Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo San Jose Earthquakes - Seattle Sounders ngày 30/03 09:30 giải USA Major League Soccer

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa San Jose Earthquakes và Seattle Sounders.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa San Jose Earthquakes và Seattle Sounders hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị nhưng đầy căng thẳng. San Jose Earthquakes đang trải qua một mùa giải thảm họa khi đang ngụp lặn ở đáy bảng xếp hạng, trong khi Seattle Sounders có phong độ ổn định hơn và đang nỗ lực cải thiện vị trí của mình.

Dựa trên dữ liệu thống kê, San Jose Earthquakes cho thấy một hàng thủ yếu kém đáng báo động, trái ngược với khả năng ghi bàn tương đối ổn định của họ. Ngược lại, Seattle Sounders sở hữu hàng phòng ngự chắc chắn hơn, dù hàng công của họ không quá bùng nổ. Các nhà cái cũng đánh giá Seattle Sounders là đội cửa trên nhẹ khi làm khách ở trận này.

---

2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU

* Phong độ gần đây:
* San Jose Earthquakes (Chủ nhà): Phong độ của San Jose là cực kỳ đáng báo động với chỉ 2 chiến thắng, 2 trận hòa và tới 6 thất bại sau 10 trận đấu. Điều này cho thấy sự bất ổn và thiếu tự tin nghiêm trọng trong đội hình. Tỷ lệ thắng của họ chỉ là 0.31 theo đánh giá của nhà cái, phản ánh đúng thực trạng đáng buồn này.
* Seattle Sounders (Đội khách): Seattle Sounders có phong độ khá hơn với 4 chiến thắng, 2 trận hòa và 4 thất bại trong cùng số trận. Dù không quá xuất sắc, nhưng sự ổn định của họ giúp đội bóng này đứng vững ở khu vực giữa bảng xếp hạng. T...

🏆 USA Major League Soccer
• 30/03 09:30 •

San Jose Earthquakes

-
Chờ kết quả

Seattle Sounders


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1
X
2

Kèo Cơ Hội Kép

1X
X2
12

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

San Jose Earthquakes
Premium
Seattle Sounders
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
15/03/26 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
0 - 1
HT: 0 - 1
Seattle Sounders
20/07/25 • Major League Soccer
Seattle Sounders
3 - 2
HT: 1 - 1
San Jose Earthquakes
30/03/25 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
1 - 1
HT: 1 - 0
Seattle Sounders
19/09/24 • Major League Soccer
Seattle Sounders
2 - 2
HT: 2 - 1
San Jose Earthquakes
24/03/24 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
3 - 2
HT: 2 - 0
Seattle Sounders
13/07/23 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
2 - 0
HT: 1 - 0
Seattle Sounders
01/06/23 • Major League Soccer
Seattle Sounders
0 - 1
HT: 0 - 0
San Jose Earthquakes
09/10/22 • Major League Soccer
Seattle Sounders
2 - 2
HT: 1 - 1
San Jose Earthquakes
24/04/22 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
4 - 3
HT: 1 - 2
Seattle Sounders
30/09/21 • Major League Soccer
San Jose Earthquakes
1 - 3
HT: 0 - 2
Seattle Sounders
31/07/21 • Major League Soccer
Seattle Sounders
0 - 1
HT: 0 - 1
San Jose Earthquakes

Thống Kê Đối Đầu: San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders

Số Trận: 0

Tổng bàn thắng: 0
Trên 0.5 bàn 0 trận
Trên 1.5 bàn 0 trận
Trên 2.5 bàn 0 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 0 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 0 Bàn

San Jose Earthquakes
VS
Seattle Sounders
4 Tổng bàn thắng 6
0 Trận thắng 1
1 Sạch lưới 1
1 Ghi bàn trung bình 3
0 Thắng Hiệp 1 1
1 Bàn thua trung bình 1
4 Số trận Hòa 0
0 Số trận Thua 1
2 H1 Hòa 1
2 H1 Thua 0
28.3% Nhà cái dự báo Hòa 26%
44.1% Nhà cái dự báo Thua 20.2%
San Jose Earthquakes
Thắng: 29.2%
Seattle Sounders
Thắng: 59.7%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Dự đoán 1X2 San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Ngoài tip bóng đá miễn phí San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders.

VIP TIP San Jose Earthquakes vs Seattle Sounders
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com