Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo RAAL La Louviere - Club Brugge ngày 11/10 00:15 giải Belgium Pro League

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá của chúng tôi! Hôm nay, chuyên gia sẽ phân tích chi tiết trận đấu giữa RAAL La Louviere và Club Brugge, một cuộc đối đầu đầy chênh lệch đẳng cấp.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa RAAL La Louviere và Club Brugge có thể được xem là một cuộc đụng độ "David và Goliath" điển hình, khả năng cao là thuộc khuôn khổ một giải đấu cúp quốc gia (ví dụ: Cúp Bỉ) khi một đội bóng từ giải đấu cấp thấp (RAAL La Louviere) đối đầu với một ông lớn của bóng đá Bỉ (Club Brugge). Sự chênh lệch về trình độ, kinh nghiệm và nguồn lực là vô cùng lớn. Club Brugge được đánh giá vượt trội hoàn toàn về mọi mặt và khả năng giành chiến thắng đậm là rất cao. Mục tiêu của RAAL La Louviere có lẽ chỉ là hạn chế bàn thua và hy vọng tạo nên một bất ngờ nhỏ.

---

2. PHÂN TÍCH RAAL LA LOUVIERE (Đội Chủ nhà)

* Dữ liệu: RAAL La Louviere chỉ có 2 trận đấu được ghi nhận trong dữ liệu, với kết quả hòa 1 và thua 1, không giành được chiến thắng nào.
* Hàng công: Ghi được 2 bàn thắng (trung bình 1 bàn/trận), cho thấy sức tấn công không thực sự mạnh mẽ.
* Hàng thủ: Để thủng lưới 4 bàn (trung bình 2 bàn/trận) và không có trận giữ sạch lưới nào, đây là một con số đáng lo ngại, đặc biệt khi đối đầu với một đối thủ mạnh.
* Hiệp 1: Không thắng hiệp 1 trận nào, nhưng hòa cả 2 trận trong hiệp 1. Điều này có thể cho thấy họ có khả năng phòng ngự kiên cường trong giai đoạn đầu trận, tuy nhiên đối thủ...

🏆 Belgium Pro League
• 11/10 00:15 •
2026 - 2027

RAAL La Louviere

1 - 4
Kết Thúc

Club Brugge


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 6.946
X 4.936
2 1.384

Kèo Cơ Hội Kép

1X 2.876
X2 1.084
12 1.156

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có 1.678
Không 2.062

Sức Mạnh Hai Đội

RAAL La Louviere
Premium
Club Brugge
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: RAAL La Louviere vs Club Brugge

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
16/01/26 • Pro League
Club Brugge
2 - 3
HT: 2 - 0
RAAL La Louviere
13/09/25 • Pro League
RAAL La Louviere
1 - 0
HT: 1 - 0
Club Brugge

Thống Kê Đối Đầu: RAAL La Louviere vs Club Brugge

Số Trận: 2

Tổng bàn thắng: 6
Trên 0.5 bàn 2 trận
Trên 1.5 bàn 1 trận
Trên 2.5 bàn 1 trận
Trên 3.5 bàn 1 trận
Hai đội ghi bàn 1 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3 Bàn

RAAL La Louviere
VS
Club Brugge
4 Tổng bàn thắng 2
2 Trận thắng 0
1 Sạch lưới 0
2 Ghi bàn trung bình 1
1 Thắng Hiệp 1 1
1 Bàn thua trung bình 2
0 Số trận Hòa 0
0 Số trận Thua 2
0 H1 Hòa 0
1 H1 Thua 1
20.1% Nhà cái dự báo Hòa 20.1%
72.2% Nhà cái dự báo Thua 13.4%
RAAL La Louviere
Thắng: 13.4%
Club Brugge
Thắng: 72.2%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Dự đoán 1X2 RAAL La Louviere vs Club Brugge
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo RAAL La Louviere vs Club Brugge
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định RAAL La Louviere vs Club Brugge
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội RAAL La Louviere vs Club Brugge kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá RAAL La Louviere vs Club Brugge
Ngoài tip bóng đá miễn phí RAAL La Louviere vs Club Brugge bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng RAAL La Louviere vs Club Brugge
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán RAAL La Louviere vs Club Brugge với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán RAAL La Louviere vs Club Brugge
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu RAAL La Louviere vs Club Brugge
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu RAAL La Louviere vs Club Brugge.

VIP TIP RAAL La Louviere vs Club Brugge
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com