Trang Chủ English Premium Premium Tip Free
Kèo Trận Trên Dưới 1X2 Phầm Trăm Over/Under BTTS
Đăng Kí Đăng Nhập
Tip
Soi Kèo
Soi Kèo
Menu Menu
English
1X2 Dự Đoán Tỷ Số Phần Trăm Over/Under BTTS TIP Miễn Phí TIP Premium Lịch Thi Đấu Kết Quả Tải App Về Tip Vàng
× Soi Kèo


Thành Viên TIP Miễn Phí TIP Premium Nghịch Tỷ Số Tỷ Số 1X2 Phần Trăm Over/Under BTTS Lịch Thi Đấu Kết Quả Về Tip Vàng


Back  Soi Kèo dự đoán Trefelin BGC vs The New Saints
🏆 Wales Premier League
• 26/09 21:30 •
2026 - 2027

Trefelin BGC

1 - 3
Kết Thúc

The New Saints


DỰ ĐOÁN 1X2

Kèo Cả trận

1 34.333
X 10.8
2 1.047

Kèo Cơ Hội Kép

1X 8.9
X2 1.005
12 1.03

DỰ ĐOÁN PHẦN TRĂM THẮNG

Chủ
Premium
Hòa
Premium
Khách
Premium
Chủ hoặc Hòa
Premium
Không Hòa
Premium
Khách hoặc Hòa
Premium

DỰ ĐOÁN OVER UNDER 2 1/2

Phần Trăm Tài Xỉu 2 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 2 1/2

Over 4.03
Under 4.483

DỰ ĐOÁN OVER và UNDER 3 1/2

Phần Trăm OVER UNDER 3 1/2

Over
Premium
Under
Premium

Kèo Under và Over 3 1/2

Over 1.472
Under 2.485

DỰ ĐOÁN HAI ĐỘI GHI BÀN BTTS

Phần Trăm BTTS

Có
Premium
Không
Premium

Kèo BTTS

Có
Không

Sức Mạnh Hai Đội

Trefelin BGC
Premium
The New Saints
Premium

SỨC CHỨA KHÁN GIẢ

Đối đầu: Trefelin BGC vs The New Saints

* Màu dọc đặc trưng chủ nhà

Chưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.

Thống Kê Đối Đầu: Trefelin BGC vs The New Saints

Số Trận: 0

Tổng bàn thắng: 0
Trên 0.5 bàn 0 trận
Trên 1.5 bàn 0 trận
Trên 2.5 bàn 0 trận
Trên 3.5 bàn 0 trận
Hai đội ghi bàn 0 trận
Bình quân bàn thắng/trận Bình quân số bàn mỗi trận: 0 Bàn

Chưa có dữ liệu so sánh cho cặp đấu này chờ cập nhật quay lại sau.
💡 Soi Kèo nhận định nhanh: Chưa có đủ dữ liệu thống kê để đưa ra nhận định cho cặp đấu này.

Phân tích bởi AI:

Chào mừng quý vị và các bạn đến với phân tích chuyên sâu từ chuyên gia soi kèo bóng đá! Dựa trên dữ liệu được cung cấp, trận đấu giữa Trefelin BGC và The New Saints (TNS) là một cuộc đối đầu có sự chênh lệch đẳng cấp rất lớn.

---

1. NHẬN ĐỊNH CHUNG

Trận đấu giữa Trefelin BGC và The New Saints (TNS) nhiều khả năng là một cuộc đối đầu cúp quốc gia hoặc một giải đấu mà TNS đang là đội bóng hàng đầu còn Trefelin BGC là một đội bóng yếu hơn rất nhiều, có thể đến từ hạng đấu thấp hơn hoặc có phong độ kém cỏi. Dữ liệu về TNS quá ấn tượng, trong khi Trefelin BGC không có bất kỳ thông tin nào, cho thấy họ là đội bóng bị đánh giá thấp toàn diện. The New Saints được dự đoán sẽ có một trận đấu dễ dàng và giành chiến thắng áp đảo.

---

2. PHÂN TÍCH THE NEW SAINTS (TNS)

The New Saints thể hiện sức mạnh vượt trội ở mọi khía cạnh dựa trên các chỉ số được cung cấp:

* Sức mạnh tấn công: Ghi tới 25 bàn thắng chỉ sau 10 trận đấu (tỷ lệ 2.5 bàn/trận), cho thấy hàng công của họ cực kỳ hiệu quả và sắc bén.
* Hàng thủ vững chắc: Chỉ để thủng lưới 9 bàn trong cùng số trận (tỷ lệ 0.9 bàn/trận), chứng tỏ hàng phòng ngự của TNS rất kỷ luật và khó bị đánh bại.
* Hiệu suất chiến thắng: Giành 7 trận thắng, hòa 2 và chỉ thua 1 trong 10 trận, một tỷ lệ thắng rất cao (70%).
* Giữ sạch lưới: Có 4 trận giữ sạch lưới, chứng tỏ khả năng kiểm soát trận đấu và không để đối thủ có cơ hội ghi bàn.
* Khởi đầu mạnh mẽ: Thắng hi...


Dự đoán 1X2 Trefelin BGC vs The New Saints
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...

Soi Kèo Trefelin BGC vs The New Saints
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.

Nhận Định Trefelin BGC vs The New Saints
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Trefelin BGC vs The New Saints kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.

Tip bóng đá Trefelin BGC vs The New Saints
Ngoài tip bóng đá miễn phí Trefelin BGC vs The New Saints bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.

Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Trefelin BGC vs The New Saints
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Trefelin BGC vs The New Saints với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.

Tỷ số dự đoán Trefelin BGC vs The New Saints
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.

Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Trefelin BGC vs The New Saints
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Trefelin BGC vs The New Saints.

VIP TIP Trefelin BGC vs The New Saints
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá


Thông tin
Jane

Soi Kèo (SK) - SoiKeo.sk

Soi Kèo là thương hiệu chuyên trang nhận định uy tín. DMCA.com Protection Status

Nhận Định bóng đá

Chuyên mục

TIP FREE
Gói Premium
TIP 1x2
Dự Đoán Tỷ Số
Phần Trăm
Over/Under
Tip BTTS
SoiKeo(English)
Api Free

Ứng dụng bóng đá


App soikeo.com
App soikeo.com
Tải về ứng dụng Tải về ứng dụng

Thông Tin Bóng Đá

Thông Tin

Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.


Phiên Bản Soi Kèo Đầy Đủ

Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk
Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818
Zalo: https://zalo.me/0988689818
Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818
Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com
Gửi ticket Hỗ Trợ

Hợp Tác Quảng Cáo
*Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí.
*Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất.
*Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá.
*Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật.
Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị.
Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng.
Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì.
Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán.
Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí.
Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông.


Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips

            

Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk

Soi Keo English version - SoiKeoTips.com