 3
0.9 Ghi bàn trung bình 2.222
2 Thắng Hiệp 1 8
1.6 Bàn thua trung bình 1
1 Số trận Hòa 1
7 Số trận Thua 2
2 H1 Hòa 1
6 H1 Thua 0
26.4% Nhà cái dự báo Hòa 21.7%
65.1% Nhà cái dự báo Thua 11.8%
Irtysh Pavlodar
Thắng: 18.6%
Astana
Thắng: 71.2%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Dự đoán 1X2 Irtysh Pavlodar vs Astana
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Irtysh Pavlodar vs Astana
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Irtysh Pavlodar vs Astana
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Irtysh Pavlodar vs Astana kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Irtysh Pavlodar vs Astana
Ngoài tip bóng đá miễn phí Irtysh Pavlodar vs Astana bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Irtysh Pavlodar vs Astana
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Irtysh Pavlodar vs Astana với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Irtysh Pavlodar vs Astana
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Irtysh Pavlodar vs Astana
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Irtysh Pavlodar vs Astana.

VIP TIP Irtysh Pavlodar vs Astana
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com