Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo NSI Runavik - EB Streymur ngày 16/08 22:00 giải Faroe Islands Premier League

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị đến với phân tích chuyên sâu trận đấu giữa NSI Runavik và EB Streymur. Dựa trên dữ liệu cung cấp, chúng ta sẽ cùng nhau "soi" kỹ lưỡng để đưa ra những nhận định và dự đoán chuẩn xác nhất.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu này là cuộc đối đầu giữa hai thái cực hoàn toàn khác biệt trên bảng xếp hạng. NSI Runavik đang chìm sâu trong khủng hoảng với thành tích bết bát nhất giải đấu, trong khi EB Streymur lại thể hiện phong độ khá ổn định và đang có một vị trí tốt hơn. Với lợi thế về mọi mặt từ phong độ, chất lượng đội hình cho đến tinh thần, EB Streymur rõ ràng là đội được đánh giá cao hơn rất nhiều và được kỳ vọng sẽ giành trọn 3 điểm trong chuyến làm khách này.

---

2. PHÂN TÍCH NSI RUNAVIK

* Phong độ: NSI Runavik đang trải qua một mùa giải thảm họa. Họ chưa giành bất kỳ chiến thắng nào (0 thắng, 1 hòa, 9 thua) sau 10 trận, cho thấy một sự sa sút nghiêm trọng về mọi mặt.
* Hàng công: Với 12 bàn thắng sau 10 trận (trung bình 1.2 bàn/trận), hàng công của NSI không phải là quá tệ so với một đội cuối bảng, nhưng rõ ràng là không đủ để bù đắp cho những yếu kém ở tuyến dưới.
* Hàng thủ: Đây là điểm yếu chí tử của NSI Runavik. Họ đã để thủng lưới tới 29 bàn sau 10 trận (trung bình 2.9 bàn/trận), một con số đáng báo động. Việc chưa giữ sạch lưới trận nào (0 clean sheet) càng củng cố thêm nhận định về sự lỏng lẻo và thiếu tổ chức của hàng phòng ngự đội chủ nhà.
* Hiệp 1: NSI thường gặp khó khăn trong việc nhập cuộc. H...

🏆 Faroe Islands Premier League
• 16/08 22:00 •
2026

NSI Runavik

4 - 2
Kết Thúc

EB Streymur


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 1.215
X 5.8
2 9.25

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.04
X2 3.25
12 1.08

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có 1.684
Không 2.042

Sức Mạnh Hai Đội

NSI Runavik
Premium
EB Streymur
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: NSI Runavik vs EB Streymur

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
25/05/26 • Premier League
EB Streymur
0 - 1
HT: 0 - 0
NSI Runavik
20/04/26 • Premier League
NSI Runavik
1 - 0
HT: 0 - 0
EB Streymur
16/04/26 • Faroe Islands Cup
EB Streymur
1 - 7
HT: 0 - 4
NSI Runavik
29/08/25 • Premier League
EB Streymur
1 - 3
HT: 1 - 2
NSI Runavik
29/06/25 • Premier League
NSI Runavik
4 - 0
HT: 1 - 0
EB Streymur
26/04/25 • Premier League
EB Streymur
0 - 5
HT: 0 - 2
NSI Runavik
28/09/24 • Premier League
EB Streymur
4 - 1
HT: 0 - 1
NSI Runavik
23/06/24 • Premier League
NSI Runavik
4 - 0
HT: 1 - 0
EB Streymur
07/04/24 • Premier League
NSI Runavik
2 - 0
HT: 1 - 0
EB Streymur
04/09/22 • Premier League
EB Streymur
1 - 0
HT: 0 - 0
NSI Runavik
07/08/22 • Premier League
NSI Runavik
0 - 1
HT: 0 - 0
EB Streymur
06/03/22 • Premier League
EB Streymur
3 - 4
HT: 3 - 3
NSI Runavik

Thống Kê Đối Đầu: NSI Runavik vs EB Streymur

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 35
Trên 0.5 bàn 10 trận
Trên 1.5 bàn 7 trận
Trên 2.5 bàn 6 trận
Trên 3.5 bàn 6 trận
Hai đội ghi bàn 3 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3.5 Bàn

NSI Runavik
VS
EB Streymur
27 Tổng bàn thắng 9
7 Trận thắng 1
3 Sạch lưới 0
2.7 Ghi bàn trung bình 0.9
6 Thắng Hiệp 1 2
0.9 Bàn thua trung bình 2.6
1 Số trận Hòa 1
2 Số trận Thua 8
3 H1 Hòa 4
1 H1 Thua 4
19.4% Nhà cái dự báo Hòa 18.7%
14.4% Nhà cái dự báo Thua 77.9%
NSI Runavik
Thắng: 73.3%
EB Streymur
Thắng: 11.8%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Đội nhà NSI Runavik có xu hướng tấn công cực mạnh và thường xuyên dẫn trước ngay từ hiệp 1.

Dự đoán 1X2 NSI Runavik vs EB Streymur
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo NSI Runavik vs EB Streymur
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định NSI Runavik vs EB Streymur
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội NSI Runavik vs EB Streymur kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá NSI Runavik vs EB Streymur
Ngoài tip bóng đá miễn phí NSI Runavik vs EB Streymur bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng NSI Runavik vs EB Streymur
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán NSI Runavik vs EB Streymur với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán NSI Runavik vs EB Streymur
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu NSI Runavik vs EB Streymur
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu NSI Runavik vs EB Streymur.

VIP TIP NSI Runavik vs EB Streymur
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com