Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Slavia Prague - Bohemians 1905 Prague ngày 23/08 02:00 giải Czech Republic First League

Phân tích bởi AI:

Tuyệt vời! Với vai trò là chuyên gia soi kèo, tôi sẽ phân tích chi tiết trận đấu giữa Slavia Prague và Bohemians 1905 Prague dựa trên dữ liệu bạn cung cấp:

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Slavia Prague và Bohemians 1905 Prague tại giải VĐQG Cộng hòa Séc hứa hẹn là một cuộc đối đầu không cân sức. Slavia Prague đang thể hiện một phong độ hủy diệt, là một trong những đội bóng mạnh nhất giải đấu, trong khi Bohemians 1905 Prague chỉ là một đội bóng tầm trung với phong độ không ổn định. Với lợi thế sân nhà và sức mạnh vượt trội về mọi mặt, Slavia Prague được đánh giá cao hơn vượt trội và gần như chắc chắn sẽ giành trọn 3 điểm.

2. PHÂN TÍCH ĐỘI CHỦ NHÀ: SLAVIA PRAGUE

Slavia Prague đang có một mùa giải cực kỳ ấn tượng, thể hiện rõ qua các con số thống kê:
* Thành tích tổng thể: Bất bại hoàn toàn với 8 trận thắng và 2 trận hòa sau 10 trận. Đây là một dấu hiệu của sự ổn định và đẳng cấp vượt trội.
* Sức mạnh tấn công: Ghi tới 21 bàn thắng chỉ trong 10 trận, đạt trung bình 2.1 bàn/trận. Hàng công của họ hoạt động rất hiệu quả.
* Phòng ngự thép: Đây là điểm nhấn đáng kinh ngạc của Slavia Prague. Họ chỉ để thủng lưới vỏn vẹn 2 bàn sau 10 trận (trung bình 0.2 bàn/trận) và giữ sạch lưới tới 8 trận. Đây là hàng thủ gần như không thể xuyên thủng.
* Thống trị hiệp 1: Slavia Prague thường xuyên áp đặt thế trận ngay từ đầu, thắng 6 hiệp 1, hòa 3 và chỉ thua 1 hiệp 1. Điều này cho thấy họ có khả năng giải quyết trận đấu sớm.
* Tỷ lệ...

🏆 Czech Republic First League
• 23/08 02:00 •
2026 - 2027

Slavia Prague

2 - 2
Kết Thúc

Bohemians 1905 Prague


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 1.212
X 6.02
2 11.14

Kèo Cơ Hội Kép

1X 1.025
X2 4.065
12 1.1

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Slavia Prague
Premium
Bohemians 1905 Prague
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
22/11/25 • First League
Slavia Prague
3 - 1
HT: 2 - 0
Bohemians 1905 Prague
26/07/25 • First League
Bohemians 1905 Prague
0 - 2
HT: 0 - 1
Slavia Prague
02/03/25 • First League
Slavia Prague
2 - 0
HT: 0 - 0
Bohemians 1905 Prague
29/09/24 • First League
Bohemians 1905 Prague
0 - 4
HT: 0 - 3
Slavia Prague
06/04/24 • First League
Slavia Prague
2 - 1
HT: 0 - 0
Bohemians 1905 Prague
29/10/23 • First League
Bohemians 1905 Prague
0 - 2
HT: 0 - 1
Slavia Prague
22/04/23 • First League
Slavia Prague
3 - 0
HT: 3 - 0
Bohemians 1905 Prague
05/04/23 • Czech Republic Cup
Slavia Prague
2 - 2
HT: 1 - 1
Bohemians 1905 Prague
30/10/22 • First League
Bohemians 1905 Prague
1 - 4
HT: 1 - 2
Slavia Prague
20/02/22 • First League
Slavia Prague
1 - 0
HT: 1 - 0
Bohemians 1905 Prague

Thống Kê Đối Đầu: Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague

Số Trận: 10

Tổng bàn thắng: 30
Trên 0.5 bàn 10 trận
Trên 1.5 bàn 9 trận
Trên 2.5 bàn 6 trận
Trên 3.5 bàn 4 trận
Hai đội ghi bàn 4 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 3 Bàn

Slavia Prague
VS
Bohemians 1905 Prague
12 Tổng bàn thắng 17
3 Trận thắng 3
2 Sạch lưới 4
1.2 Ghi bàn trung bình 1.7
2 Thắng Hiệp 1 4
1.2 Bàn thua trung bình 1.2
4 Số trận Hòa 5
3 Số trận Thua 2
6 H1 Hòa 4
2 H1 Thua 2
18.5% Nhà cái dự báo Hòa 29.3%
10.7% Nhà cái dự báo Thua 38.5%
Slavia Prague
Thắng: 71%
Bohemians 1905 Prague
Thắng: 36.7%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.

Dự đoán 1X2 Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Ngoài tip bóng đá miễn phí Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague.

VIP TIP Slavia Prague vs Bohemians 1905 Prague
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com