Trang Chủ English Premium Premium Tip Vàng Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Kjelsas - Skeid ngày 16/05 20:00 giải Norway 2. Division

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị độc giả và anh em soi kèo đến với chuyên mục phân tích trận đấu đỉnh cao! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng mổ xẻ cuộc đối đầu giữa Kjelsas và Skeid dựa trên những dữ liệu được cung cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Kjelsas và Skeid mang đến một kịch bản khá rõ ràng về tương quan lực lượng. Kjelsas, với tư cách là đội chủ nhà, đang thể hiện một phong độ rất đáng báo động, chật vật trong việc tìm kiếm chiến thắng và có hàng thủ khá lỏng lẻo. Ngược lại, Skeid đang bay cao với một chuỗi trận bất bại ấn tượng, sở hữu hàng công mạnh mẽ và hàng thủ chắc chắn. Dựa trên các chỉ số, Skeid được đánh giá vượt trội hoàn toàn so với Kjelsas và là ứng cử viên sáng giá cho một chiến thắng.

---

2. PHÂN TÍCH KJELSAS (ĐỘI NHÀ)

* Phong độ: Kjelsas đang trải qua giai đoạn khó khăn tột độ. Với 0 chiến thắng, 5 trận hòa và 5 trận thua, họ chưa thể nếm mùi vị của 3 điểm trọn vẹn. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và bản lĩnh trong lối chơi của đội bóng này.
* Tấn công: Kjelsas ghi được 13 bàn thắng, đạt trung bình 1.3 bàn/trận. Đây là một con số ở mức trung bình và khó có thể gây áp lực lớn lên hàng thủ của Skeid, đội bóng đang có hàng phòng ngự tốt.
* Phòng ngự: Điểm yếu lớn nhất của Kjelsas nằm ở hàng thủ khi họ đã để thủng lưới tới 23 bàn, trung bình 2.3 bàn/trận. Con số này cho thấy sự dễ tổn thương và khả năng chống đỡ kém cỏi trước các đối thủ có hàng công mạnh. Họ chỉ có 2 trận giữ sạch lưới, điều này càng củng cố thêm nhận địn...

🏆 Norway 2. Division
• 16/05 20:00 •
2026

Kjelsas

1 - 0
Kết Thúc

Skeid


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 1.685
X 3.825
2 3.985

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.16
X2 1.955
12 1.17

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over 5.2
Under 2.445

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có 1.548
Không 2.305

Sức Mạnh Hai Đội

Kjelsas
Premium
Skeid
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Kjelsas vs Skeid

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
16/05/26 • 2. Division
Kjelsas
1 - 0
HT: 1 - 0
Skeid
31/08/24 • 2. Division
Kjelsas
0 - 0
HT: 0 - 0
Skeid
19/04/24 • 2. Division
Skeid
1 - 0
HT: 0 - 0
Kjelsas
29/06/22 • Norwegian Cup
Kjelsas
3 - 3
HT: 2 - 1
Skeid
30/10/21 • 2. Division
Kjelsas
2 - 2
HT: 1 - 0
Skeid
30/06/21 • 2. Division
Skeid
4 - 0
HT: 2 - 0
Kjelsas
03/10/20 • 2. Division
Kjelsas
2 - 3
HT: 1 - 3
Skeid
22/05/19 • Norwegian Cup
Kjelsas
3 - 3
HT: 1 - 0
Skeid
04/08/18 • 2. Division
Skeid
4 - 2
HT: 2 - 0
Kjelsas
14/04/18 • 2. Division
Kjelsas
0 - 0
HT: 0 - 0
Skeid
09/09/17 • 2. Division
Skeid
3 - 1
HT: 0 - 0
Kjelsas

Thống Kê Đối Đầu: Kjelsas vs Skeid

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 36
Trên 0.5 bàn 8 trận
Trên 1.5 bàn 7 trận
Trên 2.5 bàn 7 trận
Trên 3.5 bàn 7 trận
Hai đội ghi bàn 6 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3.6 Bàn

Kjelsas
VS
Skeid
8 Tổng bàn thắng 7
2 Trận thắng 1
1 Sạch lưới 1
2.667 Ghi bàn trung bình 1.4
1 Thắng Hiệp 1 2
1.333 Bàn thua trung bình 2.4
1 Số trận Hòa 0
0 Số trận Thua 4
2 H1 Hòa 1
0 H1 Thua 2
23.2% Nhà cái dự báo Hòa 26%
18.8% Nhà cái dự báo Thua 30.4%
Kjelsas
Thắng: 60.5%
Skeid
Thắng: 43.2%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Hàng thủ của Skeid đang gặp vấn đề nghiêm trọng với tỷ lệ thủng lưới trung bình 2.4 bàn/trận.

Dự đoán 1X2 Kjelsas vs Skeid
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Kjelsas vs Skeid
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Kjelsas vs Skeid
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Kjelsas vs Skeid kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Kjelsas vs Skeid
Ngoài tip bóng đá miễn phí Kjelsas vs Skeid bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Kjelsas vs Skeid
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Kjelsas vs Skeid với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Kjelsas vs Skeid
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Kjelsas vs Skeid
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Kjelsas vs Skeid.

VIP TIP Kjelsas vs Skeid
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com