Nhận định Soi Kèo UNAN Managua - Diriangen ngày 15/10 07:00 giải Nicaragua Liga Primera
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu đầy hấp dẫn giữa UNAN Managua và Diriangen. Đây là cuộc đối đầu giữa hai thái cực hoàn toàn khác biệt trên bảng xếp hạng.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa UNAN Managua và Diriangen hứa hẹn sẽ là một màn trình diễn chênh lệch đẳng cấp rõ rệt. Diriangen đang thể hiện phong độ hủy diệt và là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch. Ngược lại, UNAN Managua đang vật lộn ở nửa dưới bảng xếp hạng với phong độ thiếu ổn định. Đội khách Diriangen được đánh giá cao hơn hẳn và khả năng giành trọn 3 điểm là rất lớn, thậm chí với một chiến thắng cách biệt.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI CHỦ NHÀ: UNAN Managua
* Tổng quan phong độ: UNAN Managua có thành tích không mấy ấn tượng với chỉ 2 chiến thắng, 3 trận hòa và 3 thất bại sau 8 trận đấu. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng cạnh tranh kém của họ.
* Hàng công: Đội bóng này đã ghi được 9 bàn thắng sau 8 trận, đạt mức trung bình 1.125 bàn/trận. Đây là một con số ở mức trung bình, cho thấy họ có khả năng ghi bàn nhưng không quá bùng nổ.
* Hàng thủ: UNAN Managua đã để thủng lưới 10 bàn sau 8 trận, trung bình 1.25 bàn/trận. Hàng thủ này khá lỏng lẻo và dễ bị xuyên thủng, đặc biệt khi đối đầu với các đội mạnh.
* Khả năng giữ sạch lưới (Clean Sheet): Họ chỉ có 1 lần giữ sạch lưới trong 8 trận, một con số cực kỳ đáng báo động về sự chắc chắn của hàng phòng n...
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa UNAN Managua và Diriangen hứa hẹn sẽ là một màn trình diễn chênh lệch đẳng cấp rõ rệt. Diriangen đang thể hiện phong độ hủy diệt và là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch. Ngược lại, UNAN Managua đang vật lộn ở nửa dưới bảng xếp hạng với phong độ thiếu ổn định. Đội khách Diriangen được đánh giá cao hơn hẳn và khả năng giành trọn 3 điểm là rất lớn, thậm chí với một chiến thắng cách biệt.
---
2. PHÂN TÍCH ĐỘI CHỦ NHÀ: UNAN Managua
* Tổng quan phong độ: UNAN Managua có thành tích không mấy ấn tượng với chỉ 2 chiến thắng, 3 trận hòa và 3 thất bại sau 8 trận đấu. Điều này cho thấy sự thiếu ổn định và khả năng cạnh tranh kém của họ.
* Hàng công: Đội bóng này đã ghi được 9 bàn thắng sau 8 trận, đạt mức trung bình 1.125 bàn/trận. Đây là một con số ở mức trung bình, cho thấy họ có khả năng ghi bàn nhưng không quá bùng nổ.
* Hàng thủ: UNAN Managua đã để thủng lưới 10 bàn sau 8 trận, trung bình 1.25 bàn/trận. Hàng thủ này khá lỏng lẻo và dễ bị xuyên thủng, đặc biệt khi đối đầu với các đội mạnh.
* Khả năng giữ sạch lưới (Clean Sheet): Họ chỉ có 1 lần giữ sạch lưới trong 8 trận, một con số cực kỳ đáng báo động về sự chắc chắn của hàng phòng n...
🏆
Nicaragua Liga Primera
UNAN Managua
1 - 3
Kết Thúc
Diriangen
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
4.603
X
3.78
2
1.613
Kèo Cơ Hội Kép
1X
2.093
X2
1.137
12
1.203
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: UNAN Managua vs Diriangen
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà01/08/26 • Liga Primera
Diriangen
1 - 1
HT: 1 - 0
UNAN Managua
05/03/26 • Liga Primera
UNAN Managua
1 - 2
HT: 1 - 1
Diriangen
31/01/26 • Liga Primera
Diriangen
3 - 1
HT: 2 - 0
UNAN Managua
20/10/25 • Liga Primera
Diriangen
2 - 1
HT: 0 - 0
UNAN Managua
27/07/25 • Liga Primera
UNAN Managua
1 - 4
HT: 0 - 3
Diriangen
09/03/25 • Liga Primera
Diriangen
0 - 2
HT: 0 - 1
UNAN Managua
23/01/25 • Liga Primera
UNAN Managua
0 - 2
HT: 0 - 2
Diriangen
20/10/24 • Liga Primera
UNAN Managua
0 - 4
HT: 0 - 1
Diriangen
11/08/24 • Liga Primera
Diriangen
4 - 0
HT: 1 - 0
UNAN Managua
22/04/24 • Liga Primera
UNAN Managua
0 - 1
HT: 0 - 0
Diriangen
03/03/24 • Liga Primera
Diriangen
3 - 0
HT: 2 - 0
UNAN Managua
09/11/23 • Liga Primera
Diriangen
1 - 2
HT: 0 - 1
UNAN Managua
03/09/23 • Liga Primera
UNAN Managua
1 - 3
HT: 1 - 1
Diriangen
Thống Kê Đối Đầu: UNAN Managua vs Diriangen
Số Trận: 10
Tổng bàn thắng:
30
Trên 0.5 bàn
10 trận
Trên 1.5 bàn
9 trận
Trên 2.5 bàn
6 trận
Trên 3.5 bàn
4 trận
Hai đội ghi bàn
5 trận
UNAN Managua
VS
Diriangen
7
Tổng bàn thắng
37
1
Trận thắng
8
1
Sạch lưới
5
0.7
Ghi bàn trung bình
4.111
1
Thắng Hiệp 1
7
2.3
Bàn thua trung bình
0.667
1
Số trận Hòa
0
8
Số trận Thua
1
3
H1 Hòa
2
6
H1 Thua
0
18%
Nhà cái dự báo Hòa
16.1%
76.4%
Nhà cái dự báo Thua
9.5%
UNAN Managua
Thắng: 11.2%
Thắng: 11.2%
Diriangen
Thắng: 81.5%
Thắng: 81.5%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Dự đoán 1X2 UNAN Managua vs Diriangen
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo UNAN Managua vs Diriangen
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định UNAN Managua vs Diriangen
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội UNAN Managua vs Diriangen kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá UNAN Managua vs Diriangen
Ngoài tip bóng đá miễn phí UNAN Managua vs Diriangen bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng UNAN Managua vs Diriangen
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán UNAN Managua vs Diriangen với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán UNAN Managua vs Diriangen
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu UNAN Managua vs Diriangen
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu UNAN Managua vs Diriangen.
VIP TIP UNAN Managua vs Diriangen
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo UNAN Managua vs Diriangen
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định UNAN Managua vs Diriangen
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội UNAN Managua vs Diriangen kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá UNAN Managua vs Diriangen
Ngoài tip bóng đá miễn phí UNAN Managua vs Diriangen bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng UNAN Managua vs Diriangen
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán UNAN Managua vs Diriangen với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán UNAN Managua vs Diriangen
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu UNAN Managua vs Diriangen
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu UNAN Managua vs Diriangen.
VIP TIP UNAN Managua vs Diriangen
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818 Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |












