Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Nhận định Soi Kèo Stuttgart II - Viktoria Koln ngày 09/04 01:00 giải Germany 3. Liga

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Trận đấu giữa Stuttgart II và Viktoria Koln hứa hẹn sẽ mang đến nhiều điểm nhấn đáng chú ý dựa trên những dữ liệu mà chúng ta có được.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Cuộc đối đầu giữa Stuttgart II và Viktoria Koln tại giải đấu sắp tới được đánh giá là một trận đấu có sự chênh lệch rõ rệt về phong độ và lực lượng. Stuttgart II đang trải qua một giai đoạn vô cùng khó khăn, thể hiện qua thành tích yếu kém trên mọi phương diện. Ngược lại, Viktoria Koln đang có màn trình diễn ổn định và là đội bóng được đánh giá cao hơn hẳn.

Dựa trên các chỉ số thống kê, Viktoria Koln không chỉ vượt trội về khả năng ghi bàn mà còn sở hữu một hàng thủ chắc chắn hơn. Tỷ lệ thắng/thua của họ cũng tốt hơn rất nhiều so với đối thủ. Các nhà cái cũng đã đưa ra những nhận định khá rõ ràng, nghiêng về một chiến thắng cho đội khách Viktoria Koln.

---

2. PHÂN TÍCH ĐỘI NHÀ (Stuttgart II)

Stuttgart II đang là một trong những đội bóng gây thất vọng nhất dựa trên dữ liệu hiện có:
* Hiệu suất ghi bàn: Họ chỉ ghi được 7 bàn sau 10 trận đấu, đạt mức trung bình 0.7 bàn/trận. Đây là con số cực kỳ thấp, cho thấy sự bế tắc và thiếu hiệu quả trong khâu tấn công.
* Hiệu suất phòng ngự: Hàng thủ của Stuttgart II lại tỏ ra yếu kém khi đã để thủng lưới tới 15 bàn, trung bình 1.5 bàn/trận. Khả năng phòng ngự lỏng lẻo này là một gánh nặng lớn cho đội bóng.
* Phong độ: Với chỉ 2 chiế...

🏆 Germany 3. Liga
• 09/04 01:00 •

Stuttgart II

-
Chờ kết quả

Viktoria Koln


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1
X
2

Kèo Cơ Hội Kép

1X
X2
12

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over
Under

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Stuttgart II
Premium
Viktoria Koln
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Stuttgart II vs Viktoria Koln

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà
28/02/26 • 3. Liga
Viktoria Koln
2 - 0
HT: 0 - 0
Stuttgart II
20/09/25 • 3. Liga
Stuttgart II
2 - 1
HT: 1 - 0
Viktoria Koln
08/04/25 • 3. Liga
Stuttgart II
1 - 2
HT: 1 - 1
Viktoria Koln
01/11/24 • 3. Liga
Viktoria Koln
2 - 0
HT: 1 - 0
Stuttgart II

Thống Kê Đối Đầu: Stuttgart II vs Viktoria Koln

Số Trận: 0

Tổng bàn thắng: 0
Trên 0.5 bàn 0 trận
Trên 1.5 bàn 0 trận
Trên 2.5 bàn 0 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 0 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 0 Bàn

Stuttgart II
VS
Viktoria Koln
10 Tổng bàn thắng 16
4 Trận thắng 5
2 Sạch lưới 3
2.5 Ghi bàn trung bình 1.6
3 Thắng Hiệp 1 2
0.5 Bàn thua trung bình 1
0 Số trận Hòa 3
0 Số trận Thua 2
1 H1 Hòa 7
0 H1 Thua 1
30.8% Nhà cái dự báo Hòa 28.2%
40.8% Nhà cái dự báo Thua 39.6%
Stuttgart II
Thắng: 33.3%
Viktoria Koln
Thắng: 32.8%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Đội nhà Stuttgart II có xu hướng tấn công cực mạnh và thường xuyên dẫn trước ngay từ hiệp 1.

Dự đoán 1X2 Stuttgart II vs Viktoria Koln
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Stuttgart II vs Viktoria Koln
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Stuttgart II vs Viktoria Koln
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Stuttgart II vs Viktoria Koln kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Stuttgart II vs Viktoria Koln
Ngoài tip bóng đá miễn phí Stuttgart II vs Viktoria Koln bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Stuttgart II vs Viktoria Koln
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Stuttgart II vs Viktoria Koln với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Stuttgart II vs Viktoria Koln
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Stuttgart II vs Viktoria Koln
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Stuttgart II vs Viktoria Koln.

VIP TIP Stuttgart II vs Viktoria Koln
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com