Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Kjelsas - Hamarkameratene ngày 17/09 00:00 giải Norway Norwegian Cup

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích một trận đấu đầy thú vị giữa Kjelsas và Hamarkameratene dựa trên những dữ liệu được cung cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Kjelsas và Hamarkameratene hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu với thế trận khá rõ ràng. Dựa trên dữ liệu, Kjelsas đang cho thấy phong độ cực kỳ ấn tượng và được đánh giá cao hơn hẳn khi thi đấu trên sân nhà. Trong khi đó, Hamarkameratene có một bộ hồ sơ trận đấu dài hơn nhưng lại thể hiện sự thiếu ổn định, đặc biệt là ở khâu phòng ngự. Khả năng cao đây là một trận đấu thuộc khuôn khổ cúp quốc gia hoặc một giải đấu giao hữu, nơi Kjelsas, dù có thể đến từ hạng đấu thấp hơn, đang có màn trình diễn xuất sắc trước một đối thủ có kinh nghiệm hơn nhưng lại đang gặp vấn đề.

Tỷ lệ thắng của Kjelsas theo các nhà cái lên tới 61.3%, trong khi tỷ lệ thua của Hamarkameratene là 50.4%, cho thấy sự chênh lệch lớn về kỳ vọng chiến thắng. Kjelsas sẽ là đội chủ động tấn công và tìm kiếm bàn thắng ngay từ sớm.

---

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

* Phong độ Kjelsas (chủ nhà):
* Kjelsas đang có phong độ rất cao với 1 trận thắng và 1 trận hòa trong 2 trận gần nhất, giữ mạch bất bại.
* Hàng công của họ cực kỳ hiệu quả, ghi trung bình 2.5 bàn mỗi trận (tổng cộng 5 bàn).
* Hàng thủ cũng rất vững chắc khi chỉ để thủng lưới 1 bàn mỗi trận (tổng cộng 2 bàn) và giữ sạch lưới 1 trận. Điều này cho thấy sự cân bằng giữa tấn công và phòng ngự.
...

🏆 Norway Norwegian Cup
• 17/09 00:00 •
2026 - 2027

Kjelsas

0 - 2
Kết Thúc

Hamarkameratene


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 5.318
X 4.613
2 1.418

Kèo Cơ Hội Kép

1X 2.57
X2 1.115
12 1.15

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có 1.437
Không 2.593

Sức Mạnh Hai Đội

Kjelsas
Premium
Hamarkameratene
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Kjelsas vs Hamarkameratene

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
26/08/17 • 2. Division
Hamarkameratene
2 - 1
HT: 1 - 0
Kjelsas
14/05/17 • 2. Division
Kjelsas
0 - 0
HT: 0 - 0
Hamarkameratene

Thống Kê Đối Đầu: Kjelsas vs Hamarkameratene

Số Trận: 2

Tổng bàn thắng: 3
Trên 0.5 bàn 1 trận
Trên 1.5 bàn 1 trận
Trên 2.5 bàn 1 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 1 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 1.5 Bàn

Kjelsas
VS
Hamarkameratene
8 Tổng bàn thắng 8
2 Trận thắng 1
1 Sạch lưới 1
2.667 Ghi bàn trung bình 0.8
1 Thắng Hiệp 1 2
1.333 Bàn thua trung bình 2.5
1 Số trận Hòa 2
0 Số trận Thua 7
2 H1 Hòa 4
0 H1 Thua 4
23.2% Nhà cái dự báo Hòa 16.3%
18.8% Nhà cái dự báo Thua 74.9%
Kjelsas
Thắng: 60.5%
Hamarkameratene
Thắng: 10.4%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Hàng thủ của Hamarkameratene đang gặp vấn đề nghiêm trọng với tỷ lệ thủng lưới trung bình 2.5 bàn/trận.

Dự đoán 1X2 Kjelsas vs Hamarkameratene
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Kjelsas vs Hamarkameratene
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Kjelsas vs Hamarkameratene
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Kjelsas vs Hamarkameratene kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Kjelsas vs Hamarkameratene
Ngoài tip bóng đá miễn phí Kjelsas vs Hamarkameratene bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Kjelsas vs Hamarkameratene
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Kjelsas vs Hamarkameratene với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Kjelsas vs Hamarkameratene
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Kjelsas vs Hamarkameratene
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Kjelsas vs Hamarkameratene.

VIP TIP Kjelsas vs Hamarkameratene
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com