Soi Kèo dự đoán Zamora CF vs Lugo
🏆
Spain Primera Division RFEF Group 1
Zamora CF
1 - 2
Kết Thúc
Lugo
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
2.095
X
3.125
2
3.405
Kèo Cơ Hội Kép
1X
1.265
X2
1.625
12
1.29
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Zamora CF vs Lugo
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà10/05/26 • Primera Division RFEF Group 1
Lugo
1 - 3
HT: 1 - 1
Zamora CF
14/09/25 • Primera Division RFEF Group 1
Zamora CF
1 - 0
HT: 0 - 0
Lugo
17/05/25 • Primera Division RFEF Group 1
Lugo
2 - 0
HT: 1 - 0
Zamora CF
22/11/24 • Primera Division RFEF Group 1
Zamora CF
2 - 0
HT: 2 - 0
Lugo
Thống Kê Đối Đầu: Zamora CF vs Lugo
Số Trận: 4
Tổng bàn thắng:
9
Trên 0.5 bàn
4 trận
Trên 1.5 bàn
3 trận
Trên 2.5 bàn
1 trận
Trên 3.5 bàn
1 trận
Hai đội ghi bàn
1 trận
Zamora CF
VS
Lugo
6
Tổng bàn thắng
4
1
Trận thắng
1
1
Sạch lưới
0
1.5
Ghi bàn trung bình
2
0
Thắng Hiệp 1
0
1.5
Bàn thua trung bình
1.5
1
Số trận Hòa
1
2
Số trận Thua
0
2
H1 Hòa
1
2
H1 Thua
1
33.2%
Nhà cái dự báo Hòa
35.3%
40.6%
Nhà cái dự báo Thua
32.6%
Zamora CF
Thắng: 34%
Thắng: 34%
Lugo
Thắng: 34.5%
Thắng: 34.5%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên nghiệp! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích một trận đấu đầy tiềm năng giữa Zamora CF và Lugo dựa trên những dữ liệu đã được cung cấp.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Zamora CF và Lugo hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu cân tài cân sức với nhiều điểm đối lập thú vị. Zamora CF, đội chủ nhà, đang thể hiện một phong độ khá ổn định với khả năng phòng ngự cực kỳ chắc chắn. Trong khi đó, Lugo, đội khách, lại sở hữu hàng công khá sắc bén nhưng lại có chút bất ổn ở khâu phòng ngự.
Đây sẽ là trận chiến giữa một hàng thủ "thép" của Zamora và một hàng công "khá nhạy bén" của Lugo. Lợi thế sân nhà có thể là yếu tố then chốt giúp Zamora tạo ra sự khác biệt.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Zamora CF (Chủ nhà):
* Phong độ tổng thể: Zamora CF có khởi đầu mùa giải khá ấn tượng với 2 chiến thắng và chỉ 1 thất bại sau 3 trận đấu. Tỷ lệ thắng lên đến 66.7% cho thấy sự hiệu quả của họ.
* Hàng công: Ghi được 3 bàn sau 3 trận (trung bình 1 bàn/trận), không quá bùng nổ nhưng đủ để giành chiến thắng.
* Hàng thủ: Đây là điểm sáng nhất của Zamora. Chỉ để thủng lưới 2 bàn sau 3 trận (trung bình 0.667 bàn/trận) và đặc biệt là có tới 2 trận giữ sạch lưới (clean sheet). Điều này cho thấy khả năng phòng ngự và tổ chức lối chơi cực kỳ chắc chắn của họ.
* Hiệp 1: Có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua ở hiệp 1, cho thấy họ thường thi đấu khá c...
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Zamora CF và Lugo hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu cân tài cân sức với nhiều điểm đối lập thú vị. Zamora CF, đội chủ nhà, đang thể hiện một phong độ khá ổn định với khả năng phòng ngự cực kỳ chắc chắn. Trong khi đó, Lugo, đội khách, lại sở hữu hàng công khá sắc bén nhưng lại có chút bất ổn ở khâu phòng ngự.
Đây sẽ là trận chiến giữa một hàng thủ "thép" của Zamora và một hàng công "khá nhạy bén" của Lugo. Lợi thế sân nhà có thể là yếu tố then chốt giúp Zamora tạo ra sự khác biệt.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Zamora CF (Chủ nhà):
* Phong độ tổng thể: Zamora CF có khởi đầu mùa giải khá ấn tượng với 2 chiến thắng và chỉ 1 thất bại sau 3 trận đấu. Tỷ lệ thắng lên đến 66.7% cho thấy sự hiệu quả của họ.
* Hàng công: Ghi được 3 bàn sau 3 trận (trung bình 1 bàn/trận), không quá bùng nổ nhưng đủ để giành chiến thắng.
* Hàng thủ: Đây là điểm sáng nhất của Zamora. Chỉ để thủng lưới 2 bàn sau 3 trận (trung bình 0.667 bàn/trận) và đặc biệt là có tới 2 trận giữ sạch lưới (clean sheet). Điều này cho thấy khả năng phòng ngự và tổ chức lối chơi cực kỳ chắc chắn của họ.
* Hiệp 1: Có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua ở hiệp 1, cho thấy họ thường thi đấu khá c...
Dự đoán 1X2 Zamora CF vs Lugo
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Zamora CF vs Lugo
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Zamora CF vs Lugo
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Zamora CF vs Lugo kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Zamora CF vs Lugo
Ngoài tip bóng đá miễn phí Zamora CF vs Lugo bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Zamora CF vs Lugo
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Zamora CF vs Lugo với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Zamora CF vs Lugo
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Zamora CF vs Lugo
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Zamora CF vs Lugo.
VIP TIP Zamora CF vs Lugo
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Zamora CF vs Lugo
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Zamora CF vs Lugo
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Zamora CF vs Lugo kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Zamora CF vs Lugo
Ngoài tip bóng đá miễn phí Zamora CF vs Lugo bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Zamora CF vs Lugo
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Zamora CF vs Lugo với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Zamora CF vs Lugo
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Zamora CF vs Lugo
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Zamora CF vs Lugo.
VIP TIP Zamora CF vs Lugo
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Tip Vàng chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom - Whatsapp: https://wa.me/+84988689818 Email: soikeo@soikeo.sk - lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Hợp Tác Quảng Cáo *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |












